Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากขายแรม แต่ คิด ราคาไม่ ตก ครับ ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากขายแรม แต่ คิด ราคาไม่ ตก ครับ ช่วยหน่อย

คือ ผม อ่ะ มี แรม kingston 1 gb แล้ว ครับ

เลย ไม่ ได้ ใช้ kingston 512 เพราะ เสียบไป ก็เปลืองไฟ

อยากขาย Kingston 512 / 333 แบบ lifetime Synex เช็คแล้ว แท้แน่นอนจากเว็บเลย

ใช้ มา 1 ปี สภาพ ไม่เคยแกะออกมา ตั้งแต่ซื้อเครื่อง เพิ่ง รู้ว่า มัน อัพได้ เลยแกะมาอัพเป็น 1 Gb เมื่อ วานเอง

ตอนนี้ ใส่กล่อง และ มีคนอยากซื้อ ถ้า ผมจะขาย เท่าไหร่ดีครับ (ตอนนั้น 1 ปีพอดี ซื้อมาน่าจะแพง)

แต่ผม คิดว่า เอาราคา ปัจจุบัน น่าจะ แฟร์กว่า คือ ราคา เมื่อวานไปดูพันทิพย์มา 1700 ครับ ถูกสุดแล้ว

สภาพนี้ 90% + ขาย เค้าเท่าไหร่ดีหรอครับ (ไอ้นี่ ถ้า มัน จุ้งมากก็ใช้เองไม่ขายครับ รูเหลือ)

และ 256 Infeneon แท้ๆ สภาพ เหมือน คิงตั้นเลย แต่อันนี้ มัน ประกัน HP มั้ง น่า จะ ขายได้เท่าไหร่หรอครับ (ไอ้นี่ ขายแน่ เพราะมัน ไม่ได้ใช้)

ปล. แรมโน๊ต บุคนะครับ

ขอบ คุณ ครับ
Working...
X