Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส Tt V9 กลางเดือนไม่มาจะ MOD เองละนะ -"-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส Tt V9 กลางเดือนไม่มาจะ MOD เองละนะ -"-

ร้าน TK บอกว่ากลางเดือนจะมา ถ้าไม่มาเด๋วจะทำเองแล้วด้วย เคืองแล้ว...
    งุงิ งุงิ วัยรุ่นเซ็ง...

เคสเก่า... ผู้โชคร้ายค่ะ... >_<

เตรียมโดน Mod By -NuCre@m- ^0^

ภาพร่างดินสอ ฝาด้านบน ใช้ไฟเบอร์กลาสทำ ละเอาสวิทช์ที่ตัดออกจากฝาหน้าเพื่อใส่พัดลม
    มาเชื่อมใส่ตรงนี้

อันนี้ตัวจริงค่ะ

ปล.แถวบ้านนู๋มีคนทำอยู่โรงงานไฟเบอร์กลาสค่ะ เด๋วไปถามเค้าก่อนว่าทำได้รึเปล่า หุหุ
    ปล. 2 ถ้าร้าน TK เอามาขายก่อนกลางเดือนจะได้ไม่ต้องทำ ... อิอิ

ว้าวๆๆ........โหดจังหนูครีม.....จุ๊ฟๆ

Comment

ร่วมด้วยช่วยรอครับ
      อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยเหมือนกัน

เก็บเงินรอ ...

Comment

นั้นเคสเก่าเหรอจ๊ะ หูย.....ยังใหม่เลย สู้ๆนะจ๊ะที่รัก ต้องออกมาสวยแน่ๆเลย อะจ๊ากก

มั่วมากไปก่อนเดี๊ยวโดนด่า ชะเว๊ปปปปปปปปป........

Comment

เหมือนผมเลย ต้องมานั่งโมเอง มันยังไม่โดนพอ วัยรุ่นตอนปลายๆ เซร็ง
          Last edited by slate; 28 Mar 2009, 22:16:58.

Comment

ถ้าทำเองมันจะเป็นอะไรที่ภาคภูมิใจครับ แล้วก็ถูกใจเราด้วย แต่ถ้าซื้อก็สดวกดีครับ แล้วเอามาแต่งเพิ่มนิดหน่อย
            แต่ในรูปสวยดีครับ ราคาเท่าไรครับตัวนี้

"ว่าแต่ จขกท เป็นผู้หญิงจริงหรือป่าวครับ ทำไมเก่งจังทั้งประกอบคอมทั้งโมเคส ถ้ามีแฟนแบบนี้รักจนวันตายเลยครับ"

Comment

ราคาเท่าไหร่อะ

รุ่นนี้อะ

Comment

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                  นั้นเคสเก่าเหรอจ๊ะ หูย.....ยังใหม่เลย สู้ๆนะจ๊ะที่รัก ต้องออกมาสวยแน่ๆเลย อะจ๊ากก

มั่วมากไปก่อนเดี๊ยวโดนด่า ชะเว๊ปปปปปปปปป........

Comment

ครีมจู้ๆ ครีมจู้ตาย

ฮิ้วววว......

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                      ว้าวๆๆ........โหดจังหนูครีม.....จุ๊ฟๆ
                      โหดอารายคะ ยังไม่ได้ทำซะหน่อย แค่แกะออกมาเฉยๆ อุ อุ อุ
                      Originally posted by joejoejoe View Post
                      ร่วมด้วยช่วยรอครับ
                      อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยเหมือนกัน

เก็บเงินรอ ...
                      อยากด้ายยยยยยย จนจะหายอยากละเนี่ย -___-"
                      Originally posted by aekshow View Post

เคสเก่าค่ะ ขอบๆเป็นสนิมแล้ว ด้านหลังเหล็กเหลืองหมดแล้วด้วย ดูจิ แต่ตอนถ้ายรูปเอาไปเช็ดมาใหม่เลยดูสะอาดมั๊งคะ
                      Originally posted by slate View Post
                      เหมือนผมเลย ต้องมานั่งโมเอง มันยังไม่โดนพอ วัยรุ่นตอนปลายๆ เซร็ง
                      เคสนี่ทำเองหรอคะ
                      Originally posted by one View Post
                      ถ้าทำเองมันจะเป็นอะไรที่ภาคภูมิใจครับ แล้วก็ถูกใจเราด้วย แต่ถ้าซื้อก็สดวกดีครับ แล้วเอามาแต่งเพิ่มนิดหน่อย
                      แต่ในรูปสวยดีครับ ราคาเท่าไรครับตัวนี้

"ว่าแต่ จขกท เป็นผู้หญิงจริงหรือป่าวครับ ทำไมเก่งจังทั้งประกอบคอมทั้งโมเคส ถ้ามีแฟนแบบนี้รักจนวันตายเลยครับ"
                      กำ เป็นผู้ ญ ละเค้าห้ามทำรึไงเนี่ย =____=
                      Originally posted by teenatika View Post
                      ราคาเท่าไหร่อะ

รุ่นนี้อะ
                      ซื้อมาเอ่อ.....4-5ปีได้ละมั๊งคะจำไม่ค่อยได้ว่าเท่าไหร่ น่าจะประมาณพันต้นๆ เนี่ยล่ะค่ะ
                      ส่วนตัว V9 ราคาเดิมอยู่ที่ 2650 ค่ะ แต่ของไม่มี
                      Originally posted by nootoo View Post
                      ?????
                      Originally posted by maxx2007 View Post
                      !!!!!!
                      Last edited by -NuCre@m-; 29 Jan 2009, 15:33:47.

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
                        กำ เป็นผู้ ญ ละเค้าห้ามทำรึไงเนี่ย =____=
                        กำ...ยังไม่ได้บอกเลยว่าห้ามทำ แค่บอกว่าเก่งจังทำได้หลายอย่าง ผมน่ะทำไม่เป็น ไว้ว่างๆโมไห้ผมบ้างนะครับ

Comment

mod เสร็จแล้วเอามาโชว์มั่งนะ รอชมครับ

Comment

ทำเองครับ

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X