Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 690 Ref. สองใบสภาพ 85% น่าสะสม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] GTX 690 Ref. สองใบสภาพ 85% น่าสะสม

GTX 690 Ref. สองใบงามๆครับผม สภาพ 85%

สภาพดูดีทั้งคู่ครับผม ใช้งานเล่นเกมส์เป็นหลักครับ
    ปัจจุบันใช้เล่น Black desert เปิด Single chip อุณหภูมิอยู่ที่ 80-89 องศาเซลเซียส รอบพัดลม auto ครับ แต่เกมส์อื่นปกติเปิด 2 chips ครับ

มีของยี่ห้อ ASUS และ Gigabyte ครับผม ประกันหมดทั้งคู่
    1. ASUS กล่องครบน่าสะสม ไม่มีตำหนิ
    2. Gigabyte ไม่มีกล่อง ตำหนิ ไฟตรง GEFORCE GTX จะอ่อนๆกว่าตัว asus ครับผม

Specification : https://www.geforce.co.uk/hardware/d...specifications

ขายแยก ขอขายใบ ASUS ราคา ขายแล้ว บาทครับ
    รับมือที่เดอะมอลล์บางกะปิแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับผม
    Gigabyte ราคา ขายแล้ว บาท รวมส่ง ครับ
    ลูกค้าโอนมาแล้วนะครับ ขอบคุณครับ
    สามารถนัดรับได้ที่ตามสถานี BTS ครับผม

สนใจติดต่อได้ทาง
    Line : nestza12308
    Facebook : Bundit Songpracha (สะดวกสุด)
    Tel : 089-4745924 (เนส)
    เครดิตการขาย : คลิก

1.jpg 3.jpg
    Last edited by nescapo; 7 Nov 2018, 16:55:06.

Comment

Originally posted by universiam View Post
      ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

ติดจองสองใบเลยครับ

Comment

ดันครับผม หลุดจองแล้วเน้อ

ปล.1 ของอยู่ กทม. นะครับ สามารถนัดดูและนัดรับได้ครับผม
          เป็นสินค้าฝากขายนะครับ สินค้าไม่ได้อยู่กับตัว ถ้าสินค้ามีปัญหาใน 7 วัน สามารถขอคืนเงินได้เลยนะครับ
          ปล.2 ซื้อเป็นของสะสมได้ ใช้งานปกติสามารถเล่นได้ปกติ แต่คุณต้องทำใจไว้แล้วว่า มันเป็นสินค้ามือสองที่ไม่มีประกัน ฉะนั้นแล้ว ควรตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะครับ

Comment

ดันครับ +++

Comment

ดันคร้าบ

Comment

Comment

ไม่ได้มาหลายวัน ดันคร้าบ

Comment

นัดรับ 1 ตัวครับผม ตัว Asus ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดันคร้าบ เหลือ Gigabyte อีกตัว xxxx รวมส่งครับผม
                      Last edited by nescapo; 12 Aug 2019, 05:06:51.

Comment

เมื่อเช้าติดงานอยู่เลยไม่ได้ตอบ กำลังจะแอดเฟซไปหาเลย ไปซะแล้ว asus

Comment

Originally posted by sonny* View Post
                          เมื่อเช้าติดงานอยู่เลยไม่ได้ตอบ กำลังจะแอดเฟซไปหาเลย ไปซะแล้ว asus
                          สนใจเป็นตัว Gigabyte ไหมครับ อายุการใช้งานเท่ากันครับผม

Comment

ออกหมดแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                            X