overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 3 of 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Results 41 to 60 of 151
    OverclockZone Member matrixxx's Avatar

บริการดีมากคับ พยายามแก้ไขให้คับ

OverclockZone Member giggaroabc's Avatar

Angry

ระวังโดนมันโกงนะครับ
    ผมทักไปต่ออายุมันไม่ตอบ เอา Id line ใหม่ทักไปแม่งตอบเฉย
    หากินแบบนี้ไม่มีวันเจริญหลอกคนอ่ะ

Quote Originally Posted by giggaroabc View Post
    ระวังโดนมันโกงนะครับ
    ผมทักไปต่ออายุมันไม่ตอบ เอา Id line ใหม่ทักไปแม่งตอบเฉย
    หากินแบบนี้ไม่มีวันเจริญหลอกคนอ่ะ
    ตามใจลูกค้าครับ
    ปล. แชทที่ผมเห็นจากลูกค้าคือ ตกลงยังไงครับ คืออะไรครับก่อนหน้านี้ผมไม่เห็นครับ

มีอีกเจ้าให้ซื้อขายครับ ไม่ชอบร้านผมก็อย่าดิสเครดิตนะครับ มีหลายเจ้าให้เลือกใช้บริการก็แล้วแต่ลูกค้าพึงพอใจไหม
    นะครับ ถ้าต่างกันไม่เท่าไหร่แล้วพึงพอใจก็ควรจะเลือกร้านนั้นใช่ไหมครับ ดังนั้น
    1.ผมไม่ได้โกง คุณยังไม่ได้โอนและผมก็ยังไม่ตอบให้โอนมาดังนั้นยังไม่ได้โกงและยังไม่ได้คุยนะครับ
    2. Avatar มาเช็คแล้วผมตอบ ซึ่งวันนี้ผมไล่ตอบช่วง 4 ทุ่ม (ลูกค้าเก่าก็เพิ่มวันให้ตอน 4 ทุ่ม) และของเมื่อวานตอบแค่ลูกค้าบางคนเท่านั้นครับ (มีปัญหา / ลูกค้าเก่า)
    3. คุณด่าผมว่าไอควาย ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ผมก็ไม่ขายให้คุณหรอกครับทำกิริยาแบบนี้แย่มากครับ
    4. ขอบคุณที่มาดันกระทู้ให้นะครับ

จะซื้อ 1 เดือนหรือ1ปีผมก็ขายหมดครับไม่ต้องอวาตาร์มาเช็คผมหรอก ถามได้เลยว่าลูกค้าที่ซื้อ1เดือนตั้งแต่ร้านผมเปิดผมก็ขายให้อยู่เรื่อยๆ แต่ถ้าลูกค้าทักมาช่วงแชทผมหาย ผมก็ตอบไม่ได้ครับเพราะมัน Letter Sealing ทางแก้คือถ้าไม่ตอบก็ทักมาเรื่อยๆครับ
    Last edited by Ezek; 6 Dec 2018 at 02:06:17.

ดีที่ผมไม่หัวร้อนด้วยลูกค้านี้ผมรับไม่ไหวจริงๆ
    Last edited by Ezek; 6 Dec 2018 at 01:53:42.

OverclockZone Member giggaroabc's Avatar

ไม่โกงยังไงครับ เดือนแรกสมัครใหม่เขาให้ดูฟรีคุณยังเก็บเงินเลย
    ตั้งแต่เดือนแรก แค่นี้มันก็โกงแล้ว

สาเหตุที่ผมไม่ไว้ใจคุณผมแยกมาเป็นข้อๆเอาแค่นี้พอ
    1.ช่องทางติดต่อ น้อยมาก มีแค่ไลน์
    2.เดือนแรกสมัครใหม่ฟรี คุณเก็บตัง
    3.สมัครมากน้อย ก็เติมให้เดือนเดียว และคอยต้องมาเติมทุกเดือนให้ลูกค้า...เพื่อ! (ถ้าสมัครไป1ปีนึง ละคุณหายไปก่อนหล่ะ)
    4.ทักไปจะต่ออายุ1เดือน จนข้ามวัน 24hr.ยังไม่ตอบ พอเอาไลน์อื่นทักไปคุณตอบไลน์อื่น ผมทักสวนไปเดี๋ยวนั้นอีก คุณก็ไม่อ่านไม่ตอบอีก

