Announcement

Collapse
No announcement yet.

case SAGITTA ทำไมเสียบช่องหูฟังไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case SAGITTA ทำไมเสียบช่องหูฟังไม่ได้คับ

case SAGITTA ทำไมเสียบช่องหูฟังไม่ได้คับ
    แล้วต้อง set ยังงัยคับ เรียนผู้รู้บอกหน่อย

ต้องเสียบสายช่องหูฟัง ไปบนบอร์ดอ่ะคับ ไม่รู้ว่าอยู่ตงไหนของบอร์ด

ถ้ายังไงลองดูคู่มือ น่าจะหาเจอได้ไม่ยาก

Comment

Originally posted by getcools View Post
      ต้องเสียบสายช่องหูฟัง ไปบนบอร์ดอ่ะคับ ไม่รู้ว่าอยู่ตงไหนของบอร์ด

ถ้ายังไงลองดูคู่มือ น่าจะหาเจอได้ไม่ยาก
      ขอบคุณมากคับ
      แบบว่าจะเสียบตรงรูเสียบของ case ที่อยู่ด้านหน้าอ่ะครับ ต้องทำงัย

Comment

อ่านคู่มือเมนบอร์ด เทียบสายให้ตรจั้มเปอร์ครับแล้วก็เสียบลงไป

Comment

ขอบคุณมากทุกท่านมากครับ

Comment

ตรงเอา สายที่ต่อ จากหน้าบอร์ด มาเสียบบนบอร์ดครับ

ถ้าไม่แน่ใจว่าอยู่ตรงไหน ของบอร์ด ก็ให้ดูคู่มือ
            แล้วเทียบเอา

Comment

คู่มือช่วยพี่ได้

บอร์ดบางรุ่นต้องเข้าไปปรับ ไบออสด้วยงิ

สู้ ๆ

Comment

Working...
              X