overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6
    OverclockZone Member augustta's Avatar

Default Q87 วันเดียวปิดครับกิโลชั่งตวงหลายแบบ/เม้าส์/ปลั๊กปิด29ห้าทุ่มครับ

ปิดประมูลวันที่ 29 ตุลาคม 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไรก็ได้ครับ แต่ลงท้ายด้วย 0 ครับ !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน48ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม line id / O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ ***กล่องหรือซองบรรจุต้องมีด้วยนะครับ ****

A. เหรียญเม็ดแตงหลวงปู่ทวด วัดช้างไห้ จ.ปัตตานี พิธีเสาร์5 เป็นเนื้ออัลปาก้า
    ด้านหน้าเป็นรูปหลวงปู่ทวด ด้านหลังเป็นรูปอาจารย์ทิม จำนวนชุดละ50 องค์ ครับ
    พร้อมซองและใบคาถา สำหรับไว้แจกลูกหลานญาติพี่น้อง เพื่อนๆดีครับ

A.1 เหรียญ?เม็ด?แตง?หลวง?ปู่ทวด?50องค์1399บาท
    A.2เหรียญ?เม็ด?แตง?หลวง?ปู่ทวด?50องค์ 1399 บาท

1. ลำโพงบลูทูธ CHARGE K3+ ลำโพงบลูทูธ มีลำโพง 7.5" *2 เสียงกลางแหลมใสชัดเจนดีครับ เบสพอมีตึ้บๆ อยู่ครับ เสียงดังสนั่นลั่นทุ่งดีครับ
    ใช้เชื่อมต่อโทรศัพท์ เปลิดเพลง ดูหนัง คุยโทรศัพท์ได้ในตัว มีไฟLED บอกระดับแบตเตอรี่ในตัว ใช้งานได้ต่อเนื่อง3-4ชั่วโมงครับ
    มาพร้อมสายยูเอสบีสำหรับชาร์จ
    เปิดประมูล 1. ลำโพงบลูทูธ CHARGE K3+ 349 บาท

2. เม้าสฺไร้สายOKER เป็นเม้าส์ไร้สายพร้อมตัวรับสัญญาณผ่านUSB ความละเอียด 1000 DPI ขนาดเล็กกระทัดรัด
    ใช้ถ่านAA*1 มีแถมให้ครับ
    เปิดประมูล 2. เม้าสฺไร้สายOKER 239 บาท

3. เม้าส์ไร้สาย 1600 DPI เป็นเม้าส์ไร้สายพร้อมตัวรับสัญญาณผ่านUSB ความละเอียด 1600 DPI ปรับความไวเม้าส์ได้
    ขนาดพอดีมือผุ้ชาย เหมาะสำหรับเล่นเกมส์ใช้งาน ดีครับ ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล 3. เม้าส์ไร้สาย 1600 DPI 169 บาท

4. ฺBrighter Viewer เป็นแว่นขยาย * 3 เท่า สำหรับอ่านหนังสือ งานที่ต้องมองสิ่งของขนาดเล็ก มีไฟLED*2 หลอดช่วยในการให้แสง
    ใช้ถ่านAA*4 เลนส์พลาสติก สามารถปรับองศาในการมองได้ครับ
    เปิดประมูล 4. ฺBrighter Viewer 169 บาท

5. กิโลเข็ม 5 กฺิโลกรัม เป็นกิโลแบบเข็ม ชั่งน้ำหนักได้สูงสุด5 กิโลกรัม สามารถปรับเข็มได้ ขนาดเล็ก น้ำหนักเบา
    เปิดประมูล 5. กิโลเข็ม 5 กฺิโลกรัม 149 บาท

6. ปลั๊กไฟ RP235 2ช่องไฟบ้าน + 3 ช่องยูเอสบี สายไฟยาว 5เมตรครับ
    เปิดประมูล 6. ปลั๊กไฟ RP235 119 บาท

7. ปลั๊กไฟ PN-815-3 จำนวน 5 ช่องไฟบ้าน พร้อมสวิตต์เปิดปิดและไฟLEDแจ้งการทำงานทุกช่อง 5 ช่อง5สี สายไฟยาว3เมตรครับ
    ้เปิดประมูล 7. ปลั๊กไฟ PN-815-3 119 บาท

