Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA IVไปเดือน-2เดือนเกิดปันหาเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นGTA IVไปเดือน-2เดือนเกิดปันหาเลยครับ

มีเรื่องจะถามก็คือGTA IV
    ผมซื้อมาเล่นเมื่อ2เดือนก่อน
    ลื่นมากๆfps22-24

ตั้งแต่1อาทิดที่ผ่านมา
    ผมลงวินโด้ใหม่1รอบโดยใช้วินโด้ตัวเดิม
    เกมเล่นได้ไม่มีปันหา
    แต่พอผมลงวินโด้ใหม่รอบที่2
    ผมเข้าGTA IV
    ยังไม่ทันกดสตาร์ทเลยครับจะบอกว่ากระตุกจนขยับเม้าแทบไม่ได้

ผมเลยลงเกมใหม่ก็แล้ว
    ลงวินโด้ใหม่ก็แล้ว

มันก็ยังเป็นแบบเดิมทั้งๆที่หน้าต่างกดสตาร์ทที่ออนบอดก็ไม่กระตุก

แต่พอออกเกม
    เหมือนสวรรค์ครับ
    คือแบบกลับเป็นแบบเดิมไม่มีช้า

เลยสงสัยว่าคอมผมมีไรพังไปสักอย่างรึป่าวล

AMD X2 4800+
    RAM 2GB/800 Kingston
    VGA 9500GT

Windows xp sp2 up 3 ไม่มีการปรับแต่งๆ
    โปรแกรมทุกอย่างเหมือนกันไดเวอร์เหมือนกันหมดครับ

สงสัยเด๋วผมต้องลองเอาวินโด้game xp dx10นะครับ

Comment

เป็นไปได้ครับ ที่ HW จะมีปัญหาครับ

Comment

Working...
      X