Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ้นกุมภาเตรียมเฮได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สิ้นกุมภาเตรียมเฮได้ครับ

ต้นเดือนผมไปสิงค์โปร์ จะสอยตัว 4870x2 3 fans กะตัว 295 ตัวล่าสุดมาทดสอบ ตามที่หนังสือ Quick PC ทดสอบ ตัว 295 มันกินขาด 4870x2 แต่อย่างว่าแหละ ส่วนตัวผมชอบค่ายแดง แต่ก็รักค่ายเขียวด้วย เลยอยากทดสอบระบบระบายความร้อนกะการรับประทานไฟของทั้งสองตัวด้วย คราวนี้มาถึงบทสรุป ถ้าผมเลือกตัวใดตัวหนึ่ง อีกตัวผมขายทิ้งแน่นอน 555555 เตรียมตัวให้ดีนะครับ หึหึหึ

จอง......ถ้าไม่แพงมาก อิอิ
    หิ้วมาเผื่อด้วยก็ดี

Comment

ราคาไม่แพง ละจัดมาเด้อ ^^

Comment

เพื่อนผมอยู่สิงค์โปร์ 4870x2 แพงกว่าเมืองไทยอีกไม่งั้นผมฝากซื้อตั้งนานแล้ว...ATIเมืองไทยถูกสุดแล้วมั้งนะผมว่า...

Comment

รอชม

Comment

เผื่อราคาลงมากกว่านี้

Comment

หามือ 2 ในบอร์ดก็ได้นี่ครับ ราคาแหล่มมีประกันบานด้วย

sigpic

Comment

5555555555555555555555555+

Comment

เพื่อนที่อยู่เมืองนอกหลายประเทศ แถบๆนี้ก็มี

มาเมืองไทยทีก็ไปแต่พันทิพย์ สอยการ์ดกับแรมเต็มเลย
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

เพื่อนคุณบ้าแล้วครับ ผมไปสิงค์โปร์เกิน100 ครั้งมั้ง ไม่เคยเจอ อะไรที่แพงกว่าเมืองไทย ยกเว้นเค้ามาหา ซอร์ฟแวเถื่อนครับ หรือไม่ก็ หาหนังโป๊มั้ง เหอะๆๆ อย่าลืมว่าบ้านเค้า ไม่เสียภาษีเรื่องพวกนี้ ผมไม่รู้เพื่อนคุณบ้าหรือเซอร์กันแน่ เหอะๆๆ ตัวอย่าง 3870x2 6600 บาท 4870x2 14000+ บ้าปะ ถ้าไม่ไปประสบด้วยตัวเอง ก็อ่านผ่านๆ พอ บางอย่างผมอาจไม่รู้ แต่เรื่องเดินทางรอบโลก ผมผ่านหลายรอบครับ ไ่ม่ได้อวดร่ำอวดรวย แต่แค่พูดในฐานะที่ผ่านเมืองนอกมาเยอะ แล้วก็ไม่รู้จะเถียงกะพวกท่านทำไม ไม่พอใจก็ฝากเพื่อนคุณซื้ออะกัน จบข่าวววว

Comment

อากาศเริ่มร้อน ไปดีกว่า

Comment

อืม อากาศมันร้อนจริงๆ

Comment

ร้อนด้วยคน

Comment

จะมีคนเดือดเพิ่มอีกมั้ยนะ

Comment

นอกเมือง

Comment

Working...
                              X