Announcement

Collapse
No announcement yet.

WD PURPLE 4TB ยังไม่แกะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] WD PURPLE 4TB ยังไม่แกะ

ขายตามหัวข้อครับ เคลมได้ตัวใหม่ เหมือนซื้อของใหม่แต่ประกันเหลือน้อยหน่อย ประกัน WD ถึง 28/2/2019 ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ที่มีพื้นที่ดีๆ ขอบคุณผู้ซื้อด้วยครับรวมส่ง KERRY ของอยู่กรุงเทพนะครับ นัดรับ แถวสาทร สีลม รองเมือง สวนลุม แนวรถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ ศาลาแดง รถใต้ดิน สีลม สวนลุม หรือละแวกใกล้เคียง สนใจโทร 0832245034 ถ้าไม่รับเดี๊ยวโทรกลับ ไลน์ไอดีตามชื่อ user เลยครับ หรือpmแล้วแต่สะดวก

Last edited by somtee333; 7 Nov 2018, 14:48:20.

Up

Comment

Up

Comment

up

Comment

Originally posted by Supat125 View Post
          up
          ขอบคุณครับที่ช่วยอัพ

Comment

Up

Comment

Up

Comment

Up

Comment

Up

Comment

ลดได้เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by wuthisak View Post
                      ลดได้เท่าไหร่ครับ
                      PM ครับ

Comment

Working...
                      X