Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูล Samsung Gear VR พอร์ท micro usb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูล Samsung Gear VR พอร์ท micro usb

เปิดประมูล Samsung gear VR ใส่พอร์ท micro usb
    โทรศัพท์ที่รองรับ
    Samsung Galaxy Note 5.
    Samsung Galaxy S6.
    Samsung Galaxy S6 Edge.
    Samsung Galaxy S6 Edge+
    Samsung Galaxy S7.
    Samsung Galaxy S7 Edge
    รุ่นอื่นน่าจะได้แต่ต้องซื้อตัวแปลงเอาครับ พอใส่แว่นกับโทรศัพท์แล้วมันจะเปิดแอพแยกมาเลยครับ สามารถควมคุมผ่าน Touch PAD ที่อยู่ข้างๆแว่นได้เลย มีแอพให้โหลดมากมายครับ
    ขอเปิดที่ 200 ประมูลเทาไหร่ก็ได้ให้ลงท้ายด้วย 0 ครับ ค่าส่ง100บาทหากราคาประมูลไม่ถึง 600 บาทครับ
    ปิดประมูล 19.00.00 วันที่ 28 ตุลาคม 2561 ครับไม่มีกฎต่อเวลา จะยึดเวลาตามเว็บนะครับ

500/09-3393-9909/Champppkub

Comment

เปิดให้ครับ 200/o619428974

Comment

ขอบคุณบิดแรกนะครับ ล่าสุด อยู่ที่ 500 บาทครับ

Comment

เหลืออีกครึ่งชั่วโมงนะครับ

Comment

Comment

ปิดครับ

Comment

Working...
              X