overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 5 12345 LastLast
Results 1 to 20 of 92
    OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Default 746th-Aconatic/Philips/Gear VR/JBL/TEFAL/iPod/Taiko/Teotc/Beats 31/10/61 23.30.59

1.Aconatic AN-SP558

Aconatic ลำโพงไร้สาย (2.1CH) รุ่น AN-SP558 (BT) มาพร้อมคุณภาพเสียงอันน่าทึ่ง
    ผลลัพธ์ที่ได้คือระบบเสียงที่หลายคนใฝ่ฝัน สามารถใช้เพื่อเป็นลำโพงสำหรับงานดนตรีได้อย่างง่ายดาย
    ขณะที่ตัววัสดุที่นำมาใช้ทำลำโพงนั้นก็คัดจากวัสดุคุณภาพดี มีความแข็งแรงทนทานสูง
    ให้คุณเพลิดเพลินไปกับทุกความบันเทิงได้ง่ายๆ ตอบสนองความต้องการของผู้ที่ชื่นชอบความบันเทิงทุกรูปแบบ
    ไม่ว่าจะเป็นการดูหนัง ฟังเพลง หรืองานดนตรีกลางแจ้ง ก็สามารถตอบโจทย์ได้เป็นอย่างดี

ลำโพงมินิโฮมเธียเตอร์ รุ่น AN-SP558
    -ประกอบด้วยลำโพง
    -ส่วน Driver Full Range ขนาด 3 นิ้ว (4W) 2 ข้าง
    -ส่วน Woofer ขนาด 6.5 นิ้ว (28W)
    -ค่า Output 56W = 28+(14 x 2) RMS
    -รองรับการฟังวิทยุ FM บันทึกได้ 100 สถานี
    -มีฟังชั่น LED Light (Active And Satellite)
    -สามารถเชื่อมต่อและเล่นไฟล์ผ่าน USB/SD Card Reader
    -เชื่อมต่อแบบมีสายด้วย AUX
    -เชื่อมต่อแบบไร้สายด้วย Bluetooth เวอร์ชั่น V 4.0 และ NFC Function
    รายการแรก เป็นลำโพง Bluetooth 2.1 ไฟวิ่ง เสียงดีมาก เบสตู้มๆ
    ตัวนี้ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องยี่ห้อ ผมแนะนำว่าคุ้มครับ ลำโพงสวย ไฟวิ่ง RGB เปลี่ยนสีได้สวยด้วย
    ตัวลำโพง ฝัง Bluetooth และ NFC มาให้เลย ใช้งานง่ายมาก มีจอแสดงผลบอกสถานะ
    ฟังวิทยุได้ ฟังเพลงผ่าน AUX(ช่องมือถือทั่วไป) ได้ ฟังผ่าน USB และ SD Card ได้หมด
    ลำโพงสภาพดีมาก ประกันผมไม่มั่นใจเท่าไหร่ คิดว่าน่าจะเหลืออยู่ แต่ขอตีเป็นหมดประกันไว้ก่อน
    ส่วนสภาพตามรูปเลย สวยๆครับ ประกันใจจากผม 15 วัน

ของใหม่ 1890 บาท
    https://www.wemall.com/d/L91351536

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    Kerry+150(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Philips Arcitec
    ขออนุญาตใช้ข้อความเดิมนะครับ เป็นเครื่องเดิม ลูกค้าฝากลงประมูลครับ สภาพสวยไม่ต่างจากเดิมครับ แบตทนเหมือนเดิม
    โกนหนวดเทพรุ่นเคฟล่าจากโรงงาน พร้อมถังล้าง+ชาร์จไฟ ไม่ตรงรุ่น(ใช้แทนกันได้)
    ของใช้งานได้ปกติ แบตโครตอึดๆ ใช้งานได้ยาวๆ เปิดทิ้งเป็นเดือนไม่หมด
    ถังใช้งานได้ปกติ เวลาใช้ ให้ใส่น้ำเปล่ากับน้ำยาล้างแล้วกดปุ่มเครื่องมันจะล้างให้
    โดยล้างแบบอัติโนมัติ ระบบคล้ายๆไฮโดรลิค เท่ๆ ล้างได้จริง
    นอกนั้นสภาพตามรูปครับ มีดรุ่นนี้มีขายแยก หาซื้อได้ครับ
    ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

