Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Intel Gen9 Club<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นหลายคนแนะนำว่าต้องชุดน้ำเปิดเท่านั้น ถ้าจะคิดฟูลโหลด

หรือหากใช้ชุดน้ำปิด 2 ตอน ต้องยี่ห้อเทพ ราคาแพง ๆ หน่อย

Comment

• Mega Halem ของผม อายุ 10ปี จะเอาอยู่มั้ยนาาา

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
        Mega Halem ของผม อายุ 10ปี จะเอาอยู่มั้ยนาาา
        9700k ลึก ๆ ผมว่าไหวครับ
        แต่ดันไม่ไหวซะงั้น ซึ่งผมคิดว่า อาจจะมี error จุดใดจุดนึง

ส่วน 9900k ไม่น่ารอดครับ

Comment

• Comment

• 9900kf แรมบัส 5360 mhz dual channel
            ขาย cpu ต่อเลย 35000 บาท

Comment

• สุดจริง

Comment

• เมพ

Comment

• ยอมแล้ว

Comment

• ใกล้จะได้กลับ กทม. แล้ว
                    เดี๋ยวจะมาไล่อัพรายชื่อให้ทุกท่าน ย้อนหลังให้อีกทีครับ

Comment

• ใช้ 9400f อยู่ครับ
                      คิดๆอยู่ ว่าจะส่งไปผ่า มีใครผ่าแล้วบ้างครับ
                      อยากทราบว่าอุณภูมิลดลงเยอะไหม

Comment

• ผ่า 9400 ระวังเย็นจนน้ำแข็งจับนะครับท่าน

full load test ได้เท่าไรครับ ?

Comment

• เย็นขนาดนี้ไม่ต้องผ่าละครับ
                          เดี๋ยวน้ำแข็งเกาะ

Comment

• Originally posted by taibkk View Post
                            ผ่า 9400 ระวังเย็นจนน้ำแข็งจับนะครับท่าน
                            full load test ได้เท่าไรครับ ?
                            ยังไม่เคยลองเช็คฟูลโหลดเลยครับ ในรูปยังใช้ซิ้งเดิมอยู่
                            ว่าจะทำชุดน้ำเลยคิดว่าจะผ่าก่อนครับ

Originally posted by TWK. View Post
                            เย็นขนาดนี้ไม่ต้องผ่าละครับ
                            เดี๋ยวน้ำแข็งเกาะ
                            ห้องผมร้อนมากครับลุง
                            เลยอยากลดองศาสักหน่อยครับ

Comment

• Comment

• กลับมาถึงกรุงเทพละ เริ่มที่ต้นฝนตกวันอาทิตย์เลย -*-

Comment

Working...
                                X