Announcement

Collapse
No announcement yet.

Huawei P20 Pro เครื่องไทย สีทไวไลท์ กล้องเทพสามตัว สวยๆ 2เดือน มีประกันจอแตก ประกันย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Huawei P20 Pro เครื่องไทย สีทไวไลท์ กล้องเทพสามตัว สวยๆ 2เดือน มีประกันจอแตก ประกันย

ขายแล้วครับ

ขอบคุณครับ

เพจผมขอฝากด้วยครับ www.facebook.com/PWMobilesGadgets/ ขอบคุณครับ

Last edited by poowe893; 11 Nov 2018, 19:19:43.

สอบถามได้ครับ

Comment

เคยซื้อ MATE 8 จากท่านมา 7000 ใช้ 2เดือนพัง โคตรเสียดาย

Comment

อ้าวเหรอครับ เสียดายแทนครับTT

Comment

ใช่ครับเสียดาย กำลังหา P20 Pro ตอนนี้ความรู้สึกกลายเป็นว่าไม่มั่นใจของมือ2 จากท่านเลย

Comment

Working...
          X