ปล.ส่งใสเห็นว่า ผมขอต่อ1เดือนหล่ะมั้ง เหอะๆบายครับ
    คนดีชอบแก้ไข คนอะไรชอบแก้ตัว ไปคิดกันเองครับ ลูกค้าท่านอื่นอยากมีประสบการณ์ลองดูครับไม่ต้องเชื่อผมก็ได้

Quote Originally Posted by giggaroabc View Post
    ไม่โกงยังไงครับ เดือนแรกสมัครใหม่เขาให้ดูฟรีคุณยังเก็บเงินเลย
    ตั้งแต่เดือนแรก แค่นี้มันก็โกงแล้ว

สาเหตุที่ผมไม่ไว้ใจคุณผมแยกมาเป็นข้อๆเอาแค่นี้พอ
    1.ช่องทางติดต่อ น้อยมาก มีแค่ไลน์
    2.เดือนแรกสมัครใหม่ฟรี คุณเก็บตัง
    3.สมัครมากน้อย ก็เติมให้เดือนเดียว และคอยต้องมาเติมทุกเดือนให้ลูกค้า...เพื่อ! (ถ้าสมัครไป1ปีนึง ละคุณหายไปก่อนหล่ะ)
    4.ทักไปจะต่ออายุ1เดือน จนข้ามวัน 24hr.ยังไม่ตอบ พอเอาไลน์อื่นทักไปคุณตอบไลน์อื่น ผมทักสวนไปเดี๋ยวนั้นอีก คุณก็ไม่อ่านไม่ตอบอีก

ปล.ส่งใสเห็นว่า ผมขอต่อ1เดือนหล่ะมั้ง เหอะๆบายครับ
    คนดีชอบแก้ไข คนอะไรชอบแก้ตัว ไปคิดกันเองครับ ลูกค้าท่านอื่นอยากมีประสบการณ์ลองดูครับไม่ต้องเชื่อผมก็ได้
    ก็แล้วแต่ลูกค้าครับ ผมจะเพิ่มช่องทางการติดต่อให้ครับถ้าเกิดให้แก้ไขแล้วก็ของคุณที่แจ้งมาครับ
    ส่วน สมัครใหม่ลูกค้าก็สมัครใช้งานเองก่อนได้ครับบางคนเพิ่งเปิดใช้งานฟรี 30 วันผมก็ไม่ได้เก็บตังค์ก่อนนะครับ ผมก็ให้รอหมดอายุแล้วค่อยมาต่ออายุครับ
    ส่วนกรณีคุณคือให้ทางผมสมัครให้ซึ่งต้องใช้ข้อมูลของผม ผมจำเป็นต้องคิดตั้งแต่เดือนแรกครับ ถ้าเกิดลูกค้าใช้งาน 30 วันก่อนเองได้ก็ใช้เลยครับ ผมไม่ได้กีดกันว่าต้องห้ามนะครับ
    ้แล้วก็เติมมากน้อยแค่ไหนสมัครเดือนเดียว อันนี้ NETFLIX ไม่มีจ่ายล่วงหน้าครับดังนั้นมากกว่า1เดือนผมไม่มีแน่นอน แล้วก็ข้อนี้ดูใน WEBSITE ได้เลยนะครับว่ามีให้ซื้อมากกว่า1เดือนไหม ถ้ามีผมขายให้ครับ
    ครับ ขอบคุณมากครับที่ทิ้งสำนวนไว้ให้คิดกันนะครับ ให้ลูกค้าตัดสินเอาเองครับ
    Last edited by Ezek; 6 Dec 2018 at 13:12:35.

OverclockZone Member

ใช้งานได้จริงครับ พ่อค้าดี ขอบคุณครับ

Page 3 of 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks