Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง WIC : Soviet Assault

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง WIC : Soviet Assault

คืออยากรู้ว่า World in Conflict : Soviet Assault
    มันเป็น Expansion Pack หรือว่า ตัวใหม่เลย
    คือแบบต้องลงตัวธรรมดาแล้วถึงลงภาคนี้ได้
    หรือว่าลงตัวนี้ได้เลย ไม่ต้องลงตัวเดิม

หลังจากภาคแรก ได้ Game of The year ไป ก็หายหน้าไปซะนานเลย
    นึกว่าหายไปไหน Ubisoft คาบไปแดกซะงั้น - -

สนุกจริงๆครับ เกมนี้ รอภาคเสริม ออกมาอยู่เนี่ย

Comment

ubi เกี่ยวไรอะครับ รู้อยู่แค่ คล้ายๆ endwar นะ

Comment

รักโคดเกมส์นี้ ข่าวเงียบไปเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          ubi เกี่ยวไรอะครับ รู้อยู่แค่ คล้ายๆ endwar นะ
          ก็เห็นข่าวออกมากว่า ภาคนี้ บน PC บริษัท Ubisoft รับไปทำนะครับ
          แ่ต่ของคอนโซล Sierra ยังทำอยู่เหมือนเดิม

เกมส์นี้ไม่คล้าย Endwar นะ อันนี้เหตุการณ์เดิดในปี 1989 คือสงครามเย็น
          คือ เหตุการณ์เกิดขึ้นเพราะ 1989 สงครามเย็นได้สิ้นสุดลง .... แต่ถ้ามันยังไม่จบหละ
          ก็เลยกลายเป็นเกมส์นี้ขึ้นมา
          แต่ Endwar รู้สึกจะอยู่ในช่วง 2020 มั๊ง จำไม่ได้ แต่ระบบการเล่น ดูๆแล้วมันก็ก็อปๆ WIC นี่มาแหละ
          ก็รออยู่ทั้ง 2 เกมส์ หุหุ

Comment

น่าจะเป็น แค่ pack นะ แต่เกมเขา ดีจริงๆ ระบบ ส่งกำลัง สุดมัน

Comment

Working...
            X