Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ที่ใช้กับ 9800GTX+ ใช้ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ที่ใช้กับ 9800GTX+ ใช้ตัวไหนดีครับ

พอดีงบน้อยครับขอราคาประมาณ 4-5 พันนะครับงบน้อยจริงๆ หรือไม่ก็แนะนำการ์ดจอตัวอื่นก็ได้ครับเน้นเล่นเกมส์

E7400 ครับ

Comment

จริงๆ ผมว่ามันก็เล่นได้หมดนะ P4 ผมยังเล่นกะ 38XX ได้เลย - -.

อยู่ที่กระเป๋าตังคุณแล้วไปเดินดูที่ร้านดีกว่าครับ

ปล. เห็นด้วยกะ E7400 ถูก!! แรง!!

Comment

Originally posted by vibe View Post
        E7400 ครับ

หิหิหิ ( 4.5 GHz Up ) เดี๋ยวเปลี่ยนเมนบอร์ด ก่อน
        E7400 ราคา 4500 ฿ เมพขิงๆ ผมรู้คุณก็ใช้ เอิ๊กๆๆๆ

Comment

กำ รู้งี้สอย 7400 - -

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
            กำ รู้งี้สอย 7400 - -
            เล่นเกมส์ เน้น VGA ก่อนนะถูกแล้ว

Comment

ขอขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับผม

พอดีผมกลัวว่ามันจะเล่นเกมส์ไม่ไปครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
              X