Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Computer Set , Computer Brand All In One มือหนึ่ง มือสอง มาขายครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] มี Computer Set , Computer Brand All In One มือหนึ่ง มือสอง มาขายครับ

บริการรับซื้อ ขาย แลก เปลี่ยน ฝากขาย Notebook , Accessories , กล้อง Digital , Computer และอุปกรณ์ทุกชนิด

มีรายการสินค้า ดังต่อไปนี้ครับ

ลำดับที่ 1 มี HP Pavilion Desktop TP01 AMD Ryzen 5 4600G nVdia GeForce GTX 1650 SUPER (4GB DDR6) Ram 8GB DDR4 HDD 1,000GB Wi-Fi Bluetooth Win11 สภาพกริ๊บๆ มาขายครับ

โพสต์ PM หรือโทร. 086-668-6789 โต้ง ขอบคุณมากครับ

ID Line : sudswing : Link https://line.me/ti/p/ugdQdoZE92 เพื่อเพิ่มเพื่อน อัตโนมัติ

สถานที่ ที่สะดวก ทุ่งครุ ประชาอุทิศ พระประแดง พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ[/SIZE]

ลำดับที่ 1 มี HP Pavilion Desktop TP01 AMD Ryzen 5 4600G nVdia GeForce GTX 1650 SUPER (4GB DDR6) Ram 8GB DDR4 HDD 1,000GB Wi-Fi Bluetooth Win11 สภาพกริ๊บๆ มาขายครับ

สวัสดีครับพี่น้อง รอบนี้มีมากันอีกแล้วครับพี่น้อง สำหรับพี่น้องที่พลาดไปจากรอบที่แล้ว หรือสำหรับพี่น้องที่ กำลังมองหา Computer Set เพื่อที่ต้องการจะนำไปรองรับการใช้งานในองค์กร หรือ ทำงานต่างๆ ที่ต้องการ เหมาะสำหรับท่านที่มีพื้นที่อันจำกัด หรือ ต้องการความสะดวกในการเคลื่อนย้าย อาทิเช่น ใช้ทำเป็น ชุดดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ต ชุดร้องเพลงคาราโอเกะ ร้านอาหาร ร้านกาแฟ เพื่อประหยัดพื้นที่การใช้สอยก็ย่อมได้ครับ รอบนี้ขอนำเสนอ HP Pavilion Desktop TP01 มาพร้อมกับ CPU AMD Ryzen 5 4600G (3.7 GHz base clock, up to 4.2 GHz max boost clock, 8 MB L3 cache, 6 cores, 12 Threads) เป็น RAM DDR4 ยัดมาให้ 8GB สามารถอัพเกรดเพิ่มเติมได้ Harddisk ลูกโตๆ สำหรับเก็บข้อมูล หรือ หนัง ดูกันให้ตาฉ่ำ ด้วยขนาดใหญ่โตถึง 1,000GB (1TB) มีการ์ดจอแยก nVdia GeForce GTX 1650 SUPER (4GB DDR6) แรงๆ เหมาะสำหรับเล่นเกมส์ ทำงานหนักๆ ได้สบายๆ อีกทั้งยังมี DVD RW เพื่อความคล่องตัวในการใช้งาน มี Port การเชื่อมต่อต่างๆ เพียงพอสำหรับการใช้งานทั่วไป มี Port USB มาให้มากมายถึง 8 Port รวมทั้ง Port การเชื่อมต่อมาให้แบบครบครัน ในรูปทรงที่สวยงาม เน้นเบา กระทัดรัด พกพาสะดวก

อุปกรณ์มีตัวเครื่อง HP Pavilion Desktop TP01 สายไฟ Mouse และ Keyboard ทั่วไปพร้อมใช้งานเลยครับ มาดูรายละเอียดกันเลยครับ

Processor
    CPU AMD Ryzen 5 4600G (3.7 GHz base clock, up to 4.2 GHz max boost clock, 8 MB L3 cache, 6 cores, 12 Threads)
    Graphic system
    Graphic Chip nVdia GeForce GTX 1650 SUPER (4GB DDR6)
    Main Memory
    Memory 8 GB DDR4
    Hard Disk Drive
    Hard Disk 1,000 GB (1TB)
    Optical Disc Drive
    Drive DVD
    Connection
    Wireless Wi-Fi + Bluetooth
    LAN Yes

OS Bundle
    Windows 11 (64 Bit)

พี่น้องท่านใดสนใจ รับไปเลย ในราคา 8,900 บาท ครับพี่น้อง

โพสต์ PM หรือโทร. 086-668-6789 โต้ง ขอบคุณมากครับ

ID Line : sudswing : Link https://line.me/ti/p/ugdQdoZE92 เพื่อเพิ่มเพื่อน อัตโนมัติ

สถานที่ ที่สะดวก ทุ่งครุ ประชาอุทิศ พระประแดง พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ

ชมรูปสินค้าจริง ไม่ต้องมานั่งตกแต่งภาพ กันได้เลยครับ

หากท่านใดเห็นว่า ราคาแพงเกินไป สามารถแจ้งหรือแนะนำได้โดยการ PM หรือโทร. หรือผ่านเลยไป หากพี่น้องท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสมเชิญซื้อได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by sudswing; 7 Aug 2023, 20:51:32.

หากท่านใดเห็นว่า ราคาแพงเกินไป สามารถแจ้งหรือแนะนำได้โดยการ PM หรือโทร. หรือผ่านเลยไป หากพี่น้องท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสมเชิญซื้อได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by sudswing; 7 Aug 2023, 20:07:05.

Comment

กระทุ้งรอบดึกครับผม

Comment

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$% สินค้าได้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่ช่วยดุน ช่วยดัน ช่วยกระทุ้ง ขอบคุณครับ

Comment

รายการสินค้ามีอัพเดทอยู่หน้าแรกครับผม

Comment

กระทุ้งรอบเช้าครับผม

Comment

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$% สินค้าได้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่ช่วยดุน ช่วยดัน ช่วยกระทุ้ง ขอบคุณครับ

Comment

รายการสินค้ามีอัพเดทอยู่หน้าแรกครับผม

Comment

Comment

กระทุ้งรอบเย็นครับผม

Comment

Comment

กระทุ้งรอบดึกครับผม

Comment

Comment

สินค้าได้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่ช่วยดุน ช่วยดัน ช่วยกระทุ้ง ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Working...
                              X