Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's Edge ค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's Edge ค้าง

ตอนฝึกมันก็ปกติอ่ะคับ แต่พอเริ่มเล่นจริงซักพักมันก็ค้าง ไม่ก็เด้งมาหน้าDesktop มีวิธีแก้ไหมครับ

ลง 10.1 แล้ว หายาแก้ไอที่ ขนาด 57.3 M มาลงเท่านั้น หายแน่ ใครใช้เขียว Nvidia PhysX เขาแจ๋มจริงๆ ยาแก้ไอ ตัวอื่น เล่นแล้ว ค้าง /เด้งหมด

Comment

ผมก็ทำตามที่ท่านข้างบนบอกแล้วมันก็เป็นเหมือนกันครับ ตอนนี้ค้างที่ด่าน 4 พอจะขึ้นด่าน 5 เด้งตลอดไปไหนไม่ได้เลย

จะเป็นเฉพาะ เปลี่ยนด่านกันเก็บกระเป๋า เซ็งมาก ๆ เลย T^T

Last edited by ApOlOgY; 28 Jan 2009, 13:07:39.

Comment

Mirrors.Edge.Update.1.01-RELOADED ขนาด 77.1M นะที่เราใช้อยุ่เล่นได้ จนจบไม่มีปัญหา

ลองไปหา ตาม บิทชั้นนำ ดูนา ไม่ได้ จริงๆ ก็บอกละกัน

Comment

ของผมค้าง... ลองปิด physX ดูครับ เล่นได้ (8800GT,1440*900,AA*4 นะของผมอะ)
          ของเพื่อน 9800GTs เล่นได้ เปิด physX ลื่นหัวแตกครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ เด๋วผนจะลองดูนะ

Comment

ฉากจบชอบมากๆ
              สุดอลังการงานสร้าง เลย

Last edited by TWK.; 28 Jan 2009, 21:03:36.

Comment

ต้องลง patch อัพเดทครับ

หากใครแครกไปแล้วให้ลองปิด PhysX ก่อน

Comment

Working...
                X