Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Pentium D แล้วพัดลมเสียงดังบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Pentium D แล้วพัดลมเสียงดังบ้างครับ

คือผม ซื้อ Pentium D 820 อะครับ mainboard ASUS P5PL2 พัดลมตัวเดิมๆที่มากับ cpu

คือเสียงมันดังพอสมควร อะครับไม่ทราบว่า ใครใช้แล้วเป็นบ้าง

ถ้าเป็นที่พัดลม ก็ ช่วยแนะ นำที่แบบว่า เงียบ เหมือนไม่ได้เปิด หน่อยนะอะครับ งิงิ

ขอแบบไม่แพงมาก เอิ๊กๆ งบน้อย

[[ ขอบคุณผู้ที่กรุณามาตอบ ล่วงหน้านะครับ อิอิ ]]

ถ้าไม่ได้เปิด qfan มันจะหมุนเต็มรอบครับ ดังแน่นอน ผมใช้ 805 ก็เปน แต่ตอนนี้เงียบละ ใช้น้ำ

ถ้าให้แนะนำก็ xp-120 ninja+ hyper6+ แล้วแต่จะเลือกและงบประมาณครับ แล้วก็ ถ้าเลือกของแบบนี้ อย่ามองข้ามซิลิโคนครับ MX-1 ไปเลย

Comment

Working...
    X