3.Samsung Gear VR
    รายการนี้เป็น Gear VR ของแท้ จาก Samsung สภาพยกกล่อง
    ของใช้งานได้ปกติ สามารถใช้กับ Note5/S6/S6 Edge/S6 Edge+/S7/S7 Edge
    ถ้าจะใช้กับ S8/S8+ ต้องใช้ตัวแปลง USB C ร่วมด้วยครับ(ผมดูจากข้อมูลนะครับ)
    สภาพก็สวยๆ เหมือนใหม่ มีรอยบ้างเล็กน้อย อุปกรณ์ยกกล่องตามรูป
    ประกันใจ 15 วันครับ

EMS+70(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

4.JBL Clip 2

Review Cr.munkonggadget.com
    JBL Clip 2 ถือเป็นลำโพงบลูทูธ ขนาดเล็กที่มีเนื้อเสียงเกินตัว
    มาพร้อมกับฟังก์ชั่นการใช้งานที่สะดวกคล่องตัว พกพาใช้งานได้อย่างอุ่นใจ
    สามารถป้องกันน้ำได้ถึงระดับ IPX7 โดนน้ำได้อย่างสบายๆครับ
    และให้การเชื่อมต่อที่สะดวกสบายผ่าน Bluetooth หรือเล่นผ่านตัวสาย
    ไม่ว่าจะใช้งานทั่วไปหรือพกพาเดินทางก็ให้ความคล่องตัวแบบสุดๆครับผม

ลองมาดูส่วนของเสียงบ้างครับ แนวเสียงของ JBL Clip 2
    นั้นถือว่าเป็นลำโพงขนาดเล็กที่ให้เสียงใหญ่เกินตัว มิติเสียงให้มามีความโปร่งกว้าง
    ให้เสียงกลางที่ชัดเจน เสียงร้องเคลียร์ชัด และลื่นไหลเป็นอย่างดีครับ
    กลางแหลมเปิดชัดสดใส สามารถรายละเอียดของชิ้นดนตรีแยกได้อย่างชัดเจน
    ช่วงปลายแหลมให้ความสดใสที่ดีครับ เบสให้มามีขนาดกำลังดี อิมแพคแน่นกระชับ
    คุมจังหวะได้ดีเกินตัวครับ แนวเพลงไม่ว่าจะฟังเพลงช้าหรือเร็วก็ฟังได้อย่างเพลิดเพลินครับผม
    รายการนี้ เป็นลำโพง JBL Clip 2 ของแท้ เป็นสินค้าใหม่ ศูนย์ไทย
    จริงๆแล้วประกันมหาจักร 1 ปี แต่ผมเช็คไม่เป็น จึงขอตัดประกันศูนย์เหลือแค่ประกันใจจากผมแทน เพื่อความสบายใจ
    ลำโพงรุ่นนี้ เป็นลำโพง Bluetooth 4.2 กันน้ำ ระดับ IPX7 นะครับ โยนลงน้ำได้เลย แต่ดำลึกได้ไม่เกิน 1 เมตร
    เอาเข้าไปอาบน้ำ ว่ายน้ำ(มันลอย) หรือจะลุยน้ำ ก็ตามสะดวกครับ รุ่นนี้ซีลมาแบบแน่นๆ
    ที่พิเศษของรุ่นนี้อีกอย่างนึง คือ ตัวลำโพงจะมีโหมด Daisy Chain มาด้วย
    ซึ่งโหมดนี้ก็คือ นำลำโพง JBL Clip 2 มาต่อกัน 2 ตัวผ่าน Bluetooth เพื่อเพิ่มพลังเสียงให้กระหึ่มกว่าเดิมครับ
    แบตอยู่ได้ยาวๆ 8 ชั่วโมง ต่อการชาร์จ 2 ชั่วโมงครึ่ง(ขึ้นอยู่กับระดับเสียงที่เปิด)

