Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับ เล่นเกมส์กระตุกตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับ เล่นเกมส์กระตุกตลอด

สเป็คเครื่องครับ
    CPU-Intel Core2 Duo E7200 2.53z
    Mainboard-ASUS P5GC MX/1333
    NVIDIA GeForce 7300 SE/7200 GS
    RAM-DDR2 1GBx2

เล่นNSF Undercover - Cabal - Dekaron กระตุกอ่าครับ อยากให้ช่วยแนะนำที

ขอบคุณครับ^^

กระตุกแบบไหน พอเล่นได้หรือไม่ได้เลย...
    VGA ตัวนี้ undercover ไม่น่าไหวมั้ง ลองปรับต่ำสุดยัง...

Comment

เปลี่ยนการ์ดจอด่วนเลยครับ อย่างต่ำๆก็ต้อง hd-4830 ครับ แนะนำเป็นยี่ห้อ HIS-4830/iceq4 ครับ ไม่รู้ของเข้ารึยัง
      Last edited by slate; 28 Mar 2009, 22:16:58.

Comment

ผมก็เป็นคับการ์ดรุ่น 7300gs แต่ตอนนี้จะซื้อใหม่และ

Comment

คอขวด..........เปลี่ยนการ์ดจอซะ.........9800+

Comment

VGA อาจจะไม่ใหว
            ปรับ ALL LOW ที่ 800 x 600 ดู น่าจะลื่นขึ้น

Comment

7600GS ผมยังเล่น NSF Undercover ไม่ไหวเลยครับ (ถ้าเอาพอเล่นได้แต่เห็นภาพก็ไม่อยากเล่นแล้ว)

ถ้าไม่อยากซื้อแพงก็ HD4670 3,000 บาทครับ ถ้ามีงบเยอะก็ตามท่านบนๆ

Comment

nsfปรับall low800x600 เล่นได้ครับไม่กระตุก
                แต่คาบาลกะเดคาร่อนมันกระตุกตลอดอะครับ
                มันพอเล่นได้ครับ แต่เล่นไปนานๆมันเวียนหัว
                ถ้าเปลี่ยนการ์ดจอ ขั้นต่ำต้องประมาณไหนครับ(ขอราคาด้วยครับ)

Comment

3650 TOP Under.. ยังไม่ตุกเลย - -

Comment

Working...
                  X