Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Black Series A780GM-A Ultra เข้ายังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS Black Series A780GM-A Ultra เข้ายังครับ

ตามนั้นเลยจ้า ขอราคาด้วยนะครับ

เห็นหน้าเว็บ Com7 มีแต่บทความที่ OCZ รีวิว แต่ผมยังไม่เห็นราคานะครับ..

Comment

เก็บเงินรอไว้เลย 2950 บาท

Comment

ตังพร้อมตั้งแต่เห็นวินาทีแรกแล้วครับ รอของเข้าอย่างเดียวจะได้วิ่งไปถอย

Comment

Originally posted by NX256 View Post
          เก็บเงินรอไว้เลย 2950 บาท
          ราคาน่าคบหาจริงๆ..

Comment

ราคานี้จิงเหรอครับ

Comment

เสียอย่างเดียวที่ลดตัวคูณไม่ได้อ่ะ

Comment

ใจจริงก็อยากจะรอไปเล่น am3 แต่ดูไปดูมาแล้วดูงบ คงสู้ไม่ไหวเพราะไม่ได้ใช้หนักอะไรมาก
                กลางๆดีแล้วละครับเด๋วว่าจะไปถอย 7750 BE มาคู่กัน

Comment

ฮืม ราคา 2950 นี่แหละครับ เมล์ไปถาม Com7 เมื่อต้นเดือนนี้เอง

เข้าไม่เข้าซักทีเนี่ย เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะไปซื้อ ASUS M3A78-EM แทนแล้วเนี่ย งานจะได้เริ่มทำซักที

ใครรอตัวนี้อยู่ เข้ามาแสดงตัวกันหน่อยซิ ทางเค้าจะได้รีบๆให้ทางโรงงานตัดของส่งมาขายในไทยซักที
                  อะไรกันจะผลิตได้น้อยขนาดนั้น
                  กับเพิ่งเชคมาว่า Bios ที่รองรับ AM3 ซึ่งเป็น Bios ตัวที่ 2 ของรุ่นนี้ก็เพิ่งจะออก อีกด้วย... จะไหวมั๊ยครับนี่

มองว่ายังไงกันบ้างครับ?

Comment

Originally posted by minipop View Post
                    ใจจริงก็อยากจะรอไปเล่น am3 แต่ดูไปดูมาแล้วดูงบ คงสู้ไม่ไหวเพราะไม่ได้ใช้หนักอะไรมาก
                    กลางๆดีแล้วละครับเด๋วว่าจะไปถอย 7750 BE มาคู่กัน
                    เหมือนผมเลยหุหุ..แต่ตอนนี้เก็บตังค์ซื้อ PSU ก่อน หุหุ..

Comment

ECS Black Series A780GM-A Ultra +amd7750-DDRII4G vga onboard sound onboard
                      ดููหนัง BlueRay[BDMV] ด้วย TotalMedia Extreme มีกระตุกมั้ยครับ

Comment

Originally posted by kamnank View Post
                        ECS Black Series A780GM-A Ultra +amd7750-DDRII4G vga onboard sound onboard
                        ดููหนัง BlueRay[BDMV] ด้วย TotalMedia Extreme มีกระตุกมั้ยครับ
                        ผมว่าไม่กระตุกนะ เพราะว่ามันมี uvd คอยช่วยเรื่องภาพนิครับ แต่เรื่องเสียงผมว่าหาการ์ดซาวด์
                        มาช่วยดีกว่านะครับ ผมว่าจะจอง X fi Extreme Music ในห้อง HiFi อยู่ครับรอซื้อของหลักๆมาก่อน
                        แล้วก็กะว่าจะดูหนังโดยใช้ออนบอร์ดไปเรื่อยๆ

Comment

ตกลงมายัง อิอิ

Comment

ราคา 2950 จริงเหรอครับ น่าสนใจอยู่นะเนี่ย

Comment

ตามสเป็คที่ ecs มันโม้ไว้ในเว็บนี่ปรับตัวคูณได้นะครับ
                              ตามนี้
                              Over-Clocking Maximizes your system performance by selecting from these overclocking options:
                              (1) Flexible voltage adjustments
                              (2) Adjustable ratio and Freq
                              Last edited by cmo; 31 Jan 2009, 17:08:54.

Comment

Working...
                              X