สินค้าเป็นของใหม่ รุ่นลิมิเต็ด ไม่แกะซีลไม่แกะถุงเดิม ลายน้ำเงินส้ม+น้ำเงินเขียว มือ 1 ประกันใจ 15 วัน
    เป็นของที่ผมเก็บไว้เอง เพราะสภาพสวยและดีที่สุด กะเอาไว้ใช้ แต่เปลี่ยนไปใช้คอมชุดใหม่แล้วมันไม่เข้ากับเครื่อง เลยไม่ได้ใช้
    ขอเปิดมีราคา ไม่ออกไม่เป็นไร เข้าเนื่้อไม่ไหวละ

แยกเปิด 4.1 น้ำเงินส้ม/4.2 น้ำเงินเขียว

ราคาของใหม่ 2490 บาท
    https://www.mercular.com/jbl-clip-2-bluetooth-speaker/

รายการนี้เปิด 1000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

5.เครื่องปิ้งขนมปัง TEFAL

คุณสมบัติ
    ระบบ Toast lift system สำหรับยกขนมปังขึ้นเพื่อให้ง่ายต่อการหยิบ
    ระบบอิเลคทรอนิค ปรับความร้อนได้ 7 ระดับ เลือกระดับความเกรียมได้ตามต้องการ
    ฟังก์ชั่นพิเศษ มีฟังก์ชั่น Defrost และอุ่นร้อน เฉพาะรุ่น TT3670
    ตัวเครื่องหุ้มสเตนเลส ผิวภายนอกออกแบบสวยงามด้วยสเตนเลสสตีล และสีดำ elegant
    ใช้งานสะดวกมากขึ้น ปิ้งขนมปังได้พร้อมกันครั้งละ 2 แผ่น มีปุ่มหยุดปิ้ง สามารถหยุดปิ้งได้ตลอด
    ถาดรองเศษขนมปัง ถาดรองเศษขนมปังในตัวเครื่องสามารถถอดล้างได้
    ฝาปิดพลาสติก มาพร้อมฝาพลาสติกสำหรับกันฝุ่นเข้า
    กำลังไฟ 850 วัตต์
    ขนาดสินค้า 19.9*32.4*21.4 ซม
    รายการนี้เป็นเครื่องปิ้งขนมปัง ของ Tefal แท้ๆ สินค้าเป็นของใหม่ ไม่เคยใช้งาน
    ราคาของใหม่ก็ตามป้ายเลย 1190 บาทจากเซ็นทรัล(ปัจจุบันราคาก็ประมาณนี้-สองพัน ลองเช็คดูครับ)
    สภาพอาจมีรอยบ้าง เกิดจากการขนส่งและตั้งโชว์ครับ แต่โดยรวมก็ยังเหมือนใหม่
    ยังไม่เคยใช้ปิ้งขนมปังแน่นอน ได้ไปก็มือ 1 นี่แหละครับ เอาไปเปิดซิงขนมปังกันเอง
    ผมประกันใจสินค้าให้ 15 วัน

ขออนุญาตเอามาลงใหม่นะครับ คนที่ประมูลได้รอบก่อน บอกจะมารับเอง
    จนป่านนี้ ยังขับรถมาไม่ถึงบ้านผมเลยครับ ขออนุญาตลงประมูลด้วยครับ(เผื่อกำลังขับรถอยู่ จะได้รู้ว่าผมลงประมูลใหม่แล้ว)

EMS+100(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

6.iPod mini
    รายการนี้เป็น iPod Mini สภาพสวยแต่จอเบิร์นครับ
    เครื่องเป็นรุ่น 2GB เพราะเปลี่ยนใส่ CF Card มานะครับ
    อยากได้ความจุเยอะๆกว่านี้ แกะแล้วเปลี่ยน CF ใส่ได้เลยครับ
    แค่ค่าเปลี่ยน CF ก็หลายบาทแล้วครับ เน้นประมูลไปฟังเพลงละกันครับ
    จอเบิร์นตามรูป แต่ยังพอมองออกอยู่ ไฟติดสว่างปกติครับ

