Announcement

Collapse
No announcement yet.

System Properties ข้อมูลของ General/Computer มันแปลก ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• System Properties ข้อมูลของ General/Computer มันแปลก ๆ

เมื่อลองเข้าไปเช็คใน System Properties ที่ Tab ของ General ในส่วนของ Computer

ไม่มีรายละเอียดของ CPU แสดงขึ้นมาเหมือนปกติ มีแต่ข้อมูลของ RAM และคำว่า Physical Address Extension ค่ะ (แนบไฟล์มาให้ดูด้วยค่ะ)

ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไร คิดเองเบื้องต้นว่าอาจจะเป็นไวรัสค่ะ

ใครพอมีทางแก้ หรือแนะนำอะไรมั้ยคะ รบกวนด้วยนะคะ กลัวมาก ๆ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    NuuKoi
    Attached Files

อาจจะเป็นไปได้
    ว่าโดน ไวรัส หรือ สปายเเวร์ เล่นงาน

Comment

วินโดว์เอ๋อ ก็มีส่วน

Comment

Working...
      X