Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย AC POWER ยาว 4.3 เมตร ยี่ห้อ Longwell

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย AC POWER ยาว 4.3 เมตร ยี่ห้อ Longwell

ลดราคาให้อีกครับ ถูกๆเลยครับ ติดต่อคุยกันได้ครับ
    ขายครับ ขายครับ ขายครับ ขายครับ ขายครับ ขายครับ
    สายไฟ AC Power Male to Female Cable อย่างดีขนาดใหญ่พิเศษ 3x1.04 SQ.MM. ยาว 2.7M 50 บาท
    สายไฟ AC Power Male to Female Cable อย่างดีขนาดใหญ่พิเศษ 3x1.04 SQ.MM. ยาว 4.3M 70 บาท
    ** หากซื้อจำนวนเยอะสามารถ ลดได้ครับ
    สามารถใช้กับพวก Server Computer, Storage และอื่นๆได้ครับ ติดต่อสอบถามได้ที่
    เบอร์ 0819956781

อยากขายครับ มีเยอะครับ
    Last edited by stepxforce; 1 Mar 2019, 16:54:12.

ดันครับ สอบถามได้ครับ

Comment

ลดราคาแล้วครับ อยากขาย

Comment

ดันครับ อยากขาย

Comment

ซื้อเยอะ ลดอีกนะครับ ดันครับ

Comment

ดันครับ ปรับราคาให้อีกครับ

Comment

ดันครับบบ

Comment

ดันครับผมมมม

Comment

ดันครับผม อยากขายยยย

Comment

สายไฟ AC Power Cable อย่างดีขนาดใหญ่พิเศษ 3x1.04 SQ.MM. ยาว 4.3M 70 บาท
                    -----
                    4เส้น+ส่งKerry เท่าไหร่ครับ

Comment

4 เส้น รวมส่ง Kerry 330 บาทครับผม

Comment

Originally posted by stepxforce View Post
                        4 เส้น รวมส่ง Kerry 330 บาทครับผม
                        ขอหมายเลขบัญชีด้วยครับ

Comment

Originally posted by D2U View Post
                          ขอหมายเลขบัญชีด้วยครับ
                          016-1-43515-5 ออมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลพระราม 3 นาย สุพจ บุญเพ็ญ

ถ้าโอนแล้ว รบกวนส่ง slip ให้ด้วยนะครับ และขอที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ ผมจะได้ส่งให้วันนี้เลย

Comment

แก้ไขครับ
                            ชื่อบัญชี Supoj Bunpen
                            กรุงเทพ 124-4-43652-1สาขา ลุมพินี
                            กสิกร 016-1-43515-5 สาขา เซ็นทรัลพระราม 3

Comment

Originally posted by stepxforce View Post
                              แก้ไขครับ
                              ชื่อบัญชี Supoj Bunpen
                              กรุงเทพ 124-4-43652-1สาขา ลุมพินี
                              กสิกร 016-1-43515-5 สาขา เซ็นทรัลพระราม 3
                              เอามา 5เส้นเลยก็ได้ครับ ผมโอนไป 400บ.
                              ที่อยู่ใน PM นะครับ

Comment

Working...
                              X