Announcement

Collapse
No announcement yet.

ออนmsnไม่ได้คับข่วยผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ออนmsnไม่ได้คับข่วยผมที

คือว่ามันเป็นอาการยั้งนี้มา7วันเลยLoginแล้วมันขึ้นแบบนี้คับผมกดซ่อมแซ่มแล้วก็ผ่านแต่ก้เข้าไม่ได้คับวอนผู้ที่มีความรู้มาช่วยแก้ไขที่
    ไม่ได้เล่นมาหลายวันจะลงแดงแล้วคับ
    Attached Files

ตั่งเวลาเครื่อง วันที่ เดือน ปี ตรงไหม zone เวลาตรงไหม

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกันใครช่วยบอกทีคับ

Comment

ตั้งเวลาในเครื่องตรงรึป่าวครับ

Comment

ผมตั้งตรงแล้วคับโซนก็ตรงเพื่อนผมมันบอกว่าเป็นไวรัสจริงไมคับ

Comment

ไม่เกี่ยวกับไวรัสครับ
            งั้นลองดูว่า firewall บล็อกไหม
            ปิด Proxy ยัง

สุดท้ายตรวจหา contact ในเครื่องเเล้วลบชื่อเมล์เราซะ

Comment

Working...
            X