8. ถ่านชาร์จ qoop AAA 1350 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 1350 mAh จำนวน 4 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 8. ถ่านชาร์จ qoop AAA 1350 mAh 199 บาท

9. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 9. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAA*4 ก้อน 149 บาท

10. RED SHIFT แว่นกันแดดน้ำหนักเบา ทรงสปอร์ต กันแสง UVA / UVB ได้ 100%
    เหมาะสำหรับใส่ออกกำลังกาย
    เปิดประมูล10. RED SHIFT 99 บาท

11. หัวฝักบัวสปาน้ำแร่ เป็นหัวฝักบัวสำหรับอาบน้ำ โดยน้ำจะผ่านแร่หินที่อยู่ในตัว ช่วยให้การอาบน้ำผ่อนคลายมากขึ้นครับ
    ตัวนี้ผมใช้เองอยู่ด้วยครับ ใช้ได้นานคงทนดีครับ
    เปิดประมูล11. หัวฝักบัวสปาน้ำแร่ 119 บาท

12.หัวแร้งไฟฟ้า 30-70 W เป็นหัวแร้งสำหรับงานบัดกรี กำลังไฟ 30 -70 W งานคุณภาพดีครับ มาตราฐานISO9001:2008
    เปิดประมูล 12.หัวแร้งไฟฟ้า 119 บาท

13. เครื่องดักยุง+พัดลม เป็นเครื่องดักยุงและพัดลมขนาดเล้กในตัว ใช้แสงสีฟ้าในการล่อยุงและแมลงต่างๆเข้ามาติด
    เ้ปิดประมูล 13. เครื่องดักยุง+พัดลม 119 บาท

14. หูฟังJBL บลูทูธ งานเมืองจีนนะครับ เชื่อมต่อผ่านบลูทุธ เสียงกลางแหลมใสชัดเจน เบสดังตับๆอยู่ครับ
    ไมค์ในตัวสามารถใช้สนทนาโทรศัพท์ได้ในตัว ปุ่มควบคุมด้านข้างใช้งานง่าย เปิดในมือถือขึ้นชื่อ JBL ครับ
    เปิดประมูล 14. หูฟังJBL 399 บาท

15. กิโลดิจิตอลช่างน้ำหนักคน รับน้ำหนักได้สูงสุด 180 กิโลกรัม ตัวพื้นทำจากเท็มเปอร์กล๊าสหนา
    แสดงหน่วยได้ทั้งกิโลและปอนด์ ใช้ถ่านกระดุม1 ก้อนมีแถมให้ครับ ระบบตัดไฟอัตโนมัติลดการใช้พลังงานแบตเตอรี่
    ้เปิดประมูล 15. กิโลดิจิตอลช่างน้ำหนักคน 269 บาท

16. เครื่องดักยุงYAGE ทรงไข่ เป็นเครื่องดักยุงทรงไข่ ใช้แสงสีม่วงในการล่อยุงและแมลงมาติดและจะถูกดูดโดยพัลมไปด้านล่าง
    ที่เก็บยุงสามารถถอดล้างได้ง่าย รูปทรงสวย เหมาะสำหรับทุกบ้าน
    เปืดประมูล 16. เครื่องดักยุงYAGE ทรงไข่ 269 บาท

17. นามบัตรนินจา 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 17. นามบัตรนินจา 49 บาท

18. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า เป็นที่ลับคมมีด อุปกรณ์ต่าง ๆ หลากหลายชนิด ได้เป็นอย่างดี
    ใช้พลังงานไฟฟ้า มอเตอร์หมุนแรงดีมากครับ เป็นเครื่องเจียขนาดย่อมๆเลยครับ
    ้เปิดประมูล 18. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า 199 บาท

19.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 19.ที่ลับอเนกประสงค์ 149 บาท

20. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง หน้าจอ LCD พร้อมไฟส่องสว่าง รองรับน้ำหนักได้สูงสุด 7 กิโลกรัม
    แสดงผลได้ 2 หน่วย กรัมและออนซ์ มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก และ ระบบบอกเมื่อระดับแบตเตอรี่ต่ำ
    ใข้ถ่านAA*2 มีแถมในแพคครับ
    เปิดประมูล 2. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง 169 บาท

21. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม เป็นเครื่องช่างน้ำหนักกระเป๋าและอื่นๆ ระบบดิจิตอล มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก
    หน้าจอมีไฟขณะทำงาน ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพ็ค
    เปิดประมูล21. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม 99 บาท

22. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 22. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 119 บาท

23. เครื่องยิงป้ายราคา MX5500 เป็นอุปกรณ์สำหรับติดป้ายราคาสินค้า มี สัญลักษณ์ ฿(ค่าเงินต่างประเทศก็มีครับ)
    โดยใส่ราคาได้ 6 หลักครับ มีทศนิยมด้วยครับ มาพร้อมสติ๊กเกอร์ติดราคาในตัว ใส่ตลับหมึกที่อยู่ในกล่องใช้งานได้เลยครับ
    ้เปิดประมูล 23. เครื่องยิงป้ายราคา 149 บาท

24. เฮลิคอปเตอร์บังคับ Model KING เป็นเฮลิคอปเตอร์บังคับไร้สาย 3.5 Channels ระดับความสุง 10 เมตร
    แบตเตอรี่ลิเที่ยมในตัวชาร์จไฟได้ ขนาด 18.5* 3.7*10 CM วัสดุทำมาจาก ABS อย่างดี เหมาะสำหรับให้เด็กๆฝึกบินครับ
    เปิดประมูล24. เฮลิคอปเตอร์บังคับ 349 บาท

25. Speed Out เป็นหัวสว่าน สำหรับไขน็อตที่ปกติ หรือน็อตที่หัวเสียหายได้
    ใช้งานได้กับส่วานทุกรุ่น ในแพ็คประกอบด้วยหัวส่วาน 4 ขนาด ผลิตจากวัสดุอย่างดี
    เปิดประมูล 25. Speed Out 149 บาท

26. มีดพกนามบัตร เป็นมีดพกแบบพับได้ ขนาดเท่านามบัตร สามารถเก็บใส่กระเป๋าสตางค์ได้ครับ ใบมีดคมกริบครับ
    เปิดประมูล26. มีดพกนามบัตร 69 บาท

27. ไฟฉายคาดหัวความแรงสูง LED*5 เป็นไฟฉายแบบคาดหัว LED*5 ดวง สว่างจ้ามาก
    ปรับไฟได้ 4 แบบ แบบ 1ดวงขาวใหญ๋ แขข2ดวงเหลือง แบบเปิดทั้งหมด และแบบกระพริบ
    ใช้พลังงานถ่าน 18650 * 2 ก้อน มีแถมให้ครับ ด้านหลังที่คาดหัวมีไฟLED กันฝนได้ กันฝุ่นได้
    พร้อมที่ชาร์จไฟบ้านและที่ชาร์จในรถแบบละ1อัน ใช้งานได้ประมาณ 2-8 ชม
    ้เปิดประมูล 27. ไฟฉายคาดหัวความแรงสูง LED*5 299 บาท

28. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-1609 LED*1 1W ไฟสีขาว แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว
    ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล28. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-1609 99 บาท

92. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-181 LED*1 1W ไฟสีขาวพร้อมแผ่นกรองแสงสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว
    ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 29. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-181 99 บาท

30. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล30. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 99 บาท

31. High Power Head Lamp ไฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่าน 18650 *1 ก้อน หรือจะใช้ ถ่านAA*3 ก็ได้ครับ มาพร้อมสายชาร์จแบบไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 31. High Power Head Lamp 249 บาท

32. ไฟฉายคาดหัวUSB เป็นไฟฉายความแรงสุงขนาดเล็ก มีที่คาดหัวได้ในตัว ขนาดเล็กพกพาสะดวก
    ไฟสามารถเปิดได้3 จังหวะครับ จ้า สลัว กระพริบ ด้านท้ายด้ามเป็นแม่เหล็กตั้งบนรถได้ครับ กันน้ำกันฝนได้ครับ
    เปิดประมูล 32. ไฟฉายคาดหัวUSB 149 บาท

