Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD Wide 22" รุ่นไหน มีสีขาว บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD Wide 22" รุ่นไหน มีสีขาว บ้างครับ

จอ LCD Wide 22" รุ่นไหน มีสีขาว บ้างครับ แบบว่าอยากได้ สีขาว

พอดีรอรุ่นนี้ BenQ M220HD Full HD แต่มันยังไม่มาสักที

แล้วของ Samsung มีรุ่นไหน มีสีขาวบ้างครับ แนะนำ หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

เงียบกริบ

Comment

รุ่นนี้ราคาเท่าไหร่ครับ สวยจัง
      ผมว่าจะซื้อ T2200HD
      แต่เจอตัวนี้ ชอบจัง

Comment

รุ่นนี้ราคาเท่าไหร่ครับ สวยจัง
        ผมว่าจะซื้อ T2200HD
        แต่เจอตัวนี้ ชอบจัง

Comment

รุ่นนี้ราคาเท่าไหร่เหรอครับ
          พอดีกำลังจะซื้อ T2200HD
          แต่เห็นตัวนี้แล้วสวยจังอยากได้

Comment

เห็นสวยๆอยู่ตัวหนึ่งนะครับ สำหรับ LCD สีขาว

รุ่นนี้ครับ ASUS LCD VK 192T
            แต่มันเป็นจอแบบ 19" นะครับ ลายก็ออกแนวหวานๆ
            มีกล้องในตัว ความละเอียด 1.3 ล้าน ลำโพงสเตอริโอบิวต์อิน

- ขนาด 19" ( 16:10 ) ความละเอียดที่ 1440 x 900 ( 5ms )

ที่เห็นๆมาก็มีตัวนี้แหละครับ ที่ผมว่าสวย ^^
            ราคาเมื่อเดือน ตุลา ปี 51 อยู่ที่ 6000ต้นๆ ครับ ตอนนี้ไม่รู้ลดลงมาเท่าไหร่แล้ว
            Attached Files

Comment

ดันไป ๆ มีรุ่นไหนอีกไม๊นี่

Comment

BenQ M220HD สวยงามมากครับ

Comment

Working...
                X