Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี่มัน เคส รุ่นไหน ยี่ห้ออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นี่มัน เคส รุ่นไหน ยี่ห้ออะไรครับ

รุ่นไหน ยี่ห้ออะไร ชอบมากเลย แล้วราคาเท่าไหร่ครับ[IMG]D:\sigpic48799_9.jpg[/IMG]
    Attached Files
    Last edited by tre; 29 Jan 2009, 16:46:04.

รูปมะขึ้นครับต้องเอาไปฝากเวปก่อน

Comment

ขึ้นแล้วครับ ว่าแต่พวกเคสตีลังกาหัวกลับนี่ราคามันโหดมากไหมครับ

Comment

silverstone รุ่น tj-07 ครับ

Comment

ป้าดๆๆๆๆๆ ราคา ขนลุกเลยคร๊าบพี่น้องคราบ 9000++

Comment

Originally posted by tre View Post
            รุ่นไหน ยี่ห้ออะไร ชอบมากเลย แล้วราคาเท่าไหร่ครับ[IMG]D:\sigpic48799_9.jpg[/IMG]
            ถ้าเอาตามรูปเลยก้อ เป็นรุ่น TJ07 ของ murdermod ราคา เป็นเงิน US ก้อ 886 us T_T เป็นเงินไทย ก้อ 3 หมื่น+

http://store.murdermod.com/murdermod...ermod-tj07.htm
            Last edited by markzar; 29 Jan 2009, 19:22:36.

Comment

Originally posted by tre View Post
              ป้าดๆๆๆๆๆ ราคา ขนลุกเลยคร๊าบพี่น้องคราบ 9000++
              คอดถูกเลยครับ อิอิกำ>.<"

Comment

มีเงินอย่างเดียวไม่กล้าซื้อครับซื้อ ต้องคลั่งใคล้มากๆๆๆ
                แต่อย่างว่าถ้าตังค์เหลือๆผมก็เอานะ หล่อโคตรๆๆ

Comment

มีเงินอย่างเดียวไม่กล้าซื้อครับซื้อ ต้องคลั่งใคล้มากๆๆๆ
                  แต่อย่างว่าถ้าตังค์เหลือๆผมก็เอานะ หล่อโคตรๆๆ
                  แต่งคอม ผมว่า มันก้อเหมือนแต่งรถอะคับ ^^ RX-7 เดิมๆ กับ RX-7 ใส่ชุดแต่ง C-west มันหล่อผิดกันคับ อิอิ

Comment

เคส นี่เป็นสิ่งสุดท้ายสำหรับผมที่คิดจะซื้อเลยล่ะ

โดยเฉพาะคนกระเป๋าบางแบบผม(ตอนนี้ก็ยังไม่มีเคส)

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                      เคส นี่เป็นสิ่งสุดท้ายสำหรับผมที่คิดจะซื้อเลยล่ะ

โดยเฉพาะคนกระเป๋าบางแบบผม(ตอนนี้ก็ยังไม่มีเคส)
                      555 ชีเปลือยเหมือนกันเลย

Comment

Originally posted by markzar View Post
                        แต่งคอม ผมว่า มันก้อเหมือนแต่งรถอะคับ ^^ RX-7 เดิมๆ กับ RX-7 ใส่ชุดแต่ง C-west มันหล่อผิดกันคับ อิอิ
                        แต่ผมว่า ตัว wide body ของ RE amemiya ก็แจ่มนะ

Comment

Originally posted by markzar View Post

คล้ายๆ กับ R34 ธรรมดา กับ R34 Vspec มะครับ

อิๆ

Comment

Working...
                          X