Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case Lian Li สองตัวนี้ ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case Lian Li สองตัวนี้ ตัวไหนดี

ตัวแรก
    Lian-Li PC-7 Plus II + 25cm side fan ตัวนี้ด้านข้างเป็นตะแกรง แล้วก็มีพัดลม 25cm ติดอยู่ครับ
    PC-7 Plus II.jpg

ตัวที่สอง
    Lian-Li PC-007 AMI + Side windows หน้าตาเหมือนตัวแรก ตัวนี้ด้านข้างเป็นบานใส มีช่องพัดลมเล็กๆด้านล่างครับ

ราคาทั้งสองตัวเท่ากันครับ อยากขอความเห็นหน่อยครับ ว่าตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

ผมชอบฝาข้างอันล่างครับ

Comment

ฝาข้างใส สวยกว่าคับ

Comment

ผมเอาตัวบนครับ เน้นเย็นๆ แถมฝาข้างเป็นตะแกรง ลดแสงลิเกแยงตาดีนักแล

Comment

ตัวหน้าต่างใสก็คงดูดีกว่าแต่จะร้อนต่างกันมากมั้ยเนี่ย เคยมีใครใช้สองตัวนี้บ้างครับ ขอความเห็นหน่อยครับ

Comment

พอกันเลยแล้วแต่ชอบ
            แต่ตัวบนมันมีพัดลม 25cm. อัดลงบอร์ด ท่าจะเย็น
            ตัวล่างจัดเก็บสายกับทิศทางลมดีๆก็เย็นเหมือนกันแต่อาจไม่เท่าตัวแรก แต่ดูสวยกว่า

Comment

ผมชอบตัวล่างนะ ตัวแรกพัดลมมันใหญ่ไปมองข้างในไม่ค่อยเห็น(เกะกะ)

Comment

ตัวบน สวยดีครับ

Comment

Working...
                X