Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / 500 รายปีราคาถูก l อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

netflix 4เครื่อง เดือน 159 เป็น ไอดีแชร์หรือป่าวครับ โปรไฟล์เปลี่ยนชื่อตนไช้ได้ไช่ไหม ไอดีจะเปลี่ยนทุกเดือนไหม สนใจแพกเกตนี้ ท่าไม่มีป้ญหาก็กะไว้ต่อดูยาวๆ (ทำไมคนทักไอดีล่มเยอะจัง)

Comment

อย่าไปซื้อนะครับ ตลอดชีพเป็นแค่หลอกลวง ทำมามีดอกจัน ***บอกว่าประกัน id ปีเดียวขอpasswordใหม่ได้*** แล้วมันจะตลอดชีพได้ไง พอครบปีบอกว่าไม่ได้แล้วว่าประกันแค่ปีเดียว ตลอดปีใช้ได้ไม่กี่ครั้ง password lock เพราะไปเอา ID คนอื่นมาใช้พอเค้ารู้ก็เปลี่ยน พอขอใหม่ดูได้ไม่กี่วันก็ lock อีกจนขี้เกลียดเข้าทิ้งไปครบปี พออยากดูจะขอpassใหม่บอกประกัน id แค่ปีเดียว ขอไม่ได้แล้ว ต้องซื้อใหม่ราคเท่าเดิม แล้วมันตลอดชีพตรงไหน มีกฏดอกจัน *** มาตุกติกก็บอกไปสิว่าใช้ได้แค่ปีเดียว
      Last edited by kit_pp; 22 Nov 2019, 02:06:46.

Comment

Comment

Originally posted by jdcom13 View Post
          netflix 4เครื่อง เดือน 159 เป็น ไอดีแชร์หรือป่าวครับ โปรไฟล์เปลี่ยนชื่อตนไช้ได้ไช่ไหม ไอดีจะเปลี่ยนทุกเดือนไหม สนใจแพกเกตนี้ ท่าไม่มีป้ญหาก็กะไว้ต่อดูยาวๆ (ทำไมคนทักไอดีล่มเยอะจัง)
          เป็นไอดีส่วนตัวเลยครับ เปลี่ยน Email + Pass ได้ ไอดีล่มจะเป็นแบบรายปีน่ะครับ แบบรายเดือนการใช้งานจะปกติ แต่มีอายุเพียง 30 วัน

Comment

โดนมากับตัวเหมือนกันครับ ไอดีโดนลอค ดูได้แค่เดือนเดียว 400 บาท พอขอใหม่ ให้ไอดีมาใหม่ กลับใช้ไม่ได้ มันฟ้องว่า password ผิด พอไลน์ไปถามไม่ตอบ ไม่อ่าน เสียดายมากๆแบบนี้

Comment

Originally posted by yundaime View Post
              โดนมากับตัวเหมือนกันครับ ไอดีโดนลอค ดูได้แค่เดือนเดียว 400 บาท พอขอใหม่ ให้ไอดีมาใหม่ กลับใช้ไม่ได้ มันฟ้องว่า password ผิด พอไลน์ไปถามไม่ตอบ ไม่อ่าน เสียดายมากๆแบบนี้
              same as me.. i bought 400.- baht package (1 year). use only 1 month, now its cannot use since Jan 27th. seller no read my message, no response, no customer service. whats happened? please help!!

Comment

เข้ามาดูข้อมูล ครับ

Comment

UPDATE!!!

ต้องขออภัยลูกค้าทุกท่านอย่างสูงครับก่อนหน้านี้มีปัญหาการทำไอดี Netflix เนื่องจากการอัพเดตระบบใหม่ของทาง Netflix น่ะครับ ทำให้ไอดีที่ทำมาเสียทันที หรือ จะโดนระบบ Autoban ของทาง Netflix ตอนนี้สามารถแก้ไขปัญหาการใช้งานได้ปกติแล้วครับ ไอดีสามารถเก็บไว้ได้นานขึ้นกว่าเก่ามาก ตอนนี้ผมไล่ตอบทุกคนจนครบแล้วนะครับ หากท่านใดตกหล่น หรือ ไอดีเสีย สามารถทักมาขอใหม่ได้เลยรอบนี้เตรียมไอดีไว้ให้ค่อนข้างเยอะอาจจะให้เผื่อไว้ 2-3 ไอดีครับ

Comment

จะซื้อก็คิดดีๆนะครั​บมาเตือนไว้

Comment

Originally posted by tenacious View Post
                      จะซื้อก็คิดดีๆนะครั​บมาเตือนไว้
                      ตามนั้นครับ​

Comment

ห่วยมากๆ ไม่ได้แชร์ใครแต่มีคนเข้ามาดูไอดีเราตลอด อยู่ๆก็มีผู้ใช้เพิ่มขึ้นมาอีก

Comment

Originally posted by OntChan18 View Post
                          ห่วยมากๆ ไม่ได้แชร์ใครแต่มีคนเข้ามาดูไอดีเราตลอด อยู่ๆก็มีผู้ใช้เพิ่มขึ้นมาอีก
                          ผมค่อนข้างมั่นใจว่ามันเป็นไอดีที่แฮคมาครับ ผมเอะใจตั้งแต่ช่วงอาทิตย์แรกๆแล้วเพราะ Profile หายเอง พอเข้าอาทิตย์ที่ 2 คือรู้เลยว่าไอดีแฮคมาแน่นอน เพราะพาสใช้ได้มั่งไม่ได้มั่ง บางทีใช้ๆอยู่วันต่อมาพาสโดนเปลี่ยน ปกติถ้าเป็นไอดีทั่วๆไปที่แชร์แบบถูกหลักกันจริงๆมันไม่เกิดอะไรขึ้นแบบนี้แทบจะรายวันแน่ๆแหละครับ

แต่เสียเงินไปแล้วก็ต้องอยู่จนครบอายุแหละครับไม่งั้นเหมือนเสียค่าโง่ฟรีๆ

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                                X