Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์ชุดน้ำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] อุปกรณ์ชุดน้ำ

ขายอุปกรณ์ชุดน้ำมือ 2 สภาพแจ่มๆ ใช้มา 7 เดือน

- Bitspower CPU Block Summit EF-X RGB อุปกรณ์ครบกล่อง ขาย 1800 รวมส่ง Kerry ส่ง Kerry เรียบร้อยครับ

- ปั้ม Barrow DDC PWM พร้อมฝาโมติดตั้งถังพักในตัว ระบบไฟRGB LRC ปรับรอบและถอดสายไฟได้ แรงน้ำอยู่ที่ 960ลิตร/ชั่วโมง ความเร็วรอบ 4000rpm DC 12V TDP 17W 195mm ขาย 1700 รวมส่ง Kerry (แถม Stop Fitting 1 ตัว)ส่ง Kerry เรียบร้อยครับ
    รายละเอียด: http://www.barrowint.com/index.php/article/523.html

- สายแปลง Molex to 4 pin พัดลม 4 หัว ขาย 140 รวมส่ง Kerry

สนใจติดต่อทาง PM หรือ 092-8284885 (ไลน์:skynow2524)
    Last edited by skynow; 25 Feb 2019, 11:20:25.

สายแปลง Molex to 4 pin พัดลม 4 หัว ตัวนี้ออกพัดลมกี่พินครับถ้าเเป็น 4 พิน จองครับ

Comment

Originally posted by anuphon View Post
      สายแปลง Molex to 4 pin พัดลม 4 หัว ตัวนี้ออกพัดลมกี่พินครับถ้าเเป็น 4 พิน จองครับ
      รับทราบครับ
      ออก 4 pin ครับ แบบ 3 pin ก็เสียบได้

Comment

Comment

Comment

Up Up Up

ได้รับของเเล้วนะคับ ส่งไว แพ็คดีมากคับ

Comment

Originally posted by iCab View Post
              Up Up Up

ได้รับของเเล้วนะคับ ส่งไว แพ็คดีมากคับ
              ครับผม ขอบคุณมากครับ

Comment

ดันคับพี่

Comment

Comment

Originally posted by Tiesto.. View Post
                    ดันคับพี่
                    ขอบคุณครับ
                    Originally posted by iCab View Post
                    ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Comment

กำำ ท่านขายตอนไหนเนี้ย ผมพลาดพัดลมเลย T-T

น่ารักมากเลยครับท่าน ขาย แต่ไม่ลบราคาทิ้ง ผมชอบแบบนี้มาก

เจอคนลบราคา ผมเซงเลย ไม่ค่อยรู้ราคาตลาดทันคนอื่นสักที

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

Originally posted by folkzacup View Post
                              กำำ ท่านขายตอนไหนเนี้ย ผมพลาดพัดลมเลย T-T

น่ารักมากเลยครับท่าน ขาย แต่ไม่ลบราคาทิ้ง ผมชอบแบบนี้มาก

เจอคนลบราคา ผมเซงเลย ไม่ค่อยรู้ราคาตลาดทันคนอื่นสักที
                              Originally posted by folkzacup View Post
                              ช่วยดันครับ
                              ครับผม ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                              X