EMS+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

7.กลอง Taiko
    กลอง Taiko PS2 ของ namco ลิขสิทธิ์แท้ ยกกล่อง
    สภาพดี ใช้งานได้ปกติ ใช้เล่นได้เลย ผมเทสแล้ว
    สายจะมีตำหนิหน่อยเดียว ไม่มีผลอะไร ผมแจ้งไว้เฉยๆ
    ประกันใจ 15 วัน ใช้ได้กับ PS2 และคอมพิวเตอร์(เล่น EMU)

EMS+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

8.Teotc Limited Edition by Seiko
    รายการนี้ เป็นนาฬิกาที่ผลิตจำนวนจำกัด ขึ้นในปี 2000
    โดยตัวโมดูลนั้นใช้ของ Seiko ฟังก์ชั่นต่างๆเหมือนกับนาฬิกา Alba
    ผลิตจำกัดแค่ 1999 เรือนทั่วโลก มีความเกี่ยวเนื่องกับปรากฏการณ์ Y2K
    เพราะ ตัวอักษรภาษาญี่ปุ่นที่เห็น แปลว่า end of a century(ปลายศตวรรษ)
    นอกนั้นรายละเอียดฟังก์ชั่นการใช้งานเพิ่มเติม ลองอ่านดูจากลิ้งที่ผมแนบไว้ให้นะครับ
    ส่วนสภาพนาฬิกายังสวย จอสวยไม่ขาด ไฟติด ปุ่มกดได้หมดทุกปุ่ม
    ประกันใจ 15 วัน รอยด้านข้างนาฬิกา สามารถเช็ดออกได้นะครับ ลงวีนอลสวยจบครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม
    http://whichwatchtoday.blogspot.com/...-by-seiko.html

รายการนี้เปิด 500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

9.สาย Beats แท้
    รายการนี้เป็นสายหูฟัง 3.5" AUX ของ Beats แท้
    สภาพสวย สายขาว รีโมทและไมค์ใช้งานได้ปกติ

EMS+40(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

10.SONY MDR EX750NA
    SONY MDR EX750NA หูฟังอินเอียร์คุณภาพเสียงระดับ Hi-res Audio
    มาพร้อมไดรเวอร์แบบไดนามิคขนาด 9 มม. ให้พลังเสียงที่ดุดัน
    พร้อมทั้งระบบ Noise Cancelling ที่สามารถตัดเสียงภายนอกได้สูงถึง 90%
    ลดปัญหาเสียงรบกวน ตัวบอดี้จะมีลักษณะเป็นทรงกระบอกโค้งมนเข้ารูป
    และมีน้ำหนักที่เบามากอีกด้วยครับ

มาถึงเรื่องเสียงกันบ้างครับ โดยเจ้า EX750NA นั้นให้เสียงเบสเป็นลูกกลมโต
    อิมแพคแรงปะทะหนักแน่น ไม่มีบวมเบลอแต่อย่างใด เสียงร้องฟังสนุกโฟกัสง่าย
    และตำแหน่งนักร้องอยู่ตรงกลางที่พอดี ให้เสียงกลางที่เปิดและคมชัด
    อีกทั้งยังมีเสียงปลายแหลมที่สดใสไม่พร่ามัว ส่วนแนวเพลงก็ฟังได้ตั้งแต่ POP, ROCK, EDM,
    หรือเพลงจังหวะรุกเร้ามัน ๆ ก็ทำได้ดี รับรองว่าต้องมีโยกไหล่ตามจังหวะแน่นอนครับ

