Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเข้า Gear of war แล้วขึ้นงี้ มีรูปคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเข้า Gear of war แล้วขึ้นงี้ มีรูปคับ

ตอนแรกเล่นได้
    แต่ไม่ได้เข้าไปเล่นหลายวันพอมาเข้าก็ขึ้นงี้เลย
    มันเป็นไรหว่า

ปัญหาเดียวกันครับ

เป็นที่ไรหว่า เมื่อวานยังเล่นได้ปกติๆอยู่เลย - -

Comment

เหอๆๆนั้นจิๆ
      ใครรุ้บ้างง

Comment

ไปอัพเดตวินโดส์แล้วโดนวางยาหรือเปล่า

Comment

น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ ผมเองก็เปิดไม่ได้เหมือนกัน เหอๆๆ

Comment

ขอถามด้วยละกัน ของผมเล่นไปเล่นมาเซฟเกมหาย ผมเลิกเล่นเลย

Comment

เปนเหมือนกันเรย

Comment

ปัญหานี่เป็นกันทั้วโลกเลยอ่ะครับ

แต่มีวิธีแก้ง่ายๆไปก่อนนะครับ รอแพทแก้ไขออกมาอีกที

ให้ทำการเปลี่ยนเวลาที่เครื่อง จากปี 2009 ไปเป็นปี 2006 ก็สามารถเข้าเล่นได้ตามปกติแล้วครับ

Comment

ตั้งได้ละคับแต่ยังไม่ได้ลอง

Comment

ง่ายๆสั้นๆ
                    ผมก็เป็น
                    อิๆ

Comment

เล่นได้แร้วครับ ต้องปรับเวลาเครื่องเป็น ปี 2006 จิงๆ แหละ ^^

Comment

Working...
                      X