Announcement

Collapse
No announcement yet.

---> E8200 = 4.302 Ghz <---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ---> E8200 = 4.302 Ghz <---

ได้แค่ Super Pi1M นะครับ

อยากต่ำ 10s แต่ไม่สามารถ คาดว่า

1. CPU ตัน
    2. บอร์ดกาก

ส่วน 3Dmark06 ได้แค่ 3.95Ghz ถึงจะผ่าน พอเข้า 4.00Ghz เมื่อไร่ เริ่มไม่เสถียร
    Attached Files
    Last edited by ps000000; 6 Feb 2009, 08:34:59.

เเรงดี

Comment

ผมไม่เห็นรูปอ่า *--

Comment

PI Calculate is done มันบอกว่า อะไรคับ

ใช่ว่า การ Clock เสถียรป่ะ

Comment

เอาอีก ^^

Comment

Originally posted by I~Gus View Post
            PI Calculate is done มันบอกว่า อะไรคับ

ใช่ว่า การ Clock เสถียรป่ะ
            แปลว่า คิดเลขเสร็จแล้วท่าน

Originally posted by panuza View Post
            เอาอีก ^^
            ใจเย็นท่าน panuza ตอนนี้ผมได้ DFI DK P45-T2RS Plus มาแล้ว มีเสียวแน่

Comment

โอวว ได้สาวกพี่มืดอีก 1 แล้ว
              จัดไปคับ 10วิรออยู่

Comment

Temp เย็นเทพมากๆ ใช้ชุดน้ำ หรือon air ครับ?

Comment

Originally posted by shady View Post
                  Temp เย็นเทพมากๆ ใช้ชุดน้ำ หรือon air ครับ?
                  Cooler Master Hyper 212 + พัดลม 12 ซม. ตัวหนารุ่นแรงพิเศษ 2 ตัวครับ
                  (เสียงดังด้วย)

Comment

เอิ๊กซ์~~~~~ บอร์ดอะไรหว่า เปลี่ยนเป็นdfi แล้วรายงานผลอีกทีหน่อยนะครับ TJ Max 100 ใช่ไหม?

E8200 ที่ผมใช้มา กินไฟมากกกกก อัดได้แค่500*8 ไฟ1.62 กับDark P965-s เย็นดีเหมือนกัน พอเปลี่ยนบอร์ดเป็น bloodiron P35 โอ่ว temp เดิมๆขึ้นมาอีก10กว่าC นี่เปลี่ยนแค่บอร์ดนะ

พอเป็นE8400 ลากไกลกว่าE8200 กินไฟน้อยกว่า แต่Tempมันรายงานร้อนกว่าเยอะ??? งงกับมัน

Comment

ใจคอท่านจะเอาบัส 550 เลยใช่ไหมครับเนี้ย อิอิ ถ้าเป็น E0 น่าจะง่ายหน่อย แต่ C0 ได้ขนาดนี้มัน...เทพแล้วครับ

Comment

ต่ออีกขยักครับท่าน

Originally posted by MXdeFunk View Post
                        ใจคอท่านจะเอาบัส 550 เลยใช่ไหมครับเนี้ย อิอิ ถ้าเป็น E0 น่าจะง่ายหน่อย แต่ C0 ได้ขนาดนี้มัน...เทพแล้วครับ
                        Last edited by ps000000; 11 Feb 2009, 20:11:30.

Comment

ของผมแค่นี้ก็หืดจับแล้วครับ

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=332723

แต่นานแล้วหล่ะ

Comment

แรงดีครับท่าน

Comment

ส่วนมากE82มันจะมาตันแถวนี้ละครับ ตัวเก่าผมก็ได้ประมาณนี้ อัดไฟ ลดไฟ ยังไงก็ขุนไม่ขึ้น
                              แค่นี้ก็ทรมานมันสุดๆละ
                              V

Comment

Working...
                              X