overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 275 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 5483

Thread: แนะนำ : ขายน้ำหอมแท้ สำหรับผู้ชาย แบ่งขายราคาถูกครับ เพียง230บาท/ขวด10ml. Update ตลอด

OverclockZone Member suan111's Avatar

Default แนะนำ : ขายน้ำหอมแท้ สำหรับผู้ชาย แบ่งขายราคาถูกครับ เพียง230บาท/ขวด10ml. Update ตลอด

น้ำหอม UPDATE .... 23-Feb-14
    ตอนนี้ผมมีการเปิด Facebook Fanpage แล้วด้วยนะครับผมก็เลยจัดโปรโมชั่นดังนี้ *** โปรนี้กลับมาอีกครั้ง แถมฟรีน้ำหอมขนาด 2ml.ทันที *** เพียงลูกค้ากด Like Fanpage ที่ www.facebook.com/perfume4share + สั่งซื้อผ่านเวปไซด์ www.perfume4share.com (ต้องมีเลขที่สั่งซื้อ) ครบ 700 บาทครับ โดยผมจะเป็นคนทำการเลือกกลิ่นไปให้เองครับ รีบๆกันหน่อยนะครับ เพราะโปรโมชั่นนี้จะหมดภายใน 10 เมษายน 2557 นี้เท่านั้นครับ

ยังไงสามารถเข้าไปดูได้ที่น้ำหอมกลิ่นนั้นว่ามีของหรือเปล่าโดย ถ้ากดสั่งซื้อได้แสดงว่ายังมีของอยู่ ถ้าไม่ได้แสดงว่าหมดนะครับ สำหรับกลิ่นที่หมดท่านสามารถใส่เป็น e-mail ไว้ได้ ถ้าของมาแล้วจะมีเมลล์แจ้งกลับไปยังท่านโดยอัตโนมัติเลยครับ
    ต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะครับที่ช่วงนี้ตอบช้า ขอโทษจริงๆครับ T-T

ท่านสามารถติดต่อมาที่เบอร์ 084-669-1477 หรือ Whatsapp "0846691477" หรือ LineID "suan111" หรือ เมลล์มาที่ "suan111@hotmail.com" เพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมก็ยินดีนะครับ

จะมาแจ้งว่าตอนนี้กลิ่นใหม่ๆ เพิ่งมาถึง 23-Feb-14 มีดังนี้ครับ
    น้ำหอมต้นทุนสูง
    -Acqua Di Gio Essenza Giorgio Armani, -Gucci Sport by Gucci
    -Gucci Guilty by Gucci, -Armani Code Sport Giorgio Armani
    -One 1 Million by Paco Rabanne
    น้ำหอมต้นทุนปรกติ
    -Vera Wang for Men, -Jazz by Yves Saint Laurent
    -Polo Blue Sport by Ralph Lauren, -Polo Explorer by Ralph Lauren
    -Burberry Brit Summer by Burberry, -Bvlgari Man by Bvlgari
    -Essential Sport For Men by Lacoste, -Moschino Forever by Moschino
    -Versace Man by Versace, -Mont Blanc Legend by Mont Blanc
    -He Wood by Dsquared, -Roadster Sport by Cartier
    ส่วนกลิ่นที่หมดชั่วคราวที่มีมาแล้ว มีดังนี้ครับ
    -Chrome by Azzaro, -Chrome Sport by Azzaro
    -Fahrenheit For Men by Christian Dior, -Polo Blue by Ralph Lauren
    -XS Black by Paco Rabanne, -Body Kouros by Yves Saint Laurent
    -Eternity by Calvin Klein, -Bvlgari Extreme Pour Homme
    -Bvlgari Black, -Paul Smith Extreme by Paul Smith
    -Be Delicious Men by DKNY, -Ferrari Red
    -Clinique Happy for Men, -Terre D' Hermes by Hermes
    -Armani Code Giorgio Armani, -Only The Brave by Diesel
    -Polo Double Black by Ralph Lauren, -Polo Sport by Ralph Lauren
    -Terre D' Hermes by Hermes, -Armani Code Giorgio Armani
    -Only The Brave by Diesel, -Polo Double Black by Ralph Lauren
    -Polo Sport by Ralph Lauren, -Polo Black by Ralph Lauren
    -Davidoff Cool Water, -Bvlgari Aqva Pour Homme
    -Bvlgari Aqva Marine Pour Homme, -Bvlgari Soir Pour Homme
    -Burberry Brit by Burberry, -Burberry Weekend by Burberry
    -Jean Paul Gaultier Le Male, -Guy Laroche Drakkar Noir
    -Versace Pour Homme, -Dreamer by Gianni Versace
    -Tommy by Tommy Hilfiger, -Declaration by Cartier

มีขนาด 5ml. ให้ลูกค้าเลือกได้แล้วครับ ขอขายที่ 120บาท/5 ml. และ 230บาท/10 ml.

เป็นลิ้งค์แสดงการกดน้ำหอมจากขวดใหญ่ลงสู่ขวดเล็กครับ (เผื่อเพื่อนๆจะเอาไปกดแบ่งกันเองได้เลยครับ)
    BORKED

