Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำสีเคสใช้สีแบบใหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทิ้งแล้วซื้อใหม่ถ้ามันยากขนาดนั้นผมว่า

Comment

ถ้างั้นลองแบบผม ผมใช้สีกาที่บ้านน่ะ (เมีย) ต้องใช้ดีๆนะครับ ไม่งั้น สีข้าง จะไม่ดีเหมือนผม (โดนเตะ) ฮ่าๆๆ....คลายเครียดนะอย่าคิดมาก

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
        ของครีมใช้อันนี้ค่ะ

ตามสาวครีมเลยครับ เพราะว่าสีชนิดนี้ใช้พ้นกะรถ จะมีความคงทนกว่าถ้าไม่มีอะไรไปขูดขีดมัน แล้วเอาสีแลคเกอร์พ้นทับอีกทีครับ เอาเป็นสีเกร็ดก็ได้สวยไปอีกแบบ แต่ถ้าพ้นสีด้าน แล้วตามด้วยสีเคลือบเงาที่เป็นเกร็ด สวยไม่หยอกเลยนะ

Comment

ซื้อใหม่เหอะ

Comment

ชีวิตนี้มีแค่ Bosney กับ Fox

Comment

Working...
            X