Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^^^>> Notebook ASUS X45VD <<^^^^ ปิด 30-10-2561 | 23.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^^^^>> Notebook ASUS X45VD <<^^^^ ปิด 30-10-2561 | 23.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 30-10-2561 เวลา 23.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

ASUS X45VD

สภาพเครื่องริ้วรอยภายนอกตามการใช้งาน
    แต่ภายในสวยๆ เลย
    การใช้งานปกติดีทุกอย่างครับ
    เปิดใช้งานทั้งวันเช้ายันค่ำ ไม่มีค้าง ไม่มีดับ
    จอไม่กระพริบ ใช้งานลื่นๆ เลย
    สามารถอัพเพิ่มเติมได้ เพราะเหลือช่องใส่ Ram อีก 1 ช่อง

spec ต่างๆ ของเครื่อง ดูได้ที่รูปเลยนะครับ

ตำหนิหลักๆ ดังนี้
    -รอยขีดข่วนรอบตัว
    -จอเป็นเส้นตรงกลาง 1 เส้น (ขอบๆ ขาวด้วย)
    -ไม่มีแบตเตอรี่ให้

มีตัวเครื่องกับสายชาร์จให้ครับ(ไม่มีแบตฯ)

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามปกติ

เปิด 1,800 บาท +EMS 200 บาท
    สนใจมารับเองได้เลยที่ ซ.จรัญฯ 35

ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ Tel : 0994496168

Comment

Originally posted by benzanova View Post

Comment

Comment

Originally posted by wizd View Post

Comment

up

Comment

Comment

Comment

Originally posted by dack2509@s View Post
                  Originally posted by oou13 View Post

Comment

Working...
                  X