อุปกรณ์ (device): iphone 7Plus สี Silver 128gb เครื่องไทย อุปกรณ์ครบ หูฟังแกะใช้ไม่กี่ครั้ง สายชาร์จกับหัวชาร์จ ยังไม่เคยแกะใช้
ราคา (price): 17,500 บาท
สภาพ (condition):ใหม่ ตีต่ำๆ 95% เป็นเครื่องสำรองเก็บอยู่ในกล่องซะมากกว่า เครื่องไม่เคยตก กระแทกใดๆ Maximum Capacity ของแบตยัง100%ค่ะ
ตำหนิ (defect): รอยขนแมวบางๆตามการใช้งานเล็กน้อย
วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ประมาณปีกว่า
ประกัน (warranty): หมดแล้ว
เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนเป็นเงิน
วิธีติดต่อ (contact): Line : nong_sasi เบอร์โทรขอให้ตอนตกลงซื้อขายค่ะ
วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ขอนัดรับเท่านั้น สะดวกแค่เฉพาะที่ทำงาน All Seasons Place ตรงถ.วิทยุ ค่ะ

ปล.ขอคนสะดวกราคานี้ก่อนนะคะ ถ้าไม่ออกจะมาปรับลดเองค่ะ ราคานี้แถมเคสให้ฟรี 2 อัน ของแอปเปิ้ลแท้ กับเคสใส Spigen ค่ะ