Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรอครับ ที่เข้า0แล้วออกมาของไม่เหมือนเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรอครับ ที่เข้า0แล้วออกมาของไม่เหมือนเดิม

คืออ่านๆเจอมาอะครับ ว่าพอส่งโน้ตบุ๊คเข้า 0 แล้วข้างในอาจจะออกมาไม่เหมือนเดิม
    เหมือนว่าจะโดนเปลี่ยน เช่นแรมอะไรงี้อะครับ
    อาจจะโดนเปลี่ยนชองเก่ามา หรือไรงี้ จริงหรอครับ

จริงไม่จริงไม่รู้ แต่เคยโดนเปลี่ยนแรมไปละ (' ')(. .)(' ')

Comment

เครื่องยี่ห้อไรหรอคับ

Comment

ของผมก็ไม่เหมือนเดิมครับ ขาไปBodyแตก ขากลับมามันติดกันเหมือนใหม่ได้ไงไม่รู้ (อย่าเพิ่งเครียดน่อ)

ถ้าได้ของเก่า(แบบที่ของใช้แล้ว) หรือถูกเปลี่้ยนเป็นของที่ไม่ใช่ของเราแล้วก็ไม่ได้เคลมในส่วนนั้นก็โวยเลยครับ

Comment

ยังไม่เคยเข้าศูนย์สักที ใช้มาจะครบ 2 ปีล่ะเนี้ยะ

Comment

ถ้าเป็นศูนย์ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยมีปัญหา

แต่ถ้าเป็นร้าน คงต้องดูหน่อย

Comment

Originally posted by Oue View Post
              คืออ่านๆเจอมาอะครับ ว่าพอส่งโน้ตบุ๊คเข้า 0 แล้วข้างในอาจจะออกมาไม่เหมือนเดิม
              เหมือนว่าจะโดนเปลี่ยน เช่นแรมอะไรงี้อะครับ
              อาจจะโดนเปลี่ยนชองเก่ามา หรือไรงี้ จริงหรอครับ
              ยี่ห้อไรบอกด้วย

Comment

ต้องลองครับ

Comment

ไม่เหมือนเดิมคับเครื่องเรา heatcycle ไม่ออกอาการแล้ว (ล้อเล่น)

ก็แรม4gb เห็น3gb เหมือนเดิม ไม่ได้เห็น 3 gb และ แรม3gbอ่ะ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                    ยี่ห้อไรบอกด้วย
                    asus ครับ

Comment

ถ้าเป็นของท่าน เช็คแล้วว่าโดนเปลี่ยนจริงก็โวยเลยครับ ว่าแต่เอาเข้าศูนย์ไหนครับเนี่ย
                      ของผมเอาเข้าศูนย์ฟอร์จูนไปเปลี่ยนBody เพิ่มแรมไปไม่ได้เอาออก กลับมาก็ยังตัวเดิมนะ

Comment

ก่อนเข้าไปส่วนมากจะเสีย ออกมาจะใช้ได้ (เหมือนเดิม) หรือเปล่าไม่รู้

Comment

- - กำ ไม่ได้เข้ามานานไอที่เปลี่ยนแรมตอนแรกก็ไม่รู้หรอกครับว่าโดนเปลี่ยนแต่พอดีตอนจะไปเที่ยวต่างจังหวัด ยกเครื่องขึ้นมาพอดีสังเกตุเห็น เฮ้ย!!ประกันขาดได้ไง ลองแกะดู อ้าว? ทำไมแรมมันมีเสียบอยู่ทั้ง 2 แถวว่ะ
                          ลองเปิดเครื่องเข้าไปเช็ดดู อ้าว!! แรม 2GB 1ตัวที่ให้มาพร้อมเครื่องหาย ได้ 1GB 2ตัวมาแทน แต่ตอนนั้นออกจากศูนย์มานานละ ขี้เกียจไปโวย (' ')(. .)(' ') ของ Acer ครับ

Comment

ผม เอาเข้า 0 ทั้งเครื่องเลยคับ

กลับออกมา ได้แต่ เงินออกมา ไม่ได้เครื่องคืนคับ แงแงแง

อ่อ 0 รับจำนำนะคับ อิอิ

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
                              ผม เอาเข้า 0 ทั้งเครื่องเลยคับ

กลับออกมา ได้แต่ เงินออกมา ไม่ได้เครื่องคืนคับ แงแงแง

อ่อ 0 รับจำนำนะคับ อิอิ
                              555+ ตลกจิงครับ โรงรับด้วยหรอ เครื่องท่านได้เท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

Working...
                              X