Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใสหนังลงในGTAIVทำไงอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใสหนังลงในGTAIVทำไงอ่ะ

ตามหัวข้อเลยครับ ??? ทำไง

ใสลงTVอ่ะครับ ไม่มีใครตอบเลยหรอ

Comment

ขุดอยากรู้เหมือนกัน

Comment

หมายถึงคุณจะเอาหนังCD DVD หรือคลิบต่างๆในคอมใส่ในเกมเพื่อฉายในทีวีที่อพาทเม้นเราหรอครับ อันนี้ไม่ทราบรอท่านอื่นตอบ
        แนะนำนิดนึง... อยากให้มีคนตอบต้องกรุณาอธิบายให้ละเอียดครับนิดนึงครับ แล้วมีน้ำใจขอบคุณจะเป็นมรรยาทที่ดี

Comment

ผมจะเอาคลิปลงในTVอ่ะครับ

Comment

จะเอาคลิบที่ถ่ายในเกมมาเปิดดูบนทีวีจริงๆที่บ้านอ่ะหรอ ตอบอธิบายให้ละเอียดหน่อยก๊าบบบบ

Comment

ผมจะเอาคลิปที่โหลดจากyoutubeแล้วจะเอาไปลงในTVที่บ้านในGTA IVอ่ะครับ
              ละเอียดพอยังครับ - -

Comment

แล้วอยากรู้ด้วยว่าถุงมือเอาจากไหนอ่ะเห็นมีคนใสในคลิปyoutube

Comment

ผมก็ว่ามันมีวีธีใส่นี่ ไม่รู้ใน option เกมรึป่าวนะ จำไม่ได้

Comment

เป็น mod ครับ มีคนโฟสไว้แล้วครับ ลองหาดู

Comment

เฮ้ย......มีงี้ด้วยเรอะ..ต้้องลองๆ

Comment

Working...
                      X