Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q91 เปิด69หลากหลายอุปกรณ์ใช้กับมือถือใช้ในบ้านปิด06ห้าทุ่มครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q91 เปิด69หลากหลายอุปกรณ์ใช้กับมือถือใช้ในบ้านปิด06ห้าทุ่มครับ

Q91 เปิด69ทุกชิ้นครับหลากหลายอุปกรณ์ใช้กับมือถือใช้ในบ้านปิด06ห้าทุ่มครับ

ปิดประมูลวันที่ 06 พฤศจิกายน 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไรก็ได้ครับแต่ลงท้ายด้วย 0 บาท ครับ !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม line id / O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ ***กล่องหรือซองบรรจุต้องมีด้วยนะครับ ****

1.สายAUXฟ้า 3.5 mm ยาว 22 CM ไว้สำหรับขยายช่อง Audio 3.5 mm จาก 1 เป็น 2 ได้ครับ
    เปิดประมูล 1.สายAUXฟ้า 69 บาท

2.สายAUXชมพู 3.5 mm ยาว 22 CM ไว้สำหรับขยายช่อง Audio 3.5 mm จาก 1 เป็น 2 ได้ครับ
    เปิดประมูล 2.สายAUXชมพู 69 บาท

3. สาย OTG USB Type-C เป็นสายUSB พอร์ต Type-C สำหรับมือถือรุ่นใหม่ เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่นๆ ผ่าน USB ครับ
    เปิดประมูล 3. สาย OTG USB Type-C 69 บาท

4. สายUSB LIGHTING DATA AND CHARG FOR IP5 ขึ้นไป สายยาว 100 CM สายคุณภาพมาตราฐานและทนทานดีครับ
    เปิดประมูล 4. สายUSB LIGHTING 69 บาท

5. สายUSB Type-C DATA AND CHARG FOR Andriord รุ่นใหม่ๆครับ สายยาว 100 CM สายคุณภาพมาตราฐานและทนทานดีครับ
    เปิดประมูล 5. สายUSB Type-C 69 บาท

6. สายUSB Micro DATA AND CHARG FOR Andriord รุ่นทั่วไปครับ สายยาว 100 CM สายคุณภาพมาตราฐานและทนทานดีครับ
    เปิดประมูล 6. สายUSB Micro 69 บาท

8. ลำโพงBT mini speaker เป็นลำโพงบลูทูธทรงถ้วยขนาดเล็ก ใช้ฟังเพลงจากมือถือ หรือฟังจาก USB ได้ครับ
    ตัวลำโพงมีไฟ LED หลายสีส่องแสงขณะเปิดใช้งาน มาพร้อมสายUSBสำหรับชาร์จ
    เปิดประมูล 8. ลำโพงBT mini speaker 8. 1ลายตาราง 69 บาท 8.2 ลายกราฟฟิก 69 บาท

9. MINI SCALE เครื่องชั่งน้ำหนักจิ๋ว เป็นเครื่องช่างดิจิตอลขนาดเล็กเท่านามบัตร สามารถชั่งได้สูงสุด 200กรัม ปรับหน่วยได้ 4 แบบ
    หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก ใช้ถ่านกระดุมมีแถมในก่ลองครับ
    เปิดประมูล9 . MINI SCALE 69 บาท

10. Night View Glass แว่นตัดแสงยามค่ำคืน แว่นทรงเรย์แบน เลนส์สามารถตัดแสงไฟหน้ารถยามค่ำคืนได้ดี
    เหมาะสำหรับใส่ขับรถกลางคืนครับ
    เปิดประมูล 10. Night View Glass 69 บาท

11. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-1609 LED*1 1W ไฟสีขาว แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว
    ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล11. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-1609 69 บาท

12. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-181 LED*1 1W ไฟสีขาวพร้อมแผ่นกรองแสงสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว
    ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 12. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-181 69 บาท

13. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    เปิดประมูล13. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 69 บาท

14. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    เปิดประมูล14. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีเหลือง 69 บาท

15. ไฟฉาย3/1 เป็นไฟฉายขนาดเท่าปากกา มีเลเซอร์+แสงม่วงตรวจแบงค์ปลอมในตัว
    แบตเตอรี่ในตัว ชาร์จไฟผ่าน USB ขนาดเล็กพาสะดวกก
    เปิดประมุล 15. ไฟฉาย3/1 69 บาท

