Announcement

Collapse
No announcement yet.

md ของ เซทยังงัยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• md ของ เซทยังงัยคับ

ผมใช้ gigabyte ga-m57sli-s4 am2 3600+x2 เข้าไปเซทค่า bios ยังงัยอ่า งงมากเลย มานมีให้ปรับแค่ค่า บัสของ cpu อย่างเดียวเอง แต่ปรับได้มากสุดจาก200 เป็น216 มากกว่านี้บูทไม่ขึ้นแระ -*- มานขึ้นerrer ช่วยสอนทีคับ -*- แล้วมันสามารถ OC ได้ไกลกว่านี้อีกมั้ยคับ หรือได้แค่นี้ ช่วยทีคับ เหนเค้าOC กัน อยากทำมั่ง T^T ขอบคุนค๊าบบ

ถ้าจะปรับแรมต้องกด Ctrl+F1 ใน bios ก่อนนะครับ ถึงจะมีให้ปรับอ่ะ

Comment

ขอบพระคุนอย่างสูงคร๊าบบ เดี๋ยวลองไปทำดูใหม่ก่อนน้า

Comment

ตลกแระ บัส 216 เนี่ยนะ ม่องซะแล้ว = =!! ... เป็นไปได้ยังไง = =?

Comment

ได้เท่าเดิม -*- สงัสยผมทำมะเปน T^T

Comment

Working...
          X