สวัสดีครับ
    ผมเป็นคนชอบใช้น้ำหอมมาแต่ไหนแต่ไรแล้ว(ใช้แต่ของแท้ด้วยครับ) พอดีผมได้เข้ามาร่วมสังคมในเวปนี้ และคิดว่าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในนี้น่าจะสนใจที่จะใช้น้ำหอมก่อนที่จะไปสถานที่เที่ยวพวกนี้เหมือนกับผม ผมก็เลยคิดว่าจะนำเสนอให้ในเวปนี้ โดยส่วนตัวผมนั้นเวลาจะใช้น้ำหอมก็จะพยายามหาซื้อกลิ่นที่ว่าเป็นท็อปฮิตของเมืองไทยมาใช้ ซึ่งการหาซื้อกลิ่นท็อปฮิตนั้นก็หาได้ไม่ยาก(ตามเค้าเตอร์ห้างมีเยอะ แยะ) แต่ว่าเรื่องของราคานี่ซิครับ ไม่ใช่ถูกๆเลย ขวดนึงก็2-3พันบาท ซื้อมาใช้ครั้งนึง ก็อยู่ใช้ได้หลายเดือนเหมือนกันครับกว่าจะหมด แต่ว่าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆเคยรู้สึกเบื่อกลิ่นนั้น อยากจะเปลี่ยนเป็นกลิ่นนี้ ก่อนที่น้ำหอมขวดใหญ่ที่ซื้อมาจะหมดขวดหรือเปล่าครับ ซึ่งผมก็เป็นบ่อยๆ ไอ้เรามันก็อยากจะได้กลิ่นท็อปฮิตใหม่ๆมาใช้ ก็แพง กลิ่นเก่าก็ยังไม่หมด ก็เลยเกิดความคิดนี้ขึ้นมานะครับคือ ซื้อน้ำหอมขวดใหญ่มาแล้วมาแบ่งกันใช้ดีกว่ามั้ยครับ.....
    ข้อดีมีตั้งมากมาย
    1.ได้เปลี่ยนกลิ่นบ่อยแค่ไหนก็ได้ ในราคาถูก แสนถูก (โดยไม่ต้องรอให้หมดขวดใหญ่ก็เปลี่ยนได้)
    2.ได้ประหยัดสำหรับคนที่ใช้ไม่เยอะ ไม่ทุกวัน หรือใช้เฉพาะตอนออกไปเที่ยวกับสาวๆ ที่ต้องเปลี่ยนกลิ่นบ่อยๆ ไม่ซ้ำซากจำเจ
    3.ได้ของแท้ใช้ แน่นอนในราคาถูกกว่าพวกน้ำหอมตัวอย่าง หลายเท่าตัว ที่ผมลองเช็คดู ขวดขนาด 5-7 ml. ราคาก็ 300 นิดๆแล้วนะครับ
    4.ได้ขนาดขวดน้ำหอมที่สามารถ พกติดตัวไปไหนต่อไหนได้สบาย (แบบว่าอยากฉีดก็หยิบขึ้นมาฉีดได้เลย)

เกริ่นมาซะนานเข้าเรื่องเลยดีกว่าครับ การแบ่งน้ำหอมนั้น ราคาที่ผมคิดก็ไม่แพงครับ เพียง 230 บาทสำหรับขวด 10 ml. และ 120 บาทสำหรับ 5 ml. ที่ผมเลือกขนาดนี้เพราะจากประสบการณ์โดยตรงของผมเอง ซึ่งขนาดนี้ผมจะใช้ได้ประมาณ 1 เดือนสำหรับขวด 10 ml.(ฉีดทุกวันนะครับ) ซึ่งก็เป็นเวลาที่ผมรู้สึกอยากจะเปลี่ยนกลิ่นพอดี และอีกอย่างก็เป็นการลดต้นทุนของผมเองด้วย คือไม่ต้องสั่งขวดเปล่าหลายขนาดนะครับ และผมคิดว่าไม่ยุ่งยากสำหรับ การบรรจุ และการส่งของนะครับ
    แต่ผมขอออกตัวก่อนนะครับว่าน้ำหอมทีผมมีนั้น มีไม่หลายกลิ่นครับ เพราะผมจะเอาที่หลายๆคนพูดถึงว่าหอม และเหมาะสำหรับคนไทยจริงๆครับ แต่ถ้าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ในนี้ สนใจกลิ่นอื่นกันมากๆ ก็บอกมาได้นะครับ
    โดยกลิ่นที่ตอนนี้ผมมีดังนี้ครับ (หรือท่านต้องการกลิ่นอื่นก็แนะนำมาได้นะครับ)
    ตอนนี้มีคนแนะนำน้ำหอมกลิ่นใหม่ๆมามากมายเลยครับ และก็มีบางกลิ่นที่ราคาต้นทุนมันสูงมากๆด้วยนะครับ แต่ผมก็อยากให้เพื่อนๆได้ลองใช้กันโดยที่ผมไม่คิดราคาเพิ่มแน่นอนครับ ผมเลยขอเพิ่มเงื่อนไขขึ้นมานิดหน่อยนะครับคือ หากเพื่อนๆต้องการสั่งน้ำหอมที่มีราคาต้นทุนสูง(ผมแทบไม่ได้อะไรเลยจากน้ำหอมที่ราคาต้นทุนสูงนะครับ) ผมขอให้เพื่อนสั่งเพิ่มกลิ่นอื่นๆที่ราคาต้นทุนปรกติ พ่วงไปด้วยอีกอย่างน้อย 3 กลิ่นนะครับ
    โดยน้ำหอมกลิ่นที่มีราคาต้นทุนสูง(คือเพื่อนๆต้องสั่งกลิ่นอื่นๆที่ราคาต้นทุนปรกติ พ่วงไปด้วยอย่างน้อย 3 กลิ่นนะครับ) มีดังนี้ครับ
    1.Armani Diamond Giorgio Armani ...
    2.Armani Attitude Giorgio Armani ...
    3.Armani Code Giorgio Armani ... เป็นกลิ่นที่ออกแนวหวานเซ็กซี่อีกกลิ่นแล้วครับ แต่จะเป็นเซ็กซี่ที่มีกลิ่นสดชื่นนิดหน่อย แบบว่าหวานเซ็กซี่ให้น่าค้นหาแบบนั้นเลยครับ กลิ่นนี้ต้นทุนมาแพงมากๆด้วยนะครับ
    4.Only The Brave by Diesel ...
    5.Allure Pour Homme Sport by Chanel ...
    6.Allure Pour Homme by Chanel ...
    7.Terre D' Hermes by Hermes ...