16. หลอดไฟดักยุง เป็นหลอดไฟLED แสงสีขาว 15 W พร้อมที่ดักยุงและแมลงไฟฟ้าในตัว
    ขั้วหลอดแบบเกลียว สามารถเปิิดได้ 2แบบ เปิดหลอดไฟ+ดักยุง หรือเปิดหลอดไฟอย่างเดียวได้ครับ
    เปิดประมูล 16. หลอดไฟดักยุง 69 บาท

17.ชุดไฟจักรยาน เป็นชุดหลอดไฟสำหรับติดตั้งกับจักรยาน ประกอบด้วยไฟหน้าLED*5 + ไฟหลังกระพริบได้หลายจังหวะ
    พร้อมที่ติดตั้งกับตัวจักรยาน ตัวหลอดไฟสามารถกันน้ำ กันฝนได้ครับ
    เปิดประมูล17. ชุดไฟจักรยาน 69 บาท

18. แว่นขยายมือจับ เลนส์ 3*75 mm + 8*20 mm มีไฟLED*10 ส่องสว่างในตัว ใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 18. แว่นขยายมือจับ 69 บาท

19. SANDA HOLDER ตัวกรองสารทาร์+นิโคตินจากบุหรี่ ช่วยลดสารพิษจากการสูบบุหรี่ลงได้ครับ ในกล่องบรรจุตัวกรองจำนวน*10+1 ชิ้น
    เปิดประมูล 19. SANDA HOLDER 69 บาท

20. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก motomo มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 20. เคสซิโลโคน IPHONE6 สีดำลายกราฟฟิก 69 บาท

21. เคสซิโลโคน IPHONE 7 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 21. เคสซิโลโคน IPHONE 7 69 บาท

22. เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีดำด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 22. เคสซิโลโคน IPHONE6 69 บาท

23.เคสซิโลโคน IPHONE6 ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีขาว มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 23. เคสซิโลโคน IPHONE6 69 บาท

24. เคสซิโลโคน IPHONE 7+ ด้านหลังสีใส ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 24.เคสซิโลโคน IPHONE 7+ 69 บาท

25. เคสซิโลโคน IPHONE 6 ด้านหลังสีกรมท่า ด้านข้างสีดำ ด้านหลังมีที่ตั้งมือถือและที่จับกันหลุดมือในตัว
    เปิดประมูล 25. เคสซิโลโคน IPHONE 6 69 บาท

26. เคสซิลิโคน IPHONE 6 + 18.1 ด้านหลังสีกรมท่าพร้อมลายในตัว ด้านข้างสีดำ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    26.2 ด้านหลังสีดำ ด้านข้างใส มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 26 เคส IP6+ 26.1 สีกรมท่า 69 บาท 26.2 สีดำ 69 บาท

27. TAR STOP ตัวกรองสารทาร์จากบุหรี่ ช่วยลดสารพิษจากการสูบบุหรี่ลงได้ครับ ในกล่องบรรจุตัวหกรองจำนวน*8 ชิ้น
    เปิดประมูล 27. TAR STOP 69 บาท

28. นามบัตรนินจา 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 28. นามบัตรนินจา 69 บาท

29. ไฟฉายฉุกเฉิน เป็นไฟฉาย ไฟกระพริบ ที่ตัดสายเข็มขัดนิรภัย ทุบกระจกรถ
    มีแม่เหล็กไว้ติดตั้งบนรถได้ กันน้ำได้ ใช้ถ่านAA*2
    เปิดประมูล 29. ไฟฉายฉุกเฉิน 69 บาท

30. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี แสดงเวลา วันที่ และอุณหภูมิได้ มีไฟกระพริบหลากสี สามารถกดเปลี่ยนสีได้
    ใช้ถ่านกระดุม2ก้อนสำหรับนาฬิกามีแถมให้ครับ และใช้ถ่านAAA*4 ก้อนเพื่อเปิดไฟหลากสีครับ ***แถมถ่านAAA*4 ให้ด้วยครับ
    เปิดประมูล 30. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 69 บาท
    [ul=https://www.picz.in.th/image/8Fp1b][/url]

31. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 31. ปัตตาเลี่ยน NOVA 69 บาท

