Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Cougar PowerX 700w กับ Corsiar VS 550W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Cougar PowerX 700w กับ Corsiar VS 550W

ขายหมดแล้วทั้งสองตัว ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีพาวเวอร์ซัพพลายมาเสนอขาย
    หมดประกันแล้ว แต่ยังใช้งานได้ปกติครับ เพิ่งถอดออกมาเลยเนื่องจากเปลี่ยนคอมเลยกระจายอะไหล่ออกขาย
    สภาพยังดีอยู่ครับทุกตัว เช็ดฝุ่นให้แล้ว มาเริ่มที่ตัวแรกกันเลย
    Cougar PowerX 700w

ต่อกันกับ Corsair VS 550w ออกแล้ว

สนใจตัวไหนสอบถามได้ครับผม
    PM มาได้เลย หรือ
    Tel : - (ซื้อขายแล้วขออนุญาตินำออกนะครับ)
    Line : - (ซื้อขายแล้วขออนุญาตินำออกนะครับ)

ขอบคุณ OCZ ครับขายหมดแล้วนะ
    Attached Files
    Last edited by starsolder; 8 Nov 2018, 00:11:23.

Comment

ดันหน่อยนะครับ สนใจตัวไหนบอกได้เลย

Comment

อยู่แถวไหนอ่ะ

Comment

เสียดายถ้าร่วมส่งซัก1000 รับแล้ว

Comment

Originally posted by widyoouj View Post
            เสียดายถ้าร่วมส่งซัก1000 รับแล้ว
            ตัว cougar หรอครับ ยังไงขอขายราคานี้ก่อนนะครับ สภาพดีมากๆเลย
            ใช้งานปกติ ไม่ได้ใช้งานหนักอะไรมาด้วย

- - - Updated - - -

Originally posted by Xero View Post
            อยู่แถวไหนอ่ะ
            ชลบุรี ศรีราชาครับ

Comment

Corsair VS550W ออกแล้วนะครับผม
              เหลือแต่ cougar แล้วนะ สภาพดีมาก สีแดงสวยอยู่ครับ ใช้งานปกติเพราะเพิ่งถอดออกมาเลย
              เช็ดฝุ่นให้แล้วเรียบร้อย

Comment

อัพเดทหมายเลข EMS corsair VS550 นะครับ ED601512170TH
                ขอบคุณคุณเข้มนะครับผม

เหลือ Cougar PowerX 700w อยู่นะครับ สนใจติดต่อมาได้เลยครับ สภาพดีมากๆ สีแดงสวยๆอยู่เลย
                ถอดจากเครื่องใช้งานบ้านๆเลยครับ

Comment

อัพเดทหมายเลข EMS Cougar PowerX700w นะครับ ED601512585TH
                  ขอบคุณคุณ Chairit ด้วยนะครับ

Comment

ได้รับของแล้วนะครับ corsair VS550 45733583_2299757530310953_7029577762251735040_n.jpg แพคมาดีมากครับส่งของเร็วมาก

Comment

Originally posted by kokamkokon View Post
                      ได้รับของแล้วนะครับ corsair VS550 [ATTACH=CONFIG]4296606[/ATTACH] แพคมาดีมากครับส่งของเร็วมาก
                      ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

ได้รับของแล้วครับ สวยงามวิ้งๆ แพคอย่างดีสวยงาม

Comment

Working...
                        X