ส่วนกลิ่นอื่นๆก็ตามปรกติเหมือนเดิมเลยนะครับ
    1.Bvlgari Extreme Pour Homme ... กลิ่นนี้ ต้องให้ 5 ดาวไปเลยครับในเรื่องกลิ่น การกระจายของกลิ่น ความทน แถมยังใช้ได้แทบทุกโอกาส เล่นกีฬา ทำงานออฟฟิศ ไปเที่ยวเล่น หรือออกงานสังคม ใส่แล้วจะรู้สึกมั่นใจเลยครับ
    2.Bvlgari Black ... กลิ่นเป็นที่กล่าวถึงเกี่ยวกับโน้ตรับเบอร์ หรือยาง บวกกับชาดำ ที่เหลือยังเป็นความลับ กลิ่นออกแนวน่าค้นหา กลิ่นนี้ติดที่ผิว ไม่กระจายมากนัก เหมาะกับการออกเดทยิ่งนัก
    3.Bvlgari Notte Pour Homme ... กลิ่นนี้หอมหวานๆนะครับ หอมได้รัญจวนใจมากครับ เหมาะกับการใส่ยามค่ำคืน แต่จะออกแนวหญิงนิดๆ
    4.Bvlgari Aqva Pour Homme ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่ออกแนวสดชื่นมากๆครับ ได้กลิ่นแล้วจะนึกถึงชายหาดแนวนั้นเลยครับ เป็นกลิ่นที่ติดท็อป 5 ของชายไทยนานมากครับ
    5.Bvlgari Soir Pour Homme ... กลิ่นนี้ก็ยังคงความหรูโดยมีกลิ่นชาตามแบบของยี่ห้อ Bvlgari อยู่แล้วครับ แต่ตัวนี้จะเพิ่มความ Soft แบบได้กลิ่นนุ่มๆนวลๆ เข้ามาด้วยครับ ติดทนดีครับ
    6.Jean Paul Gaultier Le Male ... กลิ่นนี้มี กลิ่นดอกไม้นำมาเลย โดยมีความเป็น Male ซ่อนอยู่แบบบาง ๆ จะได้กลิ่นมันโชยมาเป็นระยะ ๆ ตัวนี้ติดทน เข้มมาก จริง ๆ แค่ฉีดครั้งเดียวก็พอแล้วครับ แต่เป็นกลิ่นที่บางคนชอบมาก บางคนส่ายหน้า เพราะความแรงของกลิ่นนะครับครับ
    7.Escada Magnetism ... กลิ่นนี้ ออกแนวหอม หวาน วู๊ดดี้ ฟรุ๊ตตี้ แถมยังเซ็กซ์ซี่มาก ๆ ด้วยครับ ตามชื่อเลยครับ Magnetism เหมาะกับการใส่ออกเดท
    8.Escada Sentiment by Escada ... กลิ่นนี้หอมหวาน ฟรุ๊ตตี้ ตามแบบฉบับของ Escada อยู่แล้วครับ ส่วนการกระจายของกลิ่นนี่หอมแบบมั่นใจ สนุกสนาน สบาย ๆ ได้เลยครับ
    9.Davidoff Cool Water ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นอมตะเลยครับ คิดว่าหลายคนคงรู้จักกันดีอยู่แล้ว ออกแนวสดชื่น หอมนุ่มนวล ชวนหลงไหลเมื่อได้กลิ่นกันเลยครับ
    10.Davidoff Hot Water ...

11.Calvin Klein CK One ... กลิ่นนี้ ออกแนวหอมสะอาด สดชื่น แต่ก็แฝงด้วยความหวาน นะครับ ขายดีมานานมากครับ
    12.Calvin Klein CK One Scene ... กลิ่นนี้จะออกแนวสะอาดๆ ตามสไตล์ CK One อยู่แล้วครับแต่ยังมีกลิ่นหอมเหมือนกระดังงามาด้วยครับ เท่ห์มากๆไม่เหมือนใครดีครับ
    13.Calvin Klein CK One Summer 2008 ... กลิ่นนี้ ออกแนวหอมสะอาด แบบ CK One แต่ก็เพิ่ม กลิ่นที่สดชื่นเหมือนไปทะเลแบบนั้นเลยครับ แต่ก็ยังคงไม่ทิ้งความหวานที่มีอยู่แล้วด้วย
    14.Calvin Klein CK One Summer 2009 ... มาอีกแล้วครับกลิ่นแนวฟรุ๊ตตี้ เป็นการรวมของผักผลไม้ต่างๆได้ดีเลย เปิดมาด้วยกลิ่นแตงกวาเด่น ตสมมาด้วยกลิ่นกุหลาบและแอปเปิ้ล เหมาะกับใส่ในวันสบายๆไม่ต้องพิธีการมากนัก
    15.Calvin Klein CK One Summer 2010 ...
    16.Calvin Klein CK Be ... กลิ่นนี้ ออกแนวหอมนุ่มนวลกว่า CK One แต่ก็สดชื่น แล้วยังแฝงด้วยความหวาน เหมือนเดิมครับ
    17.Escape by Calvin Klein ... กลิ่นนี้จะเปิดกลิ่นมาด้วยความหวานของผลองุ่น ทั้งยังมีกลิ่นของไม้ยูคา ทำให้ได้กลิ่นของต้นไม้ใบหญ้าเหมาะกับวันที่ต้องการหนีจากการทำงานเลยครับ
    18.Eternity by Calvin Klein ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่ทำออกมานานแล้วครับ และก็ขายดีมาตลอดจึงทำให้มั่นใจได้ว่ากลิ่นนี้ไม่เป็นรองใครแน่นอน โดยเป็นการผสานความสดชื่นของ bergamot กับ lavender ได้อย่างดีเลยครับ พอถึงกลิ่น base กับมีกลิ่นของพืชพรรณนานาชนิดพ่วงมาด้วย
    19.Euphoria by Calvin Klein ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่แปลกนิดนึงครับ ซึ่งก็คือเป็นการเปิดตัวมาด้วยพวก spicy ขิงกับพริกไทย แต่ที่ผมว่าแปลกก็คือกลิ่นกลับมีความนุ่ม+หวานด้วย แต่พอทิ้งไว้ซักพักกลับมีความสดชื่นเล็กๆ และทั้งยังให้ความรู้สึกอบอุ่นอีกด้วยเลยครับ
    20.Obsession by Calvin Klein ... เปิดตัวมาด้วยกลิ่นส้มนิดๆแต่ก็เล็กน้อยแต่กลิ่นที่เด่นจะเป็นกลิ่นความสดชื่นของ lavender ครับ แต่พอถึง basenote จะมีกลิ่นของความอบอุ่น และหอมนุ่ม แถมยังแอบเซ็กซี่เล็กๆ ของพวกอำพันและดอกไม้ต่างๆ ที่สำคัญคือการกระจายตัวดีเลยครับ
    21.Truth by Calvin Klein ... กลิ่นนี้ผมได้กลิ่นครั้งแรกผมนึกถึงสีเขียวเลยครับ กลิ่นจะออกแนวธรรมชาติๆแต่พอถึง base note มันจะ woody มากๆจึงเหมาะกับผู้ชายแมนๆแบบนั้นเลยครับ
    22.CK Free by Calvin Klein ...

23.Guy Laroche Drakkar Noir ... กลิ่นนี้หอมสะอาด ออกแนว วู๊ดดี๊ และหอมแนวสบู่ครับ แต่แผงไปด้วยความแมนนะครับ
    24.Polo Sport by Ralph Lauren ... กลิ่นนี้หอมสดชื่น ออกแนว Sport ตามชื่อเลยครับ คิดว่ากลิ่นนี้คงไม่ต้องบรรยายมากแล้วนะครับ
    25.Polo Blue by Ralph Lauren ... กลิ่นนี้ก็แนวกลิ่นสดชื่นอีกแล้วครับ เปิดด้วยกลิ่นเมลอนและแตงกวา หอมสะอาด ๆ สบาย ๆ กลิ่นนี้ผู้หญิงใช้ได้สบาย ๆ ครับ
    26.Polo Black by Ralph Lauren ... กลิ่นนี้ออกแนวแมนๆเลยครับ แต่ยังคงต้องค้นหาแบบนั้นเลยนะครับ
    27.Polo Double Black by Ralph Lauren ... กลิ่นนี้ทำออกมาโดยเพิ่มความเข้มของกลิ่นมวลดอกไม้ต่างๆ ทำให้ใช้แล้วรู้สึกอบอุ่นมากกว่า Polo Black แถมยังติดทนกว่าด้วยเลยครับ
    28.Polo Green by Ralph Lauren ... กลิ่นนี้ออกมานานเลยครับ กลิ่นค่อนข้างจะแรงสำหรับบางคน แต่บางคนก็บอกว่าเป็นเอกลักษณ์ดีครับ
    29.Romance Silver by Ralph Lauren ...
    30.Chaps 1978 by Ralph Lauren ...
    31.Lacoste Booster by Lacoste ... กลิ่นนี้ออกสไตล์สดชื่นๆ แล้วก็ไม่ทิ้งความสปอร์ตตามแบบฉบับของ Lacoste
    32.Essential Pour Homme by Lacoste ... กลิ่นนี้มีทั้งความสดชื่นและความหวานในตัวเดียวกันเลยครับ เป็นตัวที่ขายดีมากของ Lacoste
    33.Lacoste Pour Homme ...

34.Desire Blue by Alfred Dunhill ... กลิ่นนี้บอกได้คำเดียวว่าสดชื่นมากครับ เหมาะกับหนุ่มๆออฟฟิศเลยครับ
    35.Desire Red by Alfred Dunhill ... กลิ่นออกแนวหวานๆ เซ็กซี่ๆ แต่ก็ไม่ทิ้งความสดชื่นตามสไตล์ของ Dunhill ครับ
    36.Dunhill Black by Alfred Dunhill ...
    37.Ferrari Black ... กลิ่นนี้ออกแนวเย้ายวนยั่วใจเลยล่ะครับ แถมยังซ่อนกลิ่นหวานๆ ไว้อีกด้วย
    38.Ferrari Red ... กลิ่นนี้ก็ยังคงออกแนวเย้ายวนตามแบบ Ferrari แต่เพิ่มความนุ่มๆนวลๆ มาด้วยครับ
    39.Ferrari Extreme ... กลิ่นนี้ทางค่าย Ferrari ทำออกได้ดีมากๆครับเป็นการเปิดตัวมาด้วยความสดชื่นของ bergamot แต่ก็ไม่มากจนเกินไปแต่พอทิ้งไว้ซักพักความหอมแบบนุ่มๆ+แมนๆกำลังดีเลยครับ เหมาะกับใส่ในทุกโอกาสเลยจริงๆ
    40.Light Essence by Ferrari ...
    41.Hugo by Hugo Boss ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นแรกของค่าย Hugo Boss จะมีกลิ่นสัปปะรดแฝงไปด้วยความสดชื่น ติดทนใช้ได้เลยครับ
    42.Hugo Energise by Hugo Boss ... กลิ่นนี้พอฉีดแล้วจะได้ความสดชื่นแบบโมเดิร์นมากๆเลยครับ เหมาะกับคนที่ทำงานที่ทันสมัยแบบนั้นเลยครับ
    43.Boss#6 Six by Hugo Boss ... กลิ่นนี้ก็ยังคงความสดชื่นตามแบบ Hugo Boss แล้วตามมาด้วยกลิ่นหอมแบบนุ่มๆ แบบพี่ชายที่อบอุ่นเลยล่ะครับ
    44.Boss Pure by Hugo Boss ...

45.Dreamer by Gianni Versace ... กลิ่นนี้จะมีกลิ่นใบยาสูบแฝงมาด้วยครับ เหมาะกับผู้ชายเท่ห์ ที่ชอบท่องราตรี ตามชื่อ Dreamer เลยล่ะครับ
    46.Versace Pour Homme ... กลิ่นนี้เป็นแนวสดชื่นอีกกลิ่นเลยครับกลิ่นจะใกล้เคียงกับ Chrome by Azzaro คือสดชื่นแบบเมทาลิค แต่จะมีความหวานมากกว่า Chrome by Azzaro นะครับ
    47.Paco by Paco Rabanne ... กลิ่นนี้เวลาฉีดตอนแรกกลิ่นใกล้เคียงกับ Polo Green เลยครับ แต่พอทิ้งไว้ซักพักจะมีกลิ่น Woody แบบแมนๆเลยครับ
    48.XS by Paco Rabanne ... ต้องยอมรับครับว่า ยี่ห้อ Paco Rabanne นี่ทำออกมาให้กลิ่นกระจายตัวได้ดีมากๆ โดยกลิ่นนี้จะเป็นแนวสดชื่นของใบไม้ต่างๆนานา แล้วก็ยังมีความหวานของวนิลาแฝงมาด้วยนะครับ
    49.XS Black by Paco Rabanne ... กลิ่นนี้มีความหวานของสตอเบอร์รี่มาเป็นกลิ่นที่เด่นมากๆ ทำให้สามารถใส่ไปเพื่อดึงดูดสาวๆ ได้เป็นอย่างดีเลยนะครับ
    50.Ultraviolet Man by Paco Rabanne ... กลิ่นแนวหวาน+เซ็กซี่มาอีกแล้วครับ เหมาะกับใส่เที่ยวกลางคืนอีกกลิ่นเลยครับ
    51.Burberry Weekend by Burberry ... กลิ่นนี้มาแนวสดชื่นครับ แถมยังมีกลิ่นของ Lemon เพื่อเพิ่มความสดใสในวัยรุ่น แล้วยังเหมาะกับวันสบายๆสมชื่อ Weekend เลยครับ
    52.Burberry Brit by Burberry ... กลิ่นนี้ออกแนวนุ่มๆ เหมาะกับผู้ชายมีมาดเข้มๆ แต่ก็แอบแฝงความเซ็กซี่เล็กๆ กลิ่นนี้หอมทนมากเลยครับ
    53.Burberry London by Burberry ... กลิ่นนี้เริ่มมาด้วยแนวแมนๆ ทิ้งไว้ซักพักจะเริ่ม Soft ลงตามมาด้วยกลิ่นแบบ นวลๆมันๆ ได้กลิ่นแล้วทำให้นึกถึงแป้งจากอังกฤษประมาณนั้นเลย ความทนดีเลยครับ
    54.Burberry Touch by Burberry ... กลิ่นนี้เป็นอีกตัวที่มีกลิ่นสะอาดๆ สดชื่นๆจากกลิ่นของเปปเปอร์ แถมยังแอบเซ็กซี่เล็กๆด้วยนะครับ
    55.The Beat Men by Burberry ...