32. ปากกาวัดไฟฟ้า ปากกาสำหรับเช็คไฟฟ้าตามที่ต่างๆ เช่นสายไฟที่คิดว่ารั่ว มีแถม เทปดำพันสายไฟ มีดคัทเตอร์ และไขขวงด้วยครับ
    มีไฟLED ปุ่มLED สัญญาณเสียงแจ้งเตือน ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล32. ปากกาวัดไฟฟ้า 69 บาท

33. ปากกาแกะสลัก สำหรับแกะสลักชื่อลงบน ไม้ เหล็ก แก้ว หนัง ได้ครับ พร้อมหัวแกะสำหรับ 1 ชิ้น ใช้มเตอร์ไฟฟ้าผ่านถ่านAA*2
    เปิดประมูล 33. ปากกาแกะสลัก 69 บาท

34. ที่แคะหูไฟฟ้า เป็นที่แคะสิ่งสกปรกภายในหูแบบไฟฟ้า โดยที่ปลายด้ามแคะสามารถสั่นและดูดสิ่งสกปรกออกได้ครับ
    มาในกล่องเก็บอย่างดี พร้อมหัวแคะสำรองอีกสองชิ้น และถ่านAAA*1 สำหรับใช้งาน
    เปิดประมูล 34. ที่แคะหูไฟฟ้า 69 บาท

35. SWitch Light เป็นไฟLEDส่องสว่างมากพร้อมสวิตต์เปิด-ปิด
    ใช้สำหรับติดตั้งภายในตู้เสื้อผ้า ทางเดิน หัวนอน ใช้ถ่านAAA*3
    ด้านหลังมีแม่เหล็ก/ที่ห้อยปุ๊กสำหรับติดตั้งได้ทันที
    เปิดประมูล 35. SWitch Light 69 บาท

37.ชุดไฟจักรยาน เป็นชุดหลอดไฟสำหรับติดตั้งกับจักรยาน ประกอบด้วยไฟหน้าLED*5 + ไฟหลังกระพริบได้หลายจังหวะ
    พร้อมที่ติดตั้งกับตัวจักรยาน ตัวหลอดไฟสามารถกันน้ำ กันฝนได้ครับ
    เปิดประมูล 37. ชุดไฟจักรยาน 69 บาท

38. POCKET TORCH เป็นไฟแช็คแบบเติมแก็สได้ ไฟแรงแบบเจ็ท สามารถปรับแรงไฟได้
    ล็อคได้ มีที่ปิดและฐานตั้งในตัว เดี๋ยวเติมแก็สให้เต็มเอาไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 38. POCKET TORCH 69 บาท

39. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม เป็นเครื่องช่างน้ำหนักกระเป๋าและอื่นๆ ระบบดิจิตอล มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก
    หน้าจอมีไฟขณะทำงาน ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพ็ค
    เปิดประมูล39. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม 69 บาท

40. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 40. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 69 บาท

41. ถ่านชาร์จ K-1 18650 3000 mAh * 2 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว มาตราฐาน มอก. ครับ
    เปิดประมุล 41. ถ่านชาร์จ K-1*2 ก้อน 69 บาท

42. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 42. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 69 บาท

43. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 43. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 69 บาท

44. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE ก้อนแดง 18650 3000 mAh * 2 ก้อน
    เปิดประมุล 44. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE ก้อนแดง 69 บาท

45. เครื่องชั่งน้ำหนักเพชร ทอง เป็นกิโลดิจิลตอลขนาดเท่านามบัตร หน้าจอ LCD พร้อมไฟ LED
    ชั่งน้ำหนักได้สูงสุด 200 กรัม มีหน่วย g/oz/dwt/ct ใช้ถ่านกระดุมแบนมีแถมให้ครับ พร้อมซอง
    เปิดประมุล45. เครื่องชั่งน้ำหนักเพชร 69 บาท

46. HD VISION เป็นแว่นกันแดด 2 ชิ้น 1.เป็นเลนส์สีดำไว้ลดแสงตอนกลางวัน 2.เป็นเลนส์สีชาไว้ลดแสงตอนกลางคืน
    ทั้ง2 แบบ สามารถสวมทับแว่นสายตาได้
    เปิดประมูล 46. HD VISION 69 บาท

47. RED SHIFT แว่นกันแดดน้ำหนักเบา ทรงสปอร์ต กันแสง UVA / UVB ได้ 100%
    เหมาะสำหรับใส่ออกกำลังกาย
    เปิดประมูล47 . RED SHIFT 69 บาท

