Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสฝาพับปิดหน้า-หลังสุดหรูราคาติดดินSamsung A6 A6 Plus(2018) A8 A8 Plus(2018) S9 Plus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เคสฝาพับปิดหน้า-หลังสุดหรูราคาติดดินSamsung A6 A6 Plus(2018) A8 A8 Plus(2018) S9 Plus

..เคสฝาพับปิดหน้า-หลัง สุดหรูราคาติดดิน Samsung A6 A6 Plus(2018) A8 A8 Plus(2018) S9 Plus

สนใจโทรติดต่อ O98 - 897 - 4146 ได้เลยครับ
    Line id: แอดเซพเป็นเบอร์โทรนี้ได้เลยครับ

สุดหรู ไฮโซแต่ราคาติดดิน แนะนำซื้อเลยครับ ใส่แล้วหรูยังกะคุณนาย คุณชายกลาง
    เคสสวยมากๆงานคุณภาพดีหรูเลิศเลอ คุ้มค่าเกินราคา ซื้อไปลองชิ้นแรกแล้วอยากสั่งชิ้นที่2แน่นอนครับอิอิ
    ======================
    ขายอันละ
    222 บาทเท่านั้นครับ

ส่งKerry ฟรีทุกชิ้นครับ จัดส่งรวดเร็ว 1-2วันก็ได้รับของแล้วครับ เพราะKerry Expressส่งไวมากๆ

หรือมารับเองที่ เลียบคลอง3 ธัญบุรี รังสิต ไม่ต้องโอนเงินครับ
    ======================
    ท่านใดต้องการแบบเก็บเงินปลายทาง สามารถ สั่งซื้อผ่าน Shopee ได้เลยครับ
    ผมมีร้านค้าในShopee อุ่นใจสบายหายห่วง
    ชื่อร้าน naganojapan ครับผม

https://shopee.co.th/naganojapan
    สมัครสมาชิกใน App Shopeeแล้วกดสั่งซื้อได้เลยครับ
    สินค้าราคาถูกเกินคุ้มตามไปได้เลยครับ

=======================
    สั่งมาขายเรื่อยๆครับ สินค้าใหม่มือ1 กริ๊บๆ
    ตอนนี้สินค้าเหลือรุ่น A6 2018 A6Plus2018 A8 2018 A8 Plus2018 S9 Plus
    A6 2018 เหลือสี -Black(ดำ) -Silver(เงินโครเมี่ยม)
    A6 Plus 2018 เหลือสี
    A8 2018 เหลือสี
    A8 Plus 2018 เหลือสี -Black(ดำ) -Silver(เงินโครเมี่ยม) -Purple(ม่วง)
    S9 Plus เหลือสี -Black(ดำ)

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X