33. ชุดรวมของเล่น MC เป็นของเล่นจากชุด HAPPY MEAL ของ MCDONALD สำหรับคนสะสมจะรู้จักกันดี ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติครับ
    เซตนี้มีของเล่นแบบเกมส์ดิจิตอลซึ่งมีให้เห็นน้อยมากหายากครับ เป็นเกมส์ดิจิตอล รถแข่ง ฟุตบอล ว่ายน้ำ
    +ประตูวิเศษโดเร่อน เปิดมาแล้วจะมีภาพและเสียงโดเรม่อนพูดครับ + โดเรมี่บนดอกไม้ไขลานวิ่งได้ครับ
    +ไดโนเสาร์? ไขลานที่หัวสีเหลืองๆแล้วจะวิ่งได้ครับ + คนเล่นบอร์ดโต้คลื่น เป็นคนกำลังเหทอนเล่นน้ำโต้คลื่นได้โดยการขยับไปมาครับ
    + โอจารูมารุ ออนเดอร์บีช เป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นนั่งบนเก้าอี้แล้วจะมันจะเด้งออกมาได้ครับ +ชุด เป็ด Donald 40 ปี ดิสนีย์แลนด์
    เปิดประมูล 33. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 299 บาท

34. ไฟฉาย+ที่ช็อตไฟฟ้า เป็นไฟฉายให้ความสว่างยามกลางคืน พร้อมที่ช็อตไฟฟ้าในตัว สำหรับป้องกันตัว
    มาพร้อมที่สายไฟสำหรับชาร์จไฟบ้าน มีไฟแจ้งเตือนชณะชาร์จ พร้อมซองผ้าสำหรับเหน็บเข็ดขัด
    เปิดประมูล 34. ไฟฉาย+ที่ช็อตไฟฟ้า 199 บาท

35. Night View Glass แว่นตัดแสงยามค่ำคืน แว่นทรงเรย์แบน เลนส์สามารถตัดแสงไฟหน้ารถยามค่ำคืนได้ดี
    เหมาะสำหรับใส่ขับรถกลางคืนครับ
    เปิดประมูล35. Night View Glass 99 บาท

36. 5Second FIX เป็นตัวเชื่อมวัสดุต่างๆได้ เช่น พลาสติก ไม้ ผ้า เหล็ห กระจก โดยหยดสสารลงไปที่ของที่จะติดแล้ว
    ใช้แสงUVปลายด้ามช่วยในการเร่งให้ติดไวขึ้น
    เปิดประมูล 36.1 5Second FIX 69 บาท 36.2 5Second FIX 69 บาท

37. ไฟแช็กUSB เป็นไฟแช็กใช้พลังงานไฟฟ้า รุ่นใหม่ พอร์ตไมโครยูเอสบี
    ตัวไฟเป็นไฟฟ้าแบบสปาร์ก มีไฟแสดงสถานะการทำงาน
    เปิดประมูล 37. ไฟแช็กUSB 149 บาท

38. Super Bright Flashlight เป็นไฟฉายความแรงสูง สามารถซูมแสงไฟเข้า-ออกได้ เปิดได้ 5 จังหวะ จ้า/สลัว1/สลัว2/กระพริบเร็ว/กระพริบช้า
    ใช้ถ่าน 18650*1 มีแถมให้ครับ ตัวนี้ชาร์จผ่านพอร์ต USB ได้ครับ มาพร้อมสายUSBแบบไมโครสำหรับการชาร์จไฟ1 เส้น
    เปิดประมูล 38. Super Bright Flashlight 199 บาท

39. Power style พร้อมกระบอกส้ม ไฟฉายความแรงสูง เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน AA*1 มาพร้อมกระบอกส้ม สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จถ่าน พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 3.9 Power style พร้อมกระบอกส้ม 169 บาท

39 รายการนะครับ

ปิดประมุล 29/ 10/2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

OverclockZone Member augustta's Avatar

^^

OverclockZone Member

OverclockZone Member kobmobile2's Avatar
    ตลาดบาวแค 085-3322567

ของดีมาแล้ว...
    ของได้ได้รอบที่แล้วคณภาพล้นแก้วเลยคับ

Bookmarks

Bookmarks