49. หลอดไฟดักยุง เป็นหลอดไฟLED แสงสีขาว 15 W พร้อมที่ดักยุงและแมลงไฟฟ้าในตัว
    ขั้วหลอดแบบเกลียว สามารถเปิิดได้ 2แบบ เปิดหลอดไฟ+ดักยุง หรือเปิดหลอดไฟอย่างเดียวได้ครับ
    เปิดประมูล 49 หลอดไฟดักยุง 69 บาท

50. 60X MicroScope กล้องขยาย 60X สามารถปรับระยะโฟกัสได้ สำหรับส่องพระ เครื่องประดับ มีไฟLED สำหรับใช้ขณะส่องวัตถุ
    เป็นไฟฉายในตัว ไฟLEDสีม่วงสำหรับตรวจธนบัตรในตัว ขนาดเล้กพกพาสะดวก ใช่ถ่านกระดุม*2 มีแถมในตัวครับพร้อมซองสำหรับเก็บ
    เปิดประมูล50. 60X MicroScope 69 บาท

51. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา เป็นที่สูบรถรถจักรยาน มอเตอร์ไซค์ ลูกบอล ลูกบาส ลูกโป่งได้ครับ
    ขนาดเล็กพกพาสะดวก มีที่ติดตั้งกับจักรยานในตัว
    เปิดประมูล 51. ที่สูบลมจักรยานขนาดพกพา 69 บาท

52. Speed Out เป็นหัวสว่าน สำหรับไขน็อตที่ปกติ หรือน็อตที่หัวเสียหายได้
    ใช้งานได้กับส่วานทุกรุ่น ในแพ็คประกอบด้วยหัวส่วาน 4 ขนาด ผลิตจากวัสดุอย่างดี
    เปิดประมูล 52. Speed Out 69 บาท

53. ผ้ายางปูพื้นในรถยนต์บาง เป็นผ้ายางแบบบาง แต่ทนทานมากครับ ใช้ได้ในรถทุกประเภท หรือจะใช้แทนพรมในบ้านก็ได้ครับ
    ขนาด50*39 CM ใน1ชุดมี2ชิ้นครับ ***ยางแบบที่ทำพวงกุญแจนะครับ
    เปิดประมูล 53. ผ้ายางปูพื้นในรถยนต์บาง 53.1 รูปรองเท้า 100 บาท 53.2 รูปรองเท้า 100 บาท 53.3 รูปนางเงือก 100 บาท53.4 รูปนางเงือก100 บาท

54. ผ้ายางกันโคลนสำหรับรถกระบะ เป็นผ้ายางแบบหนา แต่ทนทานมากครับ ใช้สำหรับกันโคลนใต้ล้อระกระบะทุกรุ่นครับ
    ขนาด44*30 CM ใน1ชุดมี2ชิ้นครับ ***ยางแบบที่ทำพวงกุญแจนะครับ แต่ตัวนี้างแบบหนาครับ
    เปิดประมูล 54. ผ้ายางกันโคลนสำหรับรถกระบะ

54.1 ลายBLACK DOG 100 บาท

54.2 ลายDUNLOP 100 บาท

54.3 ลายARB 100 บาท

54.4 ลายCARRYBOY 100 บาท

54.5 สายWARN 100 บาท

54.6 ลายOLDMAN EMU 100 บาท

54.7 ลาย 4WD 100 บาท

54.8 ลาย 4WD สีแดง 100 บาท

55.Timer ตั้งเวลานับ นาฬิกาดิจิตอลสำหรับจับเวลาเดินหน้าและถอยหลังได้ สูงสุด 99 นาที
    หน้าจอดิจิตอลขนาดใหญ๋ ใช้ถ่านAAA*1 ก้อน เสียงเตือนเสียงดังฟังชัด
    เปิดประมูล 55.Timer ตั้งเวลานับ 69 บาท

56. 5Second FIX เป็นตัวเชื่อมวัสดุต่างๆได้ เช่น พลาสติก ไม้ ผ้า เหล็ห กระจก โดยหยดสสารลงไปที่ของที่จะติดแล้ว
    ใช้แสงUVปลายด้ามช่วยในการเร่งให้ติดไวขึ้น
    เปิดประมูล 56. 5Second FIX 69 บาท

