Announcement

Collapse
No announcement yet.

บัญชีกูเกิ้ลไดร์ฟแบบไม่จำกัดพื้นที่ ราคาประหยัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] บัญชีกูเกิ้ลไดร์ฟแบบไม่จำกัดพื้นที่ ราคาประหยัด

ปิดกระทู้
    Attached Files
    Last edited by happylife; 3 Nov 2019, 14:40:15. Reason: ปิดกระทู้

ประวัติการขายใน OCZ

กระทู้นี้
    Bongbank (ประกัน 6 เดือน)
    mrmaxman8 (ประกัน 6 เดือน)
    fannerlin (ประกัน 6 เดือน)
    bigact007 (ประกัน 3 เดือน)
    magicboxes99 (ประกัน 3 เดือน)

กระทู้ปี 2017 (ประกัน 6 เดือน)
    lungkhun
    tekcheng
    ZeSTiQue
    evoixars
    Zwei
    littleshar
    tuzoo
    นายเจี๋ยม
    najabangaras
    ฺBlackPack
    wongsakulk
    pabujeans
    ringdum
    NarutYU
    beefighter
    aood31
    Last edited by happylife; 6 Jun 2019, 20:41:04.

Comment

ผมจะเข้ามาดูวันละ 2-3 ครั้งนะครับ

คำถามที่เจอบ่อย

1. โดเมนอะไร
      ตอบ จะทราบตอนส่งมอบ รับประกันความปลอดภัย

2. ใช้อีเมล์เดิมได้มั้ย
      ตอบ จะได้อีเมล์ใหม่ แต่เชื่อมกับอีเมล์เดิมของคุณได้ แบบที่ใช้กับอีเมล์เดิมได้จะเป็นของปลอมที่คนขายแบ่งพื้นที่จากบัญชีของตัวเองให้คนซื้อใช้ ซึ่งมีความปลอดภัยต่ำมากเพราะคนขายสามารถเข้าถึงข้อมูลของลูกค้าได้ และสามารถยกเลิกการใช้งานของลูกค้าได้ตลอดเวลาตามแต่ความพอใจ แชร์ folder ไม่ได้ ใช้งาน file stream ไม่ได้ sync ก็ไม่ได้ ซึ่งผมไม่แนะนำให้ใช้แบบนั้น

3. ใช้ File stream ได้มั้ย
      ตอบ ได้
      Last edited by happylife; 12 Feb 2019, 14:09:23.

Comment

Last edited by happylife; 16 Jul 2019, 15:43:35.

Comment

Last edited by happylife; 16 Jul 2019, 15:54:04.

Comment

Last edited by happylife; 16 Jul 2019, 16:01:59.

Comment

สนใจคะ จ่ายครั้งเดียว ไม่มีหมดอายุใช่ไหมคะ

Comment

Originally posted by EveBrushEror View Post
                สนใจคะ จ่ายครั้งเดียว ไม่มีหมดอายุใช่ไหมคะ
                ใช่ครับ

Comment

Originally posted by happylife View Post
                  ใช่ครับ
                  แค่โอนเงิน 800 บาท ตามบัญชี ที่แจ้งไว้แค่นั้นหรือคะ

Comment

Originally posted by EveBrushEror View Post
                    แค่โอนเงิน 800 บาท ตามบัญชี ที่แจ้งไว้แค่นั้นหรือคะ
                    โอนเสร็จแล้ว แจ้งให้ผมทราบด้วยครับ

Comment

up

Comment

Last edited by happylife; 17 Jul 2019, 13:01:50.

Comment

up

Comment

up

Comment

ถ้าเลย 6 เดือน แล้วมีปัญหา ต้องทำไงครับ

Comment

Working...
                              X