56.Chrome by Azzaro ... กลิ่นนี้หอม เย็น สดชื่น ทันสมัยมากๆ(แต่กลิ่นนี้ออกมานานแล้วนะครับ) สามารถใช้ได้กับทุกวัยเลยครับตั้งแต่นักเรียน นักศึกษา หนุ่มทำงานจนถึงหนุ่มนักเที่ยวเลยครับ
    57.Chrome Legend by Azzaro ... กลิ่นนี้ทำออกมาสำหรับแฟนตัวยงของ Chrome เค้าเลยครับ เพราะทำออกมาเพื่อให้มีการเปลี่ยนกลิ่นเล็กน้อยโดยมีการเพิ่ม กลิ่นหวานของฟรุ๊ตตี้ และกลิ่นอำพันมาเพิ่มความอบอุ่นนิดๆ เข้ามาช่วยให้ไม่ซ้ำซากจำเจได้เป็นอย่างดีเลยครับ แต่ก็ยังสามารถใช้ได้กับทุกวัยตั้งแต่นักเรียน นักศึกษา หนุ่มทำงานจนถึงหนุ่มนักเที่ยวเหมือนเดิมเลยครับ
    58.Chrome Sport by Azzaro ...
    59.Visit by Azzaro ... กลิ่นนี้จะเปิดตัวมาด้วยกลิ่นสไปซี่นำมาเลยครับ ตามมาด้วยกลิ่นวู๊ดดี้ แมนๆอีกแล้วครับ และยังให้ความอบอุ่น นุ่มนวลๆ เหมาะกับหนุ่มออฟฟิศ และใช้เดินห้างได้สบาย ๆ ส่วนเรื่องการกระจายของกลิ่นไม่ต้องห่วงครับ ยี่ห้อ Azzaro นี่เชื่อใจได้ทุกกลิ่นอยู่แล้วครับ
    60.Azzaro Pour Homme ... กลิ่นนี้เปิดมาด้วยความสดชื่นอีกแล้วซึ่งเป็นแนวถนัดของ Azzaro อยู่แล้ว แต่พอทิ้งไว้ทิ้งไว้ซักพักกลับให้ความรู้สึกอบอุ่น สุขุม เหมาะกับชายที่มีหมาดสุขุมๆหน่อย
    61.Subtil by Salvatore Ferragamo ... กลิ่นนี้จะเปิดตัวมาด้วย วู๊ดดี้ ให้ความรู้สึกอบอุ่น นุ่มนวล เหมาะกับชายที่สุขุมนุ่มลึก แต่ก็แอบซ่อนเขี้ยวเล็บไว้บ้างเล็กๆน้อยๆ
    62.Salvatore Ferragamo Pour Homme ... กลิ่นนี้เปิดมาด้วยความหวานเล็กน้อย แต่พอทิ้งไว้จะแอบเซ้กซี่และอบอุ่นซึ่งเป็นสไตล์ของ ferragamo อยู่แล้วครับ
    63.F by Salvatore Ferragamo Pour Homme ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นใหม่ที่คนนิยมของ Ferragamo เลยนะครับ เต็มไปด้วยความหอมโทนสดชื่น ของพวก bergabot เป็นหลักเลยนะครับ รับรองว่าถูกใจใครหลายๆคนแน่ๆครับ
    64.Gucci Pour Homme II by Gucci ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นใบชา แล้วก็ใบยาสูบ ทำให้แฝงไปด้วยความเข้มแบบแมนๆเลยครับ
    65.Gucci Envy by Gucci ... กลิ่นนี้แว๊ปแรกที่ผมลอง ผมนึกถึง Polo Green เลยครับ เพราะเปิดตัวมาด้วยความสดชื่นของกลิ่นเครื่องเทศต่างๆกับกลิ่นของลาเวนเดอร์ แต่ก็ไม่แรงเท่า Polo Green แล้วพอถึงเบสโน้ต กลับให้ความอบอุ่นของกลิ่นวนิลา
    66.Miracle Homme L'Aquatonic by Lancome ... กลิ่นนี้จะเป็นกลิ่นที่ให้ความสดชื่น สะอาดๆ แต่ก็แอบมีกลิ่นผลไม้ส้มเล็ก แล้วก็พวกพืชนานาชนิดนะครับ
    67.Hanae Mori by Hanae Mori ... กลิ่นนี้จะเปิดตัวมาด้วยเลมอนกับลาเวนเดอร์เลยครับ แต่พอทิ้งไว้ซักพักจะเป็นกลิ่นแนวอบอุ่นๆของครีมหวานๆ และมีกลิ่นดอกไม้รัญจวนใจมากครับ