57.แว่นขยายส่องพระ 30*21mm เป็นแว่นขยายขนาดเล็กสำหรับวัตถุขนาดเล็ก มีไฟLEDสีขาวสำหรับช่วยให้แสง
    ไฟสีม่วงสำหรับตรวจแบงค์ปลอม ใช้ถ่านกระดุม*3มีแถมให้ครับ รูปทรงขนาดเล้ก พาพาสะดวก
    เปิดประมุล 57.แว่นขยายส่องพระ 69 บาท

58. พัลมมือถือ ปรับคาวมแรงได้ 3 ระดับบ พร้อมไฟฉาย LED ในตัว ใช้ถ่าน18650 แบบชาร์จไฟได้
    เปิืดระมูล 58. พัลมมือถือ 69 บาท

59. เต้าปลั๊ก3รู เป็นปลั๊กแบบ3ช่องไฟบ้าน มีไฟแสดงการทำงานและปุ่มเปิดปิดทุกช่อง
    ขนาดเล็ก ไม่กินพื้นที่ครับ
    เปิดประมูล 59. เต้าปลั๊ก3รู 69 บาท

60. ไมค์โครโฟนสาย เป็นไมโครโฟนแบบมีสาย สายเชื่อมต่อยาวประมาณ 3 เมตรครับ
    เปิดประมูล 60. ไมค์โครโฟนสาย 69 บาท

61.หัวแร้งไฟฟ้า 30-70 W เป็นหัวแร้งสำหรับงานบัดกรี กำลังไฟ 30 -70 W งานคุณภาพดีครับ มาตราฐานISO9001:2008
    เปิดประมูล 61.หัวแร้งไฟฟ้า 69 บาท

62. กระเป๋าคาดเอวซ่อนรูป เป็นกระเป๋าคาดเอวทรงสปร์ตสำหรับการใส่ออกกำลังกาย กิจกรรมเอาท์เดาท์ ต่างๆ
    ตัวล็อคใหญ่แน่หนาดีครับ ช่องเก็บของ 2 ช่องใหญ่ สามารถเก็บมือถือ กระเป๋าตัง พวงกุญแจได้หลายหลากอย่างครับ
    ้เปิดประมูล 62. กระเป๋าคาดเอวซ่อนรูป 62.1 ดำ 69 บาท 62.2 แดง 69 บาท

63. มีดพกนามบัตร เป็นมีดพกแบบพับได้ ขนาดเท่านามบัตร สามารถเก็บใส่กระเป๋าสตางค์ได้ครับ ใบมีดคมกริบครับ
    เปิดประมูล 63. มีดพกนามบัตร 69 บาท

64. Sweet ที่โกนขนสำหรับสุภาพสตรี สำหรับโกนขนคิ้ว ขนจักกะแร้ ขนที่ต่างๆ
    มอเตอร์ไฟฟ้าใข้ถ่านAA*1 มีหัวปัตตาเลี่ยนและที่รองสำหรับเปลี่ยนได้ คล้ายกับที่โฆษณาทางTVครับ
    เปิดประมูล 64. Sweet 69 บาท

65. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ มีปุ่มช่วยถนอมปุ่มที่ตัวเครื่อง
    เปิดประมูล 65. เคสซิโลโคน IPHONE6 ลายหน้าเสือ 69 บาท

65 รายการนะครับ ^^

ปิดประมุล 06 / 11/2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ
    Last edited by augustta; 5 Nov 2018, 12:17:32.

ขออภัยท่าน เลขสินค้าซ้ำไปซ้ำมาเลือกไม่ถูกนะ

ขอบคุณท่าน

Comment

Originally posted by deer1144 View Post
      ขออภัยท่าน เลขสินค้าซ้ำไปซ้ำมาเลือกไม่ถูกนะ

ขอบคุณท่าน
      ขออภัย?ครับ? จะรีบแก้ไขให้นะครับ ขอบคุณ?ครับ?

Comment

^^

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post
            ขอบคุณ?ครับ?

Comment

6. 70

42. 70

o971539597

Comment

Originally posted by samuraiboy View Post
                6. 70

42. 70

o971539597
                ขอบคุณ?ครับ?

Comment

^^

Comment

ดันหน่อยครับ

Comment

61.หัวแร้งไฟฟ้า 30-70 W : 70บาท
                      o89-52I9O57

Comment

Originally posted by aey1978 View Post
                        61.หัวแร้งไฟฟ้า 30-70 W : 70บาท
                        o89-52I9O57
                        ขอบคุณครับ

Comment

ปิดคืนนี้?นะครับ ^^

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X