Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram ของ Corsair มีของปลอมบ้างป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram ของ Corsair มีของปลอมบ้างป่ะครับ

Ram ของ Corsair มีของปลอมบ้างป่ะครับ ผมเห็นของ Kingston มีของปลอมเยอะ พอดีว่าผมจะเปลี่ยนมาเล่นของ Corsiar เลยอยากจะทราบว่าของ Corsiar มีของปลอมกันบ้างหรือเปล่า ขอบคุณครับ

ยังไม่เคยเห็นน่ะครับ

Comment

แรมตัวไหนๆฮิต ของปลอมก็มาครับ

Comment

แหมพวกที่ปลอมramก็เหลือเกินเนอะ ขนาดทำramปลอมได้แล้ว ทำไมไม่ทำยี่ห้อของตัวเองไปเลยเนอะ เห็นเค้าว่าแรงกว่าของจริงอีก -*-

Comment

แรงกว่าของจิงอีกหรอออ

Comment

ถ้ายี่ห้อนี้ยังมีปลอม คงไม่ได้ซื้อกันพอดี *-*

Comment

ไม่มีปลอมหรอกครับ เป็นแรมHisocity ไม่เหมือนแรมpoppula Kingston

Comment

ยังไม่เคยเห็นเลยนะคับ

Comment

Originally posted by KorosukE View Post
                  ไม่มีปลอมหรอกครับ เป็นแรมHisocity ไม่เหมือนแรมpoppula Kingston
                  ถ้าเป็นไปได้ ช่วยอธิบายหน่อนะครับ อยากได้เป็นความรู้ประดับหัวอ่ะครับ

Comment

เป็นแรมHisocity
                    คาดว่าน่าจะเป็น ของระดับไฮโซ แพง อะไรแบบเนี่ย

ไม่เหมือนแรมpoppula
                    สื่อความหมายว่าเป็น Ram ยอดนิยมครับ คนใช้เยอะ ปลอมมาก

Comment

Originally posted by ThePing View Post
                      ถ้าเป็นไปได้ ช่วยอธิบายหน่อนะครับ อยากได้เป็นความรู้ประดับหัวอ่ะครับ
                      จากข้อความคุณ Koru นะครับ ก็คงประมาณว่า Kingston RAM Popular อะครับ (แรมยอดนิยม)

ส่วน Crosair เป็นแรม Hisocity ประมาณว่า แรมคนไฮโช้อะครับ (คงประมาณพวกบ้าพลัง OC มั้ง อิอิ)

Comment

ขออย่าให้เจอแบบผมเลยครับ
                        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=38527
                        T-T

Comment

เท่าที่รู้ยังไม่เคยได้ยินว่ามีปลอมเลยครับ ผมใช้มา4รุ่นประกันของคอม7หมดคงไม่ปลอมละครับ

Comment

ใช้มานานและ คอแซ ยังไม่เคยเห็น

Comment

ยังไม่มีนะครับ มีแต่คิงสตัน เท่านั้นที่เจอปลอมในประเทศไทย

Comment

Working...
                              X