Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับ เปิดประมูล สินค้าITและอื่นๆ ปิด 16/11/2561 เวลา 21.00.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สรุปผลการประมูล

รายการที่ 1.
    รายการที่ 2.20 บ. ท่านchinjung7
    รายการที่ 3.60 บ.ท่าน natt
    รายการที่ 4.400 บ.ท่าน tony0000
    รายการที่ 5.

ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ
    Last edited by makoto99; 16 Nov 2018, 21:18:59.

Comment

PM ให้ทุกท่านแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by makoto99 View Post
        PM ให้ทุกท่านแล้วนะครับ
        อะจึ๋ย .... ผมว่ารีบกดประมูลจากมือถือไป 100 บาท แล้วก็เข้าสตูอัดรายการที่ JSL ของหน่วยงานทันที แต่พอมาเปิดเมื่อสักครู่ อ้าวกดผิดเป็น 400 บาทหรือนั่น

โอเครครับ ก็ถือว่าเกิดความผิดพลาดจากผมเอง เดี๋ยวพรุ่งนี้หลังเที่ยงโอนไปให้ครับ .... 400+ ค่าส่งลงทะเบียน 70 บาท ตามที่แจ้งมาครับ

แต่ก็สงสัยตัวเองว่า ตัวเอง สติ สตางค์ ณ วินาทีนั้น กำลังคิดเรื่องอะไรอยู่ว้า เหม่อลอยจนกดพลาดไปได้เช่นไร 5555 สมน้ำหน้าตัวเอง

Comment

ขอเกริ่นหน้าบอร์ดครับ เนื่องจากผมพิมพ์การประมูลจากมือถือผิดพลาด จึงได้พยายามหาเบอร์น้องเขาจากบอร์ดประมูล และได้โทรไปแจ้งน้องเขาแล้ว ว่าผมจิ้มตัวเลขผิด เพราะตอนแรกเจตนาจะประมูลในราคาเปิดที่ 100 บาท เพื่อก่ะจะแก่ะเอาเสา และอแด็ปเตอร์มาใช้งานเท่านั้น จึงโทรไปบอกน้องเขา และขอยกเลิกไม่เอาสินค้าที่ประมูลได้ และยอมชดใช้ค่าเสียหาย (ค่าเสียโอกาสให้กึ่งหนึ่ง) ซึ่งน้องเขาก็ใจดี ยอมให้ผมยกเลิกของที่ประมูลไป

ดังนั้น ผมจึงขอทำตามที่รับปากไว้ในโทรศัพท์ และโอนเงินค่าเสียหายน้องเขากึ่งหนึ่งของที่ตัวเองประมูลได้ เป็นจำนวนเงิน 200 บาท ตามหลักฐานตามรูปแนบท้าย และต้องขอโทษน้องจริงๆ ครับ

Comment

ค่าส่ง 70 ems100 แม่เจ้า

Comment

พลาดล่ะ ลืมถามค่าส่ง 55

Comment

ตอนนี้ธนาคารมีปัญหาครับ เดี๋ยวโอนให้พรุ่งนี้ครับ

Comment

เนื่อง จาก ค่าส่ง 70 ขอแจกแจง 20+ นี้คือค่ากล่อง+ค่าห่อ เจ้าหน้าที่ไปรษณีย์เป็นคนห่อไห้ 50 นี้คือ ค่าส่งลงทะเบียน แต่ละจังหวัดราคาไม่เท่ากัน แต่ + - ก็ไม่เกิน 50 20+50=70 บาทครับ งวดก่อน ผมคิดค่าส่ง 50 ไปก็ เข้าเนื้อไปเต็ม ๆ โดนไป 80 เพราะไม่ได้บวกค่าห่อ ที่เจ้าหน้าที่คิด

Comment

Originally posted by makoto99 View Post
                    เนื่อง จาก ค่าส่ง 70 ขอแจกแจง 20+ นี้คือค่ากล่อง+ค่าห่อ เจ้าหน้าที่ไปรษณีย์เป็นคนห่อไห้ 50 นี้คือ ค่าส่งลงทะเบียน แต่ละจังหวัดราคาไม่เท่ากัน แต่ + - ก็ไม่เกิน 50 20+50=70 บาทครับ งวดก่อน ผมคิดค่าส่ง 50 ไปก็ เข้าเนื้อไปเต็ม ๆ โดนไป 80 เพราะไม่ได้บวกค่าห่อ ที่เจ้าหน้าที่คิด
                    ถ้างั้นขอแนะนำลงค่าส่งให้เรียบร้อยด้วยนะครับ มันมีผลต่อการประมูลและความรู้สึกครับอิอิ

Comment

Working...
                    X