68.Cerruti Pour Homme ... กลิ่นนี้จะให้ความสดชื่นเป็นการรวมกลิ่นกันระหว่างกลิ่นส้มกับกลิ่นมะกรูดครับ แต่รวมกันได้ดีทำให้เมื่อได้กลิ่นแล้วจะสดชื่นขึ้นทีเดียวครับ
    69.1881 for Man by Nino Cerruti ... กลิ่นนี้จะเป็นกลิ่นรวมดอกไม้พวกสมุนไพรนานาชนิด ทำให้กลิ่นที่ได้แมนๆเข้มๆด้วยถึงจะเป็นกลิ่นดอกไม้แต่ก็ยังแมนได้นะครับ
    70.Paris Hilton for Man ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นรวมผลไม้หลายชนิดเช่นพวก Pineapples, Melon และยังมีอีกมากมายทำให้ดูลึกลับน่าค้นหาซึ่งกลิ่นนี้จะใกล้เคียงกับ Polo Black มากๆเลยครับ
    71.Just Me for Man Paris Hilton ... กลิ่นนี้ถ้าใครรอแนวฟรุ๊ตตี้ๆ ผลไม้นานาชนิดก็ต้องตัวนี้เลยครับ แล้วก็ยังมีความสดชื่นๆอยู่ในตัวด้วยเหมือนกัน
    72.Angle A*MEN Theirry Mugler ... กลิ่นนี้จะมีเหมาะกับเที่ยวกลางคืนมากครับเพราะว่ากลิ่นมันแรง ไปทางของหวานพวกช็อคโกแล็ค วนิลา กาแฟ ขอบอกว่ากินมากๆๆๆ
    73.Angle B*MEN Thierry Mugler ... กลิ่นนี้เริ่มต้นจะเป็นกลิ่นที่ให้ความอบอุ่นๆ แต่หลังจากทิ้งไว้ก็จะค่อยๆหวานขึ้นเรื่อยแต่ก็ไม่หวานจนถึงขั้นน้ำหอมของผู้หญิงหรอกนะครับ
    74.Ice Men by Thierry Mugler ...
    75.Unforgivable by Sean John ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่ดังมากๆที่อเมริกาเลยครับ ซึ่งเป็นของนักร้องผิวสีทำออกมา โดยกลิ่นเปิดมาด้วยความสดชื่นของ lavender ผสมกับกลิ่นของใบโหระพาได้อย่าลงตัว และพอทิ้งไว้จะให้ความรู้สึกอบอุ่นแบบพวกน้ำหอมหรูๆเลยครับ
    76.Unforgivable Black by Sean John ... กลิ่นนี้ทำออกมาเพื่อลบข้อเสียของ Unforgivable by Sean John คือบางคนอาจจะคิดว่ากลิ่น Unforgivable by Sean John สดชื่นของเครื่องเทศมากไป กลิ่นนี้ก็ทำให้อ่อนลง แต่ก็จะเพิ่มความเซ็กซี่เข้ามากขึ้นนะครับ
    77.I Am King by Sean John ...
    78.Diesel Fuel For Life by Diesel ... กลิ่นนี้เพื่อนๆ request กันมาเยอะมากๆ พอผมได้ลองไปดมที่เค้าเตอร์แล้วผมก็ตัดสินใจได้ทันทีครับว่า ผมก็อยากใช้กลิ่นนี้ด้วย ซึ่งกลิ่นจะเป็นแนวหวานของผลไม้อย่าง grapefruit แต่ก็ไม่ทิ้งหวามสดชื่นเล็กของ lavender แน่นอน ที่สำคัญกลิ่นติดทนดีครับ

79.D&G Pour Homme by Dolce&Gabbana ...
    80.Light Blue by Dolce&Gabbana ... กลิ่นนี้ชื่อก็บอกอยู่แล้วนะครับ ว่าเป็นความหอมสดชื่นแบบอ่อนๆ ซึ่งไม่สดชื่นมากจนเกินไปนัก แต่พอถึง basenote จะเป็นกลิ่นคล้ายพวกไม้กำยานหอมนุ่มมากจริงๆครับ
    81.Clinique Happy for Men ... กลิ่นนี้เพื่อนๆ เรียกร้องกันมาเยอะครับ กลิ่นแรกที่โดนจมูกจะเป็นกลิ่นของส้ม เลยทำให้รู้สึกสดชื่นแจ่มใส แบบสะอาดๆ ทันสมัยอยู่ตลอดเวลา คิดว่าเพื่อนคงรู้จักกันดีแล้วนะครับสำหรับกลิ่นนี้
    82.L'eau D'issey by Issey Miyake ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นโทนดอกไม้ที่ไม่หวาน แต่กลับสดชื่นมานิดๆ และก็ยังเข้มแบบ woody ด้วย เหมาะกับผู้ชายเข้มๆมีมาดเยอะๆ
    83.Acqua Di Gio Giorgio Armani ... เป็นกลิ่นที่ผมรู้จัก+ได้ลองดมเป็นกลิ่นแรกของยี่ห้อ Giorgio Armani พอได้ดมปุ๊บก็ติดเลยครับ เพราะกลิ่นมันติดง่ายมากๆ แนวสดชื่นสบายๆ ใช้ได้กับทุกโอกาสเลยครับ
    84.Armani Mania Giorgio Armani ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่เพื่อนๆ แนะนำกันมา และผมก็ได้ไปดมนานแล้วเหมือนกัน กลิ่นแนวผู้ชายมีมาดเข้มๆ ผู้ดี และทันสมัยมากๆ ใส่แล้วช่วยเพิ่มความมั่นใจได้อีกเยอะเลยครับ
    85.Beyond Paradise Men by Estee Lauder ... กลิ่นนี้ให้ความสดชื่น พอได้ลองใช้แล้วจะทำให้นึกถึงความสดชื่นเหมือนได้กลิ่นไอจากท้องทะเล และมหาสุทรเลยนะครับ
    86.Pleasures for Men by Estee Lauder ... เป็นกลิ่นโทนสดชื่นครับ ใช้แล้วรู้สึกผ่อนคลาย นับว่าเป็นกลิ่นที่ใส่ได้ในวันสบายๆ เรียบง่ายที่ไม่ต้องทำงานเครียดๆนะครับ
    87.Santos De Cartier ... และแล้วก็ได้เอาของยี้ห้อ Cartier มาจนได้เพราะว่ามีคนเรียกร้องครับ กลิ่นนี้จะเป็นแนวสดชื่น โดยการเปิดมาของลาเวนเดอร์, มะกรูด และเครื่องเทศเล็กน้อย พอถึงเบสโน้ต ก็จะได้กลิ่นของไม้ต่างๆ แมนมากๆครับ แต่รับรองได้ว่ายี่ห้อนี้ติดทนมากๆครับ และต้นทุนก็มาแพงด้วยครับ
    88.Santos De Cartier Concentree ...
    89.Declaration by Cartier ... มาอีกกลิ่นแล้วครับของน้ำหอมชั้นดีอย่าง Cartier โดยกลิ่นจะเปิดมาด้วยกลิ่นของมะกรูด เป็นกลิ่นที่หอมหรูๆและใช้ได้กับทุกโอกาสเลยครับ

