Announcement

Collapse
No announcement yet.

honor 8x 4/64 สีน้ำเงิน อุปกรณ์ครบกล่อง ประกันศูนย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] honor 8x 4/64 สีน้ำเงิน อุปกรณ์ครบกล่อง ประกันศูนย์

อุปกรณ์ (device):honor 8x 4/64 สีน้ำเงิน อุปกรณ์ครบกล่อง ประกันศูนย์ อายุได้ 3 วัน สั่งจาก Lazada (ไม่รวมของแถมนะครับ)
    ราคา (price): 6,200 บ.
    สภาพ (condition): 99% (ภาพถ่ายอาจไม่ค่อยชัดครับ)
    ตำหนิ (defect): ไม่มีครับ เพิ่งได้มา 3 วันครับนับจากวันนี้ยอนหลังไป
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): 5 พย 61
    ประกัน (warranty): ประกันศูนย์ ประมาณ 1 ปี หัก 3 วัน (มีใบเสร็จให้ครับ)
    เหตุผลในการขาย (reason of sell):ยังไม่โดนใจ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 097-2194887 ชื่อ หนึ่ง ครับ line : th.king (โทรมาสะดวกกว่าครับ)
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): Kerry หรือ EMS (free) สามารถตรวจสอบประวัติการขายได้ครับ มีอยู่พอประมาณ (ผมอยู่จังหวัดศรีสะเกษนะครับ)

Last edited by thavat; 10 Nov 2018, 20:46:31.

Comment

up

Comment

Upppp

Comment

ผมอยู่จังหวัดศรีสะเกษ นะครับ สะดวกส่ง Kerry หรือ ems นะครับ ลองเซ็คประวัติการขาย ผมได้เลย ไม่มีงานเข้าแน่นอน และเห็นถามกันมาเยอะ ราคาผม ลดให้ สุดๆ 6,200 บ. รวมส่งแล้วครับ

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
            X