Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อย..... จับซิงค์มันร้อนกันไหมอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อย..... จับซิงค์มันร้อนกันไหมอ่ะ

ใช้ core contact e7300 คล๊อก 4.0 รัน full load hyper PI 16M

อุณหภูมิ cpu 48 core0,1 57-59 ห้่องแอร์ 26องศา

อยากรู้เปิดฝา เอามือจับซิงค์ ไม่เหนมันร้อยเลย - -*

เย็นเัฉียบ ปกติไหมอ่ะคะ ลองเอานิ้วแหย่ไปแตะข้างๆ ตรงกลางก็ไม่ร้อน - -*

มันปกติไหมคะ

ผมก้ไม่ร้อนอะ

Comment

แล้วมันไปร้อนตรงไหนอ่ะ

เห็นเย็นๆ กลัวใส่ไม่แน่น

Comment

อย่างนั้นแหละครับ ของผมก็ไม่ร้อนครับ นอกจากส่วนที่เป็นของบอร์ด หรือถ้าอยากให้มันร้อนก็ลองเอาพัดลมออกสักพักสิครับ แล้วก็ลองจับดูครับ

Comment

ไม่เย็นไปกว่าเคชก็ปกติครับ

Comment

ลอง burn ซัก 80+ ซิงค์ก็ยังไม่ร้อนเลย แต่ลมที่ออกมานี่สิเป็นลมร้อน (Ultra-120 ex + FM123)

Comment

core-contact เบื่อแล้วมาขาย มาม่ะ เสียtuniq ไป ร้อนตับแตก

Comment

Working...
              X