90.Kouros by Yves Saint Laurent ... กลิ่นนี้คงไม่ต้องพูดมากเลยครับ กลิ่นแน่นไปด้วยความสดชื่นแบบแมนๆ เป็นกลิ่นที่คนไทยนิยมมากๆอีกกลิ่นนึงเลยครับ และที่สำคัญกลิ่นติดทน+กระจายดีมากๆครับ
    91.Body Kouros by Yves Saint Laurent ... กลิ่นนี้มีคนรีเควสมาอีกแล้วนะครับ โดยเป็นกลิ่นที่ออกแนวหอมหวานเซ็กซี่อีกแล้ว ที่สำคัญกลิ่นติดทนด้วยนะครับรับรองว่าไม่ผิดหวังสำหรับคนชอบแนวหวาน+เซ็กซี่แน่นอนครับ
    92.YSL L'Homme by Yves Saint ... กลิ่นนี้ใกล้เคียงกับตัว D&G Pour Homme ที่ผมเคยใช้เมื่อ 15ปีก่อนเลยครับ กลิ่นออกแนวดอกไม้ที่ให้ความสดชื่น แต่ก็แฝงด้วยกลิ่นเครื่องเทศนิดหน่อยไม่มากจนทำให้บางคนฉุนนะครับ
    93.M7 by Yves Saint Laurent ...
    94.Be Delicious Men by DKNY ... กลิ่นนี้ออกแนวผลไม้หวานซ่อนเปรี้ยวครับ แต่คงจะไม่มีตัวไหนที่จะเปรี้ยวเท่า Clinique Happy for Men แล้วล่ะครับ เหมาะสำหรับวันรุ่นใส่ในวันสบายๆนะครับ
    95.DKNY Men by DKNY ... กลิ่นนี้เป็นโทนสดชื่นครับ มาแนวเดียวกับ Chrome by Azzaro คือสดชื่นแบบเมทาลิค ซึ่งคิดว่าคงตั้งใจเลียนแแบเลยล่ะครับตามสไตล์น้ำหอมจากอเมริกา
    96.Pi Cologne by Givenchy ... กลิ่นนี้เป็นกลิ่นที่ทำออกมานานแล้วนะครับ โดยมีกลิ่นของวนิลาเข้มๆ ซึ่งเหมาะกับช่วงหน้าหนาวเป็นอย่างมาก ซึ่งใช้แล้วจะให้ความรู้สึกอบอุ่น แบบผู้ใหญ่ใจดีเลยนะครับ กลิ่นนี้ติดทนมากๆครับ
    97.Xeryus Rouge by Givenchy ...
    98.Gentleman by Givenchy ...
    99.Blue Label by Givenchy ...
    100.Tommy by Tommy Hilfiger ...

101.Chic Men by Carolina Herrera ...
    102.212 Men by Carolina Herrera ...
    103.212 Sexy Men by Carolina Herrera ... กลิ่นนี้มีความคล้านคลึงกับกลิ่นของ Armani Code ทีเดียวเลยนะครับ แต่ปรับลดความแน่นของกลิ่นลง ทำให้ผู้ใช้เมื่อได้กลิ่นแล้วสบายจมูกขึ้นเยอะเลยนะครับ
    104.212 On Ice by Carolina Herrera ...
    105.Fahrenheit For Men by Christian Dior ...
    106.Prada Pour Homme ...
    107.Joop Pour Homme ...
    108.Joop! Rococo Men by Joop ...
    109.Kenzo Pour Homme by Kenzo ...
    110.Kenzo Power by Kenzo ...
    111.L'eau Par Kenzo Pour Homme ...
    112.Paul Smith by Paul Smith ...
    113.Paul Smith Extreme by Paul Smith ...
    114.Moschino Friends by Moschino ...

รับประกันว่าเป็นของแท้แน่นอนครับ โดยยินดีคืนเงินหากพบว่าไม่แท้ครับ (โดยพิสูจน์ได้จากความคงทนของกลิ่นนะครับ) ทั้งหมดนี้เป็นของแท้ 100% ครับใครไม่เชื่อใจ จะลองสั่งกลิ่นที่เคยใช้ไปลองดูก่อนก็ได้นะครับ แล้วค่อยมาเป็นลูกค้าประจำกันที่หลังก็ได้
    วิธีการสั่ง
    เมล์มาที่ suan111@hotmail.com ว่าอยากได้ได้กลิ่นไหนนะครับ ขอย้ำอีกครั้งนะครับ ทุกขวดที่ผมใช้เป็นของแท้ทั้งหมดครับ ผมไม่อยากให้ใครมาว่า(หรือด่าลับหลัง) เหมือนกันครับว่าขายของที่ไม่ดี สำหรับค่าส่งแบบลงทะเบียนคิด 35บาท/บ้าน และแบบEMSคิด 50บาท/บ้าน นะครับ (สั่งเท่าไรก็ราคานี้ครับ แต่ว่าต้องมีคนเซ็นรับของด้วยนะครับ) โดยถ้าเป็นแบบ EMS ถึงเร็วดี (ผมเข้าใจจิตใจของคนอยากได้น้ำหอมมาใช้ไวไวนะครับ) ถ้าเพื่อนๆคนไหนมีข้อสงสัยอย่างอื่นก็สามารถ mail หรือ PM มาสอบถาม หรือเข้ามาคุยกันได้ที่ LineID "suan111" ครับ หรือ โทรมาที่ 084-669-1477 หรือ Whatsapp "0846691477"ก็ได้ครับ

รูปขวดน้ำหอมหลังจากแบ่งแล้วพร้อมใช้งาน (เทียบขนาดจากแผ่น CD ได้ สูงประมาณ 5 นิ้วครับ)

เป็นลิ้งค์แสดงการกดน้ำหอมจากขวดใหญ่ลงสู่ขวดเล็กครับ (เผื่อเพื่อนๆจะเอาไปกดแบ่งกันเองได้เลยครับ)
    BORKED

รูปน้ำหอมของผมครับตอนนี้ผมใช้อยู่เท่านี้ครับ แต่ถ้าถามผมว่าผมชอมกลิ่นไหนที่สุด ผมต้องยกให้ Bvlgari Extreme Pour Homme เลยครับ หอมทน หอมนาน หอมหรู หอมมีสไตล์ ผมใช้หมดไปแล้วยังต้องซื้อมาใช้อีกเลยครับ
    ยังไงถ้าสนใจก็ติดต่อมาสอบถามกันได้นะครับ หรือถ้าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในนี้ มีกลิ่นไหนแนะนำ และมีคนสนใจกันเยอะ ผมก็จะหามาให้ตามที่ขอ หรือโหวตกันนะครับ และผมยินดีให้คำแนะนำเกี่ยวกับการเลือกกลิ่นน้ำหอม นิดๆหน่อยๆพอได้ครับ

