Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นกุมภาเตรียมเฮได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีใครเรียก รปภ. ยังครับ -*-

Comment

จะเข้ามาเฮกับเขาซะหน่อย ไปดีกว่า - -"

Comment

มาคุ

Comment

season change

เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

Comment

kill him

Comment

fire in the hole

Comment

สิงค์โปร์ 4870x2 14000+6000 ค่าเครื่องไป-กลับ
                ไืทย 4870x2 15000+200 ค่าtaxiไป-กลับ
                ขำๆครัับอย่าคิดมาก....^^

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                  สิงค์โปร์ 4870x2 14000+6000 ค่าเครื่องไป-กลับ
                  ไืทย 4870x2 15000+200 ค่าtaxiไป-กลับ
                  ขำๆครัับอย่าคิดมาก....^^
                  เหมือนมีลมเย็นมาคลายร้อน อิอิ ก่อนจะมีพายุใหญ่

Comment

เหอๆ สิงค์โปร์ ค่าเครื่องไป 6000 เองหรอครับ หุหุๆ น่าสน ตอนนี้ ผมว่าไปช้อป ของอย่างอื่นมาขายต่อแทนกาดร์จอดีกว่ามั้ย ฮาๆ

Comment

ขอน้ำหน่อยค้าบบ

Comment

ไม่มีเงินประมูลหรอกครับเข้ามาดู อิจฉาเล็กๆน้อย
                        ถ้ามีเหลือ อยากจะแจก ขึ้นมา ช่วยสงเคราะห์ คนต่างจังหวัดด้วยนะครับ อิอิ

Comment

ประสาทกันเข้าไป เฮ้อ ใครเค้าจะบ้าบินโดยตรงเพื่อไปซื้อฟ่ะ มันมีธุระหรืออย่างอื่นโดยตรงก่อน เช่นงานหรือไปเที่ยว (คิดได้ไง) เร้วเรื่องซื้อของถึงเป็นเรื่องลองลงไป เอาสมองเหี่ยวๆ ไปเล่นเกมส์ต่อเหอะ เจริญล่ะ คิดไดแค่นี้ ส่วนเรื่องราคาตัว 4870x2 นะ ตัว3 พัดลมนะ ไอ้บัก... ไม่รู้จะพูดไรดีแล้ว รบกวนท่านอื่นๆ ไม่ต้องขุดต่อนะครับ ผมขี้เกียจเถียงกะกบ จบข่าว

Comment

Originally posted by alans39 View Post
                            ประสาทกันเข้าไป เฮ้อ ใครเค้าจะบ้าบินโดยตรงเพื่อไปซื้อฟ่ะ มันมีธุระหรืออย่างอื่นโดยตรงก่อน เช่นงานหรือไปเที่ยว (คิดได้ไง) เร้วเรื่องซื้อของถึงเป็นเรื่องลองลงไป เอาสมองเหี่ยวๆ ไปเล่นเกมส์ต่อเหอะ เจริญล่ะ คิดไดแค่นี้ ส่วนเรื่องราคาตัว 4870x2 นะ ตัว3 พัดลมนะ ไอ้บัก... ไม่รู้จะพูดไรดีแล้ว รบกวนท่านอื่นๆ ไม่ต้องขุดต่อนะครับ ผมขี้เกียจเถียงกะกบ จบข่าว

Comment

จะรอชมนะครับ อย่าลืม ถ่ายรูปมา โชว์ ครับ

Comment

รอดูคับ

Comment

Working...
                                X