Announcement

Collapse
No announcement yet.

{NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Threx View Post
    ลาก power limit ได้เท่าไหร่ครับ ผมกำลังจ้องตัวนี้อยู่ครับ
    ด๋อยมากคับ 116% อิอิกำ แต่หน้าตาโดยรวม ok นะคับ รอบนี้ดูดีอยู่ จะดีกว่านี้ถ้ามันไม่เขียนว่า Whait's your game? เฮ้อ

Comment

Originally posted by addark View Post
      ด๋อยมากคับ 116% อิอิกำ แต่หน้าตาโดยรวม ok นะคับ รอบนี้ดูดีอยู่ จะดีกว่านี้ถ้ามันไม่เขียนว่า Whait's your game? เฮ้อ
      116% น่าเสียดายเห้อ

ผมรอตัวสีขาวอยู่ครับ เห็นในเว็ปมันด้านข้างจะไม่เขียน What's your game แต่จะเขียน Galax เฉยๆ

Comment

Comment

Originally posted by addark View Post
          ^^"

ได้มาเท่าไหร่ครับตัวนี้

Comment

รอดูเกมกับตัวช่วยใหม่มันจะรุ่งโรจน์เหมือน Nvidia Gamework ที่รุ่งริ่งไปแล้วหรือป่าว แล้วค่อยว่ากัน

แต่ส่วนตัวแล้วผมว่าการลงทุนเล่นเกมบน PC ถ้าไม่รวยเงินจริงๆ มีแต่ขาดทุน และเกมดังๆ เกมสนุกๆ มันไปอยู่บนคอนโซลและสมาร์ทโฟนกันหมดแล้ว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              { NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB }

รายชื่อสมาชิกคลับ

ลำดับ | User | ยี่ห้อ - รุ่น ของ VGA

[*] addark = RTX 2080
              ของท่านนี้ Galax ครับ ยี่ห้อนี้ Subvendor จะขึ้น Nvidia

รุ่น GALAX GeForce? RTX 2080 OC

Comment

Originally posted by winny6969 View Post
                ของท่านนี้ Galax ครับ ยี่ห้อนี้ Subvendor จะขึ้น Nvidia

รุ่น GALAX GeForce? RTX 2080 OC
                ขอบคุณครับ ตามนั้นเลยคับ ssdเต็ม m2. ก็จะเต็ม มีเกมเดียวที่ลงอยู่ คือ Ark ผลเทส มีปัญหาถ้าปรับสุดหลายอย่าง ค้าง จอฟ้า!! Errแดกไป อิอิกำ
                ลองปรับลดลงมาหน่อย เล่นได้คับเลยงงๆอยู่ว่าเป็นที่ตรงไหน หรือมันยังไม่รับกันก็ไม่รู้ ^^ ครับ

หลังจากผมลองปรับขึ้นๆลงๆ จนมัน Errจอฟ้า หลายๆ ทีเข้าตอนนี้เข้าเกมไม่ได้แล้ว Data คงเน่าแดกไป 555+

ไว้ลงใหม่แล้วจะลอง OC ดูว่าวิ่งแตะ 2000 ได้ไหมถ้าร้อน 80องศา+ คับ
                Last edited by addark; 24 Sep 2018, 01:46:23.

Comment

Originally posted by โหงพราย View Post
                  รอดูเกมกับตัวช่วยใหม่มันจะรุ่งโรจน์เหมือน Nvidia Gamework ที่รุ่งริ่งไปแล้วหรือป่าว แล้วค่อยว่ากัน

แต่ส่วนตัวแล้วผมว่าการลงทุนเล่นเกมบน PC ถ้าไม่รวยเงินจริงๆ มีแต่ขาดทุน และเกมดังๆ เกมสนุกๆ มันไปอยู่บนคอนโซลและสมาร์ทโฟนกันหมดแล้ว
                  ขนาด PUBG ยังไปสมาร์ทโฟนเลย

Comment

อัพรายชื่อคลับ

Originally posted by TWK. View Post
                    { NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB }

รายชื่อสมาชิกคลับ

ลำดับ | User | ยี่ห้อ - รุ่น ของ VGA
                    1. stepcomet = Gigabyte RTX 2080 Ti Gaming OC ( ประธานคลับ )
                    2. benzunseen = Gigabyte RTX 2080 OC ( รองประธานคลับ )
                    3. addark = GALAX RTX 2080 OC

Comment

Comment

อยากเห็นคะแนน 2080 กับ timespy จังครับ

Comment

รอชมเช่นกัน

Comment

Originally posted by O_ho View Post
                            ตามนั้น
                            เกมนี้เป็น 1 ในเกมที่รองรับครับ ซึ่งผมเล่นแน่นอน อยากเล่นจนอยากให้ถึงปีหน้าไวๆ เลย

ที่เหลือรอดูเกมใหม่ๆ เกมอื่นๆ ต่อไป

Comment

Originally posted by ZudriT View Post
                              เกมนี้เป็น 1 ในเกมที่รองรับครับ ซึ่งผมเล่นแน่นอน อยากเล่นจนอยากให้ถึงปีหน้าไวๆ เลย

ที่เหลือรอดูเกมใหม่ๆ เกมอื่นๆ ต่อไป
                              เกมส์นี้ผมยังไม่เห็นเลยว่าตรงไหนที่เปลี่ยนแปลงหรือว่าเค้ายังไม่ได้ทำใส่เข้าไปก็ไม่รู้

Comment

Originally posted by asagurahao View Post
                                เกมส์นี้ผมยังไม่เห็นเลยว่าตรงไหนที่เปลี่ยนแปลงหรือว่าเค้ายังไม่ได้ทำใส่เข้าไปก็ไม่รู้

งั้นลองดูคลิปนี้ครับ เค้ามีช่วงหยุดเทียบให้ดูแบบชัดๆ

PS4 Pro

PC

อันนี้ผมแคปช่วงที่น่าจะเห็นชัดเจนว่าต่างมาให้ครับ

Comment

Working...
                                X