วิธีการสั่ง
    เมล์มาที่ suan111@hotmail.com ว่าอยากได้ได้กลิ่นไหนนะครับ ขอย้ำอีกครั้งนะครับ ทุกขวดที่ผมใช้เป็นของแท้ทั้งหมดครับ ผมไม่อยากให้ใครมาว่า(หรือด่าลับหลัง) เหมือนกันครับว่าขายของที่ไม่ดี สำหรับค่าส่งแบบลงทะเบียนคิด 35บาท/บ้าน และแบบEMSคิด 50บาท/บ้าน นะครับ (สั่งเท่าไรก็ราคานี้ครับ แต่ว่าต้องมีคนเซ็นรับของด้วยนะครับ) โดยถ้าเป็นแบบ EMS ถึงเร็วดี (ผมเข้าใจจิตใจของคนอยากได้น้ำหอมมาใช้ไวไวนะครับ) ถ้าเพื่อนๆคนไหนมีข้อสงสัยอย่างอื่นก็สามารถ mail หรือ PM มาสอบถาม หรือเข้ามาคุยกันได้ที่ LineID "suan111" ครับ หรือ โทรมาที่ 084-669-1477 หรือ Whatsapp "0846691477"ก็ได้ครับ

ค่าส่ง
    แบบลงทะเบียนคิด 35บาท/บ้าน และแบบEMSคิด 50บาท/บ้าน นะครับ (สั่งเท่าไรก็ราคานี้ครับ แต่ว่าต้องมีคนเซ็นรับของด้วยนะครับ)

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติม สามารถดูได้ที่ http://www.perfume4share.com
    หรือดูคอมเม้นท์ต่างๆของท่านที่เคยซื้อไปแล้วครับที่ http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,530.0.html
    Last edited by suan111; 22 Feb 2014 at 20:55:41. Reason: เพิ่มเติมน้ำหอมมาใหม่ครับ

OverclockZone Member i-lovemac's Avatar

ดันๆๆ เจิม

OverclockZone Member i-lovemac's Avatar

ถ้ามี ดอร์เช่ ไลท์บลู บอกด้วยน๊า....

OverclockZone Member ditty's Avatar

คลีนิค ฟอร์ เมน

จัดให้โหน่ยครับ

OverclockZone Member suan111's Avatar

Quote Originally Posted by i-lovemac View Post
    ถ้ามี ดอร์เช่ ไลท์บลู บอกด้วยน๊า....
    Quote Originally Posted by ditty View Post
    คลีนิค ฟอร์ เมน

จัดให้โหน่ยครับ
    ขอบคุณครับที่มาช่วยดัน แต่ตอนนี้ทั้ง 2 กลิ่นนี้ยังม่ายมีเลยอ่ะครับ

ดันไปโล้ดดดดดดดดดดด

ดันอีกดอกนะครับ

OverclockZone Member vsjmu's Avatar
    บางบัวทอง นนทบุรี

ช่วยดันเน่อออออ

Quote Originally Posted by vsjmu View Post
    ช่วยดันเน่อออออ
    ขอบคุณครับ จะใช้บริการเมื่อไรก็บอกได้เลยนะครับ อิอิ

ดัน กันไปอีกยาวววววว..........

fyo...........

ดัน ต่อ ต่อๆๆๆๆๆๆ ลุย...........

OverclockZone Member GoblinKing's Avatar
    Mercury Lighthouse

เจิม

ส่งเร็วครับ ห่ออย่างแน่นหนาตามมาตรฐานการส่ง EMS ใน 3 โลก หรือ US3WET (Universal Standard 3 World of EMS Transportation)

คุณโอเขาห่ออย่างดี เป็นกล่องไปรษณีย์แข็ง ข้างในมีโฟมที่นุ่มที่สุดใน 3 โลกเป็นตัวรับแรงสั่นสะเทือนชั้นแรก ข้างในจะมีขวดน้ำหอมห่อฟองกันกระแทกและยึดติดกับกล่องไว้ด้วยสก๊อตเทปอย่างดีอีกที จากนั้นปิดกล่องซีลสก๊อตเทปใสอย่างแน่นหนาจนไปรษณีย์ไม่อาจจะแกะ เพื่อแฮฟเอาไปฝากเมียได้

ตกลงจะรีวิวการส่งหรือน้ำหอมวะเนี่ย 5555

ผมสั่ง Chrome by Azzaro มาครับ เดี๋ยววันจันทร์จะแอบใส่ไปมหาลัย แล้วจะกลับมาบอกเรตติ้งนะครับ

Quote Originally Posted by GoblinKing View Post
    เจิม

ส่งเร็วครับ ห่ออย่างแน่นหนาตามมาตรฐานการส่ง EMS ใน 3 โลก หรือ US3WET (Universal Standard 3 World of EMS Transportation)

คุณโอเขาห่ออย่างดี เป็นกล่องไปรษณีย์แข็ง ข้างในมีโฟมที่นุ่มที่สุดใน 3 โลกเป็นตัวรับแรงสั่นสะเทือนชั้นแรก ข้างในจะมีขวดน้ำหอมห่อฟองกันกระแทกและยึดติดกับกล่องไว้ด้วยสก๊อตเทปอย่างดีอีกที จากนั้นปิดกล่องซีลสก๊อตเทปใสอย่างแน่นหนาจนไปรษณีย์ไม่อาจจะแกะ เพื่อแฮฟเอาไปฝากเมียได้

ตกลงจะรีวิวการส่งหรือน้ำหอมวะเนี่ย 5555

ผมสั่ง Chrome by Azzaro มาครับ เดี๋ยววันจันทร์จะแอบใส่ไปมหาลัย แล้วจะกลับมาบอกเรตติ้งนะครับ
    นั่นนะซิครับ ตกลงจะรีวิวอะไรกันแน่ 555 แล้วก็อย่าลืมมารีวิวกลิ่นน้ำหอมด้วยแล้วกันนะครับ อิอิ
    ขอบคุณครับ สำหรับการรีวิว packaging

ดัน ดัน ดัน .........

OverclockZone Member

ดันครับ

OverclockZone Member

ดันรอของเหอๆๆๆ

Quote Originally Posted by Jomplug View Post
    ดันรอของเหอๆๆๆ
    ขอบคุณครับที่อุดหนุนกันอีก ของผมจัดส่งให้แล้วนะครับตามที่ PM ไปเลยครับ

ดันต่อครับ ต่อ ต่อ

อัพ ขึ้นมาโชว์เพื่อนๆ ครับ

Page 1 of 275 12345 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Bookmarks