คือว่าผมมีปัญหาว่า
1.เมื่อผมลงวินโดว์ใหม่แล้วลงไดว์เวอร์แล้วแต่เครื่องมันยังให้ติดตั้งไดว์เวอร์แบต ซึ่งผมไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะไม่ลงไดว์เวอร์ตัวไหนครับ
2.รหัสผ่านบูทูสของ Lenovo S9 มันคืออะไรครับ ผมไม่เคยตั้งมันเลย (ผมซื้อมามือ2ครับเลยไม่ทราบรายละเอียดในส่วนนี้) ลองหลายเลขแล้วไม่ผ่าน
3.Lenovo S9 นี้มันให้รหัสวินโดว์แท้มาครับ ซึ่งตอนนี้แถวแรกมันจากไปมองไม่เห็น เห็นแต่แถวหลัง เรามีวิธีที่จะขอรหัสวินโดว์แท้จากศูนย์ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