Announcement

Collapse
No announcement yet.

DOTA ALLSTAR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-random

Comment

55555+ เล่นไม่เป็น...ใครเมพ ช่วยบอกทีว่า Defend of the Ancient มันสนุกอย่างไรครับ เผื่อว่าจะลองหัดเล่นดู
      Last edited by Nihilus; 30 Jan 2009, 07:43:08.

Comment

เล่น Globin ได้ First Blood ทุกตา lvl1 อัพสกิลระเบิดตัวเองเป็นอันดับแรกแล้วไปกับเพื่อน ให้เพื่อนตีศัตรู เราก็ยิง ๆ ไปด้วย พอเลือดเหลืองปุ๊บ วิ่งเข้าไประเบิดเลย แล้วก็โดนด่า เช่น "Kuy" หรือ "Kvy" และ "KOUY"

Comment

goblin วางระเบิดตรงลูนกลางแม่น้ำรับรองมีคนมาเหยียบแน่นอน 555+

Comment

Originally posted by GFX View Post
            ไม่มีตัวไหนเก่งกว่าตัวไหนหรอกครับ

มีข้อดีข้อเสียต่างกัน

ผมว่าไม่จริงนะ ดูอย่าง lina เก่งกว่า invoker และเก่งกว่า goblin เพียบสกิลเทียบกันไม่ติดเลย

Comment

รู้สึกว่าจะกลายพันธุ์นะเนี่ยะ เอิ๊กๆ

เอาเป็นว่าผมขอถามว่า
              Undying ใหม่กะเ่ก่า คุณชอบตัวไหนมากกว่ากัน
              ผมชอบตัวเก่าอ่ะ เล่นตัวใหม่แล้วรู้สึกแปลกๆ ว่ามะ

Comment

เล่นจนเอียน แต่ก็ยังเล่นเรื่อยๆ

Comment

ผมมีปัญหามากครับตอนนี้ เล่นกับใครเขาก็ไม่เล่นด้วย

ผมไป kill เขาเยอะอะ พอ kill ไปสักพักก็ด่าว่า k _ _ แล้วก็ out ไป ผมเซ็งมากควรทำอย่างไรครับพี่น้องครับ

Comment

Originally posted by darkface View Post
                    ผมมีปัญหามากครับตอนนี้ เล่นกับใครเขาก็ไม่เล่นด้วย

ผมไป kill เขาเยอะอะ พอ kill ไปสักพักก็ด่าว่า k _ _ แล้วก็ out ไป ผมเซ็งมากควรทำอย่างไรครับพี่น้องครับ
                    เปลี่ยนไปเล่นตัวซัพครับ จะได้ไม่มีใครตายด้วยน้ำมือคุณอีก
                    (แต่ก็ไม่แน่นะครับ เพื่อนผมเล่นShadow Priest K16 D0 A2)
                    (ผมSpectre K2 D4 A10 )

Comment

Undying ตัวใหม่เก่งมากมายเลยครับผมว่า ท่าดูด str ทำให้อึดขึ้นเยอะเลย เวลา all ดูดได้ทีละ 2-3 ตัว hp เพิ่มขึ้นเฉลี่ย 200 ต่อครั้งอะครับ ชอบๆ

Comment

แต่ผมกลับชอบ มัมมี่ สาย INT เหมือนเดิมมากกว่า นะ ^^

Comment

Undying ตอนนี้เป็นตัวที่กดดันมากๆเวลาพี่แก all ใช้สกิว3เปิดก่อนวงแตกกระจาย555

Comment

undy พอultiที ถ้าไม่วงแตก ก้อวงเข้าหาศูนย์กลางอ่ะครับ [รุมแมร่_งก่อนเลย] แต่ช่วงต้นเกม สกิลปักเสาซอมบี้ของมันมีผลมากนะครับ ใช้ดีๆ fbได้ไม่ยากเลย

Comment

ดึกๆมาเล่นกับทีมผมสิครับ เล่นขำๆนะ ไม่เอาซีเรียส ผมไม่ชอบเล่นแบบเอาจริงเอาจังเกินไป เล่นไปฮาไปสนุกดี

Comment

เจอ Host Left แก้ไงครับ

Comment

Working...
                                X