Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลทดสอบ 3G Truemove ย่านสีลม ครับ แรงเร็วและราคาถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่างๆเทสตัวนี้หน่อยครับ OPTION GT MAX 7.2 express/slot EXPRESS เพราะว่า ผมใช้ได้แต่ตัวนี้อ่ะ จะใช้แบบ USB ไอ้ไวโอ้(แบตเน่าเหมือนกัน)ตัวดีก็มีแค่ 2 USB ไม่พอจะใช้

ปล.แล้วแถวหอผมมันจะมีสัญญาณเมื่อไหร่กันหว่า ขนาด TrueWifi ยังจับไม่เจอเลยอ่ะ(เกี่ยวไหมอ่ะ) ผมอยู่ระหว่างฟิวเจอร์บางแคกับตลาดบางแคอ่ะ(ศูนย์ฮอนด้าและโตโยต้า ภาษีเจริญ)

Comment

โอ้โห สุดๆ ไปเลยครับ 3G มาเมื่อไร เน็ตหอพักล่มจมครับ ทุกวันนี้จ่าย 300 บาท

ได้ความเร็ว 256 kb แถมเหมือนอุ้มระเบิดเอาไว้ครับ จะเน่าเมื่อไร ก็ไม่รู้

วันไหนอยากใช้เน็ตมากๆ มันเน่าจนเล่นไม่ได้ก็มี ตอนนี้เหมือนโดนมือดี เอา Password ไปใช้

อย่างเซ็งครับ เลยไปเอา password ของห้องข้างๆ มาใช้ (ไม่มีคนอยู่ = =")

Comment

Working...
      X