Cr.munkonggadget.com
    รายการนี้เป็นหูฟัง ระบบ NC รุ่นใหม่ของ Sony สภาพสวยๆ เสียงดีมาก
    เทสแล้วใช้งานได้เกือบปกติ ยกเว้นเรื่องชาร์จไฟ ที่ไม่แน่ใจเท่าไหร่ว่าชาร์จได้หรือไม่
    คือผมได้มา แบตมันหมด ผมเลยมาเสียบชาร์จไฟ แต่ไฟชาร์จไม่ติด
    ผมเลยปล่อยสายชาร์จทิ้งไว้ซักพัก พอมาเปิดอีกที มันก็มีไฟระบบ NC ทำงานได้ปกติแล้ว
    ตรงนี้ ผมจึงไม่มั่นใจว่า ไฟชาร์จเสีย หรือว่าพอร์ทชาร์จเสียนะครับ อันนี้อ่านก่อนแล้วตัดสินใจนะครับ
    ส่วนถามว่าถ้าไม่ใช้ NC แล้วฟังได้มั้ย ตอบเลยว่าฟังได้ปกติเช่นกัน ไม่จำเป็นต้องเปิดระบบครับ
    ผลเทสตอนผมใช้งาน ผมถ่ายตอนไฟติดให้ดูตามรูปครับ สภาพก็สวยๆตามรูป
    ประกันใจ 15 วัน ว่าเปิดแล้วมีไฟติดตามรูป ไม่ประกันใจเรื่องการชาร์จไฟ(ทั้งพอร์ทและหลอดไฟแสดงสถาะนะ)

ราคาของใหม่ 4990 บาท
    https://www.sony.co.th/th/electronic...es/mdr-ex750na

EMS+60(ไมรวมโปรส่งฟรี)

11.Dell DVD
    รายการนี้ ผมได้มา เทสให้ไม่ได้นะครับ เพราะมันคือพอร์ทอะไรก็ไม่รู้เหมือนกัน เอาไปลองกันดูครับ
    อยากได้ ลงชื่อ(เฉพาะท่านที่ใส่ราคาประมูลกระทู้นี้เท่านั้น)

แจก

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 31/10/61 เวลา 23.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 8.00(เช้า) วันของวันถัดไป หลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งตามแต่ละหัวข้อให้ เช่น EMSหรือลงทะเบียน (ยกเว้นบางรายการที่อาจลงทะเบียนไม่ได้ จะส่งเป็นธรรมดาแทน)

13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.30.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย อ่านทุกวัน เร็วบ้าง ช้าบ้างแล้วแต่ความสะดวก)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น พิมพ์ทิ้งไว้ นานๆจะตอบที)
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-2 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa
    User:aiounzar

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

OverclockZone Member

9//100
    11//ลงชื่อ

OverclockZone Member VITA's Avatar
    เซียร์รังสิต/สายไหม/เส้นลำลูกกา

1 / 100
    2 / 100
    3 / 100
    5 / 100
    6 / 100
    7 / 100
    9 / 110
    10 / 100
    0633433961
    11 ลงชื่อ

freedom_gx's Avatar
    หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง

10. / 100

094-094-92-62

OverclockZone Member chatchai99's Avatar

2/200
    0817460201

freedom_gx's Avatar
    หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง

10. / 120

094-094-92-62

OverclockZone Member btton4's Avatar

3./200/0922591920

OverclockZone Member สยาม's Avatar
    ยูสสำรอง chetsmile รามอินทรา กม.8 คู้บอน 27

รายการที่ 1 เบสดังตู้มๆ หรือดังตับๆครับ

1/110
    2/210
    0894823768
    ลงชื่อรายการ 11 ค่ะ

OverclockZone Member HighSpeeds's Avatar

2-220
    3-220
    0865939477

OverclockZone Member bindee's Avatar

2.500.-

0958781878

OverclockZone Member Jimmycool's Avatar

3/240
    6/120
    ลงชื่อด้วยนะครับ

OverclockZone Member ae3848's Avatar
    คู้บอน รามอินทรา

9/140.-
    11/..

OverclockZone Member shindarax's Avatar

2. 800 / 0849941991 โป๊ป

OverclockZone Member

5.200
    0625161771

OverclockZone Member crow9720's Avatar

1.350/0822750332

OverclockZone Member benzanova's Avatar

5.220

11.ลงชื่อครับ

OverclockZone Member c.c.r's Avatar

9.160
    0958602636

OverclockZone Member s4415547's Avatar

1/200
    10/200
    chin/0940414204

Page 1 of 5 12345 LastLast

